Offline định kì ngày 28/11 Hội HD Hà Nội ( Tổng kết và hình ảnh trang 7 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nhok

Ðề: Offline định kì tháng 11 hội HD Hà Nội

mình rút lại nhé :( hôm đó mình bận mất rồi :(

usbvn

Xin lỗi cả nhà, em có việc quan trọng ở quê chủ nhật này nên không thể qua được, hichic, quê thì gần lắm , cách 19km thôi nhưng chắc chắn không ra kịp, tiền quỹ tháng trwocs em sẽ post công khai trong box thành viên nhé. Tháng này tiền quỹ xin nhờ Kiukiu thu hộ. Mai em sẽ chuyển các thiết bị sao chép dữ liệu cho anh em trình chiếu vào chiều chủ nhật. Thành thật xin lỗi cả nhà :-SS

duong0912

Well-Known Member

Nếu có thể cho tôi xin 1 chân dự bị

Chỉnh sửa lần cuối:

overkillx

Huyền Thoại

Vì bận việc nhà nên Chủ nhật này chắc chắn tôi không thể tham dự xin hẹn anh em vào buổi off cuối năm, cám ơn HDHN có tặng quà sinh nhật nhưng đành để dịp khác nhận vậy

kiukiu

Well-Known Member

Hê hê, lão usb cách 19km còn em cách vài trăm km đấy :)) Thu bằng niềm tin hả ;))
Em đã xin phép mọi người từ cuộc họp cuối tháng trước, tháng này và thời gian tới cv của em bận quá nên không đi được, em xin báo chính thức luôn, những công việc của hội em nhờ lại mọi người :)

trantien0072

Well-Known Member

Sorry cả nhà!

Vì thời gian tới, Tôi có việc riêng rất bận nên chưa chắc đã đi off cùng AE đc, sẽ cố gắng thu sếp, nếu ko đến đc mong AE thông cảm.

Jackson

Active Member

Lại một lần nữa phải cáo lỗi thất hẹn với ace HDHN vì chắc chắn không tham gia được nữa. Mình vừa nhận được lệnh trực sự cố cả ngày mai lúc trưa nay. ACE thông cảm nhé, hẹn có mặt vào dịp khác vậy ! ~O)

dangnham

Chết thật, các cụ bận hết rồi. Tình hình này thì đến chém gió rồi đi nhậu :))

mcmillant

Member

Chết thật, các cụ bận hết rồi. Tình hình này thì đến chém gió rồi đi nhậu :))

Em không đi nhậu đâu, có biết uống rượu bia đâu mà nhậu, mà e còn chưa có bằng lái xe :(( mấy anh kéo đi nhậu thì chán chết 8-x

Chỉnh sửa lần cuối:

badboybeo

Well-Known Member

dư lày là dư lào đây nhỉ
off đợt này buồn quá

dangnham

Vẫn tổ chức như bình thường nhưng quy mô không to, vì đang là tháng cuối năm nên mọi người đều rất bận

congly

Em éo đi nhậu đâu, có biết uống rượu bia đâu mà nhậu, mà e còn chưa có bằng lái xe :(( mấy anh kéo đi nhậu thì chán chết 8-x

Bác phụ trách về nhân sự của HD Hà Nội cho ít thông tin về nick này trong phòng họp hộ em với, Có ai làm gì đâu mà bác này hổ báo thế nhỉ :-/

doc_khach

Active Member

ông Hiếu già lắm chạy đâu rồi ??? ko đi ah
????????????

Tình hình cuối năm nên rất bận, nhiều bác kỳ cựu không thể góp mặt....còn em thì xin đến muộn một chút (có kèm theo gấu mẹ để chứng minh là Hội HD rất chi là lành mạnh mặc dù có nhiều mem nữ rất xinh, chứng minh công tác giao lưu - phối hợp tất chuyên nghiệp và kín đáo) :))

dangnham

Chuẩn bị xuất phát thôi :D Anh em nào đến sớm đc thì đến chém gió nhé

Chắc là cũng đủ 2 mâm đấy :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên