OFF TRUNG THU , MẤY BÁC VÀO CHO Ý KIÊN NÀO

dvthanhtam

Trung thu mà chẳng có chút mùi trung thu gì cả : chẳng có lồng đèn nhiều , chưa thấy múa lần , chưa thấy bà con ta ở CT chuẩn bị gì nhiều hết !!! :mad::mad::mad::mad:
Thấy vậy cung buồn nên em có chút ý kiên về việc off trung thu .
Mấy bác vào cho ý kiến cho buổi off nha :
+ Mấy bác có đi được không ? :confused:
+ Nếu được thì mấy bác cho ý kiến về việc chọn địa điểm , thời gian , off cái gì .... Và 1 vài ý kiến bổ sung khác . %%-%%-%%-%%-

Cara

Active Member
Ðề: OFF TRUNG THU , MẤY BÁC VÀO CHO Ý KIÊN NÀO

Trung thu là thứ mấy vậy em ? (hehe, chị hẻm phải con nít nên k rành ngày).
Thấy cái độ post spam của em chị nghi sắp tới có 1 thread về ộp Halloween wé, phải hem ?

tieuthieugia

Well-Known Member

CT vui quá nhỉ

Trung thu là Tết thiếu nhi
mà sao người lớn đi chơi thật nhiều
đi nhiều rùi lại làm liều
làm liều ta lại có nhiều thiếu nhi ...

:D

Family360

Active Member

Hay là hôm đó kéo nguyên hội qua bên kia cầu Quang Trung ngồi ăn bánh Trung thu rồi đàm đạo cho vui! :D

dvthanhtam

Em còn nhỏ lắm , chị cà rá nhớ xách theo cái lòng đèn có hình em kelly kim hồng mặc bikini cho em nha :)) . Không là em giận đó .
Thấy cái độ post spam của em chị nghi sắp tới có 1 thread về ộp Halloween wé, phải hem ?
Thôi đề em ưu tiên cho bà chị đấy :D . Còn em , Em sẽ mở offline với tiêu đề " Ngày không em" vào ngày 20-10 cho cả hội đi off . :))

A bận chở chị đi chơi rồi ku! tối tối 9-10g off chai thì được... mà hôm đó chắc chắc là mưa to, mọi người 4-5g chiều tranh thủ kiếm chỗ nào ấm cúng ngồi trước đi, đúng giờ linh lấy xe ra đi chơi là mưa đó!

huynhngoctu-hd

dvthanhtam ơi, chú em mày down được phim Transformer P2 rùi ah, nữa share cho anh mày nha, thanks !!

dvthanhtam

em sent cho anh Ta`i ro`i , co gi anh lien he anh Ta`i cho ga`n . Nha` em tan khuc metro heo lanh , ma lai la nha tro nua :D .

nhocngo

Member

Em down Transformer f2 rui` ne`, anh nao` can qua cho em lay
hem 51 duong 3/2
fone: 0949490069

Tăng 1 tối ngày 14: lên đây check topic này ko thấy gì mới, thế là mini off cafe với chú Comando.
Tăng 2 trưa ngày 15: thành phần gồm có các bợm thường trực của hội HDCT như: A Tài, A Linh, A Khiêm, Comando và tui. Chỉ có 2 từ: Hoành tráng và banh xác!!!! mới biết a Khiêm có nghề Guita quá tuyệt! Anh em vừa ẩm thực vừa ca hát quá vui!!!!

Ku lần nào cũng than vãn te tua banh xác mà thấy vẫn hô hào anh em đi mãi:-bd

ăn chơi nó phải thế

taijvc

Dân chơi không sợ mưa rơi....

dvthanhtam

Haha , hôm đi trung thu với mấy em nhà trọ , nói là em thôi chứ toàn là bạn cấp 3 không hà :Đ:D . Đi xông về tính đi tính lại tốn gần 50k T_T .

Dân chơi không sợ mưa rơi....
Anh Buyyoulife chỉ sợ rách áo mưa thì không còn được cả đời ăn chơi nữa đâu =))

Bên trên