Off Chai - Chào đón thành viên box Nhiếp ảnh và HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dh201hy

Well-Known Member
Thưa anh chị em,
Sau bao ngày chuẩn bị, book vé rồi lại cancel, chuyến du hí của các mem trong SG được fix.
Lần này ra Bắc có các bác: tieuthieugia, hellomoto, Cọp và.... (sẽ bổ sung sau)

Tại HN, em fix sơ qua cái lịch. Các bác có điều kiện tham gia nhiệt tình nhé :D (Lịch đã được edit)
Ngày 7/7 (Thứ 7).

Tối 18h ngày 7/7: OFFLINE chào mừng. Thành phần tham dự toàn thể HDHN (địa điểm: ngã tư phan chu trinh và lò đúc
Ngày 8/7
Sáng: Chụp mẫu (Địa điểm Hoàng Thành). Đúng 8h anh em có mặt tại cổng chỗ gần ngã tư Hoàng Diệu và ĐBP.
Trưa: Nhậu

Chiều bác Hellomoto về SG

Tối: Nhậu

Mẫu: dangnhuquynh lo phần này nhé. Q béo thông báo mẫu là đã đổi giờ rồi nhé :D

Trên đây là lịch sơ bộ, bác nào tham dự được buổi nào, confirm giúp em nhé. Nội dung có thể điều chỉnh cho phù hợp với chương trình =))
Cám ơn các bác

Danh sách:

dh201hy
dangnhuquynh
TR0JAN (Tối 7/7)
linhnguyen
Vietsymbian
vuthehoa
tiger_eye
new_world_game
lkcuong (Tối 7/7)
coolpix8700 (Tối 7/7)

Updating...

Chỉnh sửa lần cuối:

TR0JAN

Cho 2 bố con em 2 suất dự bị nhé.
Lần này em phải cho cả cháu đi thì mới kiếm đc visa vì cháu mới sinh được 2 tuần mà cứ cuối tuần là em lại vắng mặt :))

vuthehoa

Ðề: Off Chai - Chào đón thành viên box Nhiếp ảnh và HD Sài Gòn

Này Hiển, chú làm thế không được nhé thế từ 23g00 ngày 6/7 đến sáng 7/7 chú làm gì với Cọp mà không khai báo vậy.Cố gắng điều chỉnh lich công tác để đi chơi buổi nữa,các bác cho em đăng ký làm mẫu nhé...............Hì ;));));));));));));));));));));));));));));));))

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: Off Chai - Chào đón thành viên box Nhiếp ảnh và HD Sài Gòn

Này Hiển, chú làm thế không được nhé thế từ 23g00 ngày 6/7 đến sáng 7/7 chú làm gì với Cọp mà không khai báo vậy.Cố gắng điều chỉnh lich công tác để đi chơi buổi nữa,các bác cho em đăng ký làm mẫu nhé...............Hì ;));));));));));));));));));));));));));));));))

Cái đó là bí mật anh nhé. :D

"Người tình" của mụ Tú ra mà không thấy ho he gì vậy nhỉ?

hellomoto

Active Member

ha ha mụ béo chắc nghe ngóng ko ổn nên sợ bỏ chạy "người tình" rồi =))

TR0JAN

Các bác bàn chuyện "chính sự" đi, tránh tình trạng thớt nào các bác cũng chém là gió đổi hướng đấy.

linhnguyen5187

Re: Ðề: Off Chai - Chào đón thành viên box Nhiếp ảnh và HD Sài Gòn

confirm đi chứ anh! ;))
Em đăng ký ngày 7/7 nhá (sẽ đến muộn vào lúc buổi sáng 1 tẹo)! Chủ nhật thì nếu "của nợ" không bắt đưa về nhà thì sẽ đi xõa tiếp ạ! :D

dh201hy

Well-Known Member
Bác nào có số cầm chân của hieuhadong và Conan gọi giúp nhé. 2 lão này "lặn" hơi sâu :D

dangnhuquynh

Conan đang ở Trung Quốc. Trưa thứ 7 có mặt. Hieuhadong đã gọi rồi nhưng không thấy nghe máy ....... :))

tiger_eye

Lần này cho e tham gia bù sinh nhật với nhá ;))

tolydieu

Lần này hội nhiếp ảnh off với nhau, trong đó Cọp vừa chơi bên nhiếp ảnh, vừa chơi bên hội HD Sài Gòn. Nhân dịp Cọp ra HN, em xin thay mặt cho anh em trong hội HD Sài Gòn xin gửi lời chúc đến các bác ngoài Hà Nội sức khỏe, thân ái, đoàn kết và quyết thắng. Sến quá. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên