Ổ Samsung 1.5TB 5400rpm S-ATA2 32MB Cache giá 1,3triệu có nên mua ko?

jumpy

Well-Known Member
Ðề: Ổ Samsung 1.5TB 5400rpm S-ATA2 32MB Cache giá 1,3triệu có nên mua ko?

TA đúng là lừa đảo, làm em tưởng thật.

deamon_ip

Ổ Tàu rùi, tiền nào của nấy thôi bác ơi

tdhvn

Active Member

Theo tin vỉa hè, tồn kho trước khi KM có 5 ổ SS 1.5TB thôi. Làm anh em náo loạn lên.
Chi phí quảng cáo quá rẻ!!!

Các bác đừng mơ mua được ổ Samsung 1,5T giá rẻ ở Trần Anh nhé. Bên Voz có bạn đang bức xúc vì Trần Anh báo 8h30 mở cửa, bạn đó đến từ 8h sáng để chờ, vừa mở cửa vào hỏi mua luôn thì được trả lời là đã bán hết hàng rồi. Bó tay luôn. Đừng tin tưởng vào Trần Anh bán giá rẻ nữa nhé.

blacksea

Member

Bọn Trần anh láo toét mình không bao giờ mua của nó nữa,
Mình toàn mua của ben.com.vn, lên web thấy cái gì vừa ý chỉ việc gọi điện thoại là họ mang đến tận nơi không tính thêm tiền

anhbayxi

Member

Nếu đúng thế này thì bọn Trần Anh láo toét quá. Chiều nay tí nữa là em trốn việc cơ quan chạy đi mua nhưng vì cq ở xa nên hơi ngại đi, đang định sáng mai chạy qua xem thế nào. Đúng là bọn lừa đảo thật

berryfun

Xin lỗi các bác nếu trong này có bác nào làm Pico, mediamart, topcare, tran anh đề xuất thôi ngay cái trò vớ vẩn này đi. Nói là lừa đảo thì hơi quá. Nhưng sự thật gần như là lừa đảo. Nếu có thì cũng là nhân viên cảu các trung tâm đó gom tiền mua chung sau đó bán ra ngoài mà. Mình đặc biệt ghét mấy cái trò quảng cáo kiểu xả hàng với lại trợ giá vớ vẩn này. Đồ thì trợ giá bán toàn dồ lởm. trợ giá cái nỗi gì.

Maybach010203

Hôm qua em mua con Seagate 2.5'' 500GB giá 1,6T ở TA. Giá này ko shock bằng SS 1.5TB nhưng em thấy cũng được. Một số loại khác giá cũng tương tự. Trensend giá cao hơn một chút.

bobi9803

Member

Rẻ quá, phải chi ở SG tui chạy lấy liền 2 ổ.

Cũng có khi là chiêu kinh doanh đểu. Chỉ bán khoảng vài ổ, khách nghe nói với nhau chạy lại, bảo hết rồi, khách chặt lưỡi một công đi mua đại cái gì đó. Thế là cửa hàng nó thắng.
@Ừa bác này sớm cảnh báo mà AE ta quên mất chiêu này của tụi kinh doanh, chiêu nay bọn bán kính mát vẫn dùng "kính hạ giá : 30K, e nào nhào dzô nó chỉ cái kính nhựa trẻ em..hehehe" nhưng bây giờ bọn có itếng như STĐM C.Lớn rồi SS nay là TA cũng chơi trò "đều" này thì chán thật

webman

Đúng là bọn đểu thật. Nhưng mà nó làm thế cũng đúng, chứ bán thật giá đó ko hạn chế số lượng thì chắc vỡ cửa hàng luôn.

hungtute

Xin lỗi các bác nếu trong này có bác nào làm Pico, mediamart, topcare, tran anh đề xuất thôi ngay cái trò vớ vẩn này đi. Nói là lừa đảo thì hơi quá. Nhưng sự thật gần như là lừa đảo. Nếu có thì cũng là nhân viên cảu các trung tâm đó gom tiền mua chung sau đó bán ra ngoài mà. Mình đặc biệt ghét mấy cái trò quảng cáo kiểu xả hàng với lại trợ giá vớ vẩn này. Đồ thì trợ giá bán toàn dồ lởm. trợ giá cái nỗi gì.

gần như lừa đảo và lừa đảo thì cũng có khác nhau mấy đâu, gần như thì cũng phải 90% còn gì? mà cái đoạn bác bảo nhân viên của các trung tâm đó gom tiền mua chung sau đó bán ra ngoài là kiểu gì thế? chắc quản lí và giám đốc nó mù?:|

ogxd

Đúng là lừa đảo các bác ạ, ngay sáng ngày đâu tiên của đợt khuyến mãi, gọi điện thoại đến TA hỏi xem có đúng như quảng cáo ko? Có còn hàng ko? Nó xác nhận là có và còn hàng. Chạy ra đến nơi, nhân viên bảo hết hàng.
Bó tay.

VNSIM

Banned

ko nên mua SS bạn ơi

emyeu532

Active Member

Trần Anh đánh bóng thương hiệu đó mà. bán khoảng vài chục chiếc rồi nói là cháy hàng. không lạ kiểu này nữa. Cẩn thận bác nhé.

meomatto

Active Member

Ai bảo các Bác tham rẻ cơ cho nó bực mình?
Thế chả nhẽ người ta đi buôn ngược à? Hehe.
Em thì em chả bao giờ để ý đến cái kiểu "quẳng cáo" ấy làm gì cho mệt :D vì quen quá rồi!

Bên trên