Offline đặc biệt HD-Audio kết hợp trình chiếu 3D - Từ 14h đến 21h ngày 09.06.2012

vohaidong

Active Member
Ðề: Offline đặc biệt HD-Audio kết hợp trình chiếu 3D - Từ 14h đến 21h ngày 09.06.2012

Nhất trí xóa gạch, kinh phí đã thu miễn trả lại.

$ để làm nhưng việc có ý nghĩa hơn. Trương trình lúc đầu là thế này lúc sau là thế kia thì chán lắm. Tôi ghét cái những thằng cty làm ăn kiểu này. AUDIO thì chưa dám đú nên lúc đầu tham dự để xem cái 3D nó thế nào rồi bị bọn cty máy chiếu Pờ rồ nó chém tụt mẹ cả hứng. Giao lưu với anh em HD thì lúc nào mà chẳng được vì đây là nhà mình còn AUDIO là khách vãng lai thôi ==> Tự xử

buihung

Administrator
Ðề: Offline đặc biệt HD-Audio kết hợp trình chiếu 3D - Từ 14h đến 21h ngày 09.06.2012

Thực ra chẳng trách họ được, họ muốn tổ chức trước Euro để còn quảng bá SP thôi mà.

quanghaiphong

Well-Known Member

Kính báo CHủ Thớt và các Bô Lão

Vì trương trình hay nhất không có nên em xin rút khỏi danh sách đăng ký tham gia. Bác xoá gạch hộ em nhé

-Rõ khổ.tai anh cứ cầm tiền chạy trước máy bay

khanhtr

Ðề: Offline đặc biệt HD-Audio kết hợp trình chiếu 3D - Từ 14h đến 21h ngày 09.0

sao ko thấy cm của các thím đâu thế nhỉ @@

Tình hình vụ ngày 9/6 thế nào rồi các cụ ơi? còn cái màn chiếu nào ở lại không để em ngó cái

genzo1984

Well-Known Member

năm nay HDSG đăng cai tổ chức sinh nhật HDVN ở cụm Tp.HCM và các tỉnh lân cận
vì đây là lần đầu tiên HDSG có được vinh dự này nên anh em đã dành rất nhiều tâm huyết thiết kế một chương trình cực kỳ đặc sắc, đảm bảo các thành viên tham dự sẽ có ấn tượng về một HDVN vững mạnh và đoàn kết
kính mời các anh chị em đã, đang và sẽ trở thành hội viên HDVN nhiệt tình tham dự
nếu có bác nào là thành viên ở hội HD miền Bắc và miền Trung tham dự giao lưu thì cuộc vui càng thêm ý nghĩa
xin cảm ơn

Bên trên