Offline cuối cùng HD Quảng Ninh - Nhìn lại một chặng đường 4 năm (2009-2013) tồn tại, phát triển và

Thảo luận trong 'Quảng Ninh' bắt đầu bởi hai72, 19/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. binhroyal76

binhroyal76 Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Nghề nghiệp:
    tự do
    Ðề: Offline cuối cùng HD Quảng Ninh - Nhìn lại một chặng đường 4 năm (2009-2013) tồn tại, phát triển và kết thúc - Ngày 30/03/2013

May quá mình không nhận đước tin nhắn của bác Tuấn Anh chứ không thì chú Mi lan trách chít:))

2. HDCP

HDCP Super Moderators

Đã được cảm ơn:
    288,208
    Re: Ðề: Offline cuối cùng HD Quảng Ninh - Nhìn lại một chặng đường 4 năm (2009-2013) tồn tại, phát triển và kết thúc - Ngày 30/03/2013

Ý kiến phê bình hoàn toàn chính xác. May là các buổi off ở Hạ Long em tham gia cũng tương đối đầy đủ, đã đăng ký là đi dù có công việc cũng vẫn cố gắng thu xếp để tham gia. Buổi off cuối cùng em không thể tham gia được là vì có lý do chính đáng (đã gọi điện trực tiếp tới bác beegees trình bày hoàn cảnh)

Ý kiến cũng rất phù hợp với tình hình hoạt động của HD Quảng Ninh thời gian qua. Từ nay bác nào sướng thì ăn chơi, không sướng thì ở nhà khỏi phải hô hào cho đỡ mệt

3. dtungcp

dtungcp Active Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Nghề nghiệp:
    alo alo
    Re: Ðề: Offline cuối cùng HD Quảng Ninh - Nhìn lại một chặng đường 4 năm (2009-2013) tồn tại, phát triển và kết thúc - Ngày 30/03/2013

Theo anh thì việc gặp mặt giao lưu lúc người này bận người kia bận ko đi được thì cũng ko ảnh hưởng gì đến hội cả, mình cứ tổ chức theo đúng tinh thần như cái câu mà anh bôi đỏ của em đấy ai đi được thì đi .
    Vì là tự nguyện nên trách nhiệm và ý thức nó cũng ko thể nghiêm túc như cơ quan chính quyền được, anh thấy mình cũng ko nên căng thẳng về vấn đề đó làm gì , mình cứ duy trì cho dù ít người /

4. Tieubaocaca

Tieubaocaca Active Member

Đã được cảm ơn:
    8
    Nghề nghiệp:
    Chế tạo bom hạt nhân!

Không được anh Tùng ạ. Đã là hội thì phải có nội quy và trách nhiệm rõ ràng. Hội HD Quảng Ninh có nội quy và quy định rằng 1 quý sẽ offline 1 lần. Trước khi off đều có topic thông báo để anh em tham gia đóng góp ý kiến về thời gian và địa điểm. Mục đích là để anh em có thể tham gia với số lượng cao nhất có thể. Ngoài ra hội còn có trách nhiệm với các sự kiện của diễn đàn HDVN nữa. Tất nhiên hội nó không thể như cơ quan chính quyền, nhưng anh em trong hội đều phải có trách nhiệm khi đã là thành viên của hội, tránh trường hợp hội chỉ là 1 cái danh khi cần thì gắn vào, không cần thì bỏ.

5. dtungcp

dtungcp Active Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Nghề nghiệp:
    alo alo
    ý anh muốn nói là ko vì những người như thế ( thích thì vào ko thích thì bỏ) mà giải tán HDQN

6. nth_et_vn

nth_et_vn Active Member

Đã được cảm ơn:
    51
    Nghề nghiệp:
    Xử lý nước thải - Phòng Hóa Môi trường, Viện Hóa h
    Ðề: Re: Offline cuối cùng HD Quảng Ninh - Nhìn lại một chặng đường 4 năm (2009-2013) tồn tại, phát triển và kết thúc - Ngày 30/03/2013

Ủng hộ ý kiến của bác. Lật lại nữa mà chi cho phiền, ví dụ nếu xắp xếp tổ chức sớm lúc ra Tết, khi mọi người chưa bận rộn dịp này thì chắc sẽ đông đủ hơn,.. có khối điều không thể vừa vặn cho số đông được, cũng không cần căng thẳng quá mức.

7. hai72

hai72 HD-1080i

Đã được cảm ơn:
    7
    Nghề nghiệp:
    Nông dân

Đây là một trong nhiều cách để AE ta tiếp tục .... Nhậu

8. HDCP

HDCP Super Moderators

Đã được cảm ơn:
    288,208

Hình như bác không hiểu Mod hay Smod ở 4rum có nghĩa là gì? Ở trong hội HD Quảng Ninh hay các Hội HD địa phương khác thì Mod và Smod thậm chí là Admin cũng chỉ là 1 thành viên bình thường như bao thành viên khác, bác lại có thể đổ đống quy trách nhiệm như thế thì em thấy cũng nực cười.

9. hai72

hai72 HD-1080i

Đã được cảm ơn:
    7
    Nghề nghiệp:
    Nông dân

Ở đây A không đổ trách nhiệm lên Chú. Nhưng một ông chủ tịch phường thì không thể là một công dân tồi ở khu phố đc rồi. thôi khi nào cần trảm ai A sẽ nhờ đến Chú

10. HDCP

HDCP Super Moderators

Đã được cảm ơn:
    288,208

Em không cần phải dài dòng với bác làm gì, việc tham gia và hoạt động với hội của em trước kia trong vai trò 1 Local HD như thế nào thì thời gian đó mọi người cũng đã biết, em cũng đã rất cố gắng để cho hội đi lên, trên phạm vi diễn đàn cũng đã đóng góp một phần để cho mọi người biết đến HD Quảng Ninh được nhiều hơn. Trong buổi off cuối cùng có các bác là những bác thành lập HD Quảng Ninh đầu tiên đã đi đến thống nhất việc giải tán HD Quảng Ninh không phải là không có lý do thay vào đó mọi người hoạt động theo cách khác em cũng thấy hợp lý. Không cần phải hội, cần người với người sống thật với nhau như thế nào ngoài xã hội mới là quan trọng. Nguyên nhân sâu xa việc giải tán HD Quảng Ninh có lẽ bác không biết được cho nên em đồng tình với việc giải tán hội.

Chỉnh sửa cuối: 2/4/13
  11. binhroyal76

binhroyal76 Member

Đã được cảm ơn:
    1
    Nghề nghiệp:
    tự do
    Ðề: Offline cuối cùng HD Quảng Ninh - Nhìn lại một chặng đường 4 năm (2009-2013) tồn tại, phát triển và kết thúc - Ngày 30/03/2013

Tình hình ban căng quá nhỉ.

12. HDCP

HDCP Super Moderators

Đã được cảm ơn:
    288,208

Ban căng gì đâu, vừa trà đá thuốc lá chém gió với bác hai72 xong. :))
    Các bác còn ý kiến cuối cùng gì nữa không để buổi chiều nay close topic này là đẹp

13. tuan_ipad2

tuan_ipad2 Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    145
    Nghề nghiệp:
    du lich

Thích tham gia cùng lắm khổ nỗi em làm du lịch đi mấy ngày mới về không tham gia được, vẫn mong sẽ có cơ hội giao lưu cùng mọi người

14. HDCP

HDCP Super Moderators

Đã được cảm ơn:
    288,208
    [STRIKE]Topic[/STRIKE] close %%-

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.