Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Roland

Well-Known Member
Bác Bình thử pm bác datdaigia ở page 2 xem sao. Nếu đi thì bác ấy dư đc thêm chỗ ngồi nữa đó. Ngày mai em sẽ đi hỏi thêm vài ae An Giang để lấy thêm số lượng nữa cho nó hoành tráng. :)

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

e nghĩ với số lượng đi ít mà hội mình nhiều người đi oto như a Chip, a Quang, a Ngọc ... thì đi chung với mấy a ấy luôn, khỏi thuê xe, nhưng mà phải đợi xem bao nhiêu người đk đã rồi mới tính đc :D

hizza

Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

e nghĩ với số lượng đi ít mà hội mình nhiều người đi oto như a Chip, a Quang, a Ngọc ... thì đi chung với mấy a ấy luôn, khỏi thuê xe, nhưng mà phải đợi xem bao nhiêu người đk đã rồi mới tính đc :D

Ko ngờ hội mình nhiều đại gia ghê!

tolydieu

Re: Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Tùy cơ mà ứng biến, nhưng đi đông đông thuê chiếc 16 chỗ như kỳ vừa rồi nó vui và chổng đụ, ý lộn chủ động hơn.

longdnl

Well-Known Member

(*)(*)(*) Khu lưu niệm Chủ tịch Tôn Đức Thắng là di tích cấp quốc gia đặc biệt (*)(*)(*)

Ngày 17.7.2012, UBND tỉnh An Giang tổ chức lễ công bố quyết định của Thủ tướng Chính phủ về việc xếp hạng khu lưu niệm Chủ tịch Tôn Đức Thắng (xã Mỹ Hòa Hưng, TP.Long Xuyên) là di tích cấp quốc gia đặc biệt.

Chúc mừng Tỉnh An Giang nói chung và hội HD An Giang nói riêng đã có thêm tin vui rất lớn

Vậy là kì off này chúng ta có thêm 1 địa điểm tham quan đẹp và ý nghĩa rồi \:D/

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

(*)(*)(*) Khu lưu niệm Chủ tịch Tôn Đức Thắng là di tích cấp quốc gia đặc biệt (*)(*)(*)

Ngày 17.7.2012, UBND tỉnh An Giang tổ chức lễ công bố quyết định của Thủ tướng Chính phủ về việc xếp hạng khu lưu niệm Chủ tịch Tôn Đức Thắng (xã Mỹ Hòa Hưng, TP.Long Xuyên) là di tích cấp quốc gia đặc biệt.

Chúc mừng Tỉnh An Giang nói chung và hội HD An Giang nói riêng đã có thêm tin vui rất lớn

Vậy là kì off này chúng ta có thêm 1 địa điểm tham quan đẹp và ý nghĩa rồi \:D/

Bác Long đợt này có tham gia không nhỉ ?

datdaigia

Member

dưới đấy có quán, "hội quán bia SG" Thấy ai cũng khen. khà khà

Roland

Well-Known Member

dưới đấy có quán, "hội quán bia SG" Thấy ai cũng khen. khà khà

Vào đấy, các bác trong quán uống bia cứ như uống nước suối. Gọi bằng "lót lít" :D

wimax

Well-Known Member

Vào đấy, các bác trong quán uống bia cứ như uống nước suối. Gọi bằng "lót lít" :D

ek ek ek . Kiểu này sao về lại sg nổi ta . hu hu hu

datdaigia

Member

Chết, em quên, sr các bác là ngày đấy em phải về HN, không tham dự được, tiếc quá
Xin các bác thứ tội cho em. Em mới nhận lịch từ admin

wimax

Well-Known Member

Chết, em quên, sr các bác là ngày đấy em phải về HN, không tham dự được, tiếc quá
Xin các bác thứ tội cho em. Em mới nhận lịch từ admin
hix hix hix . #:-S

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Em đăng ký 1 vé nhé, xe tự lo. Tuy nhiên em chưa confirm được là xe em trống mấy chỗ, sẽ báo sau.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Có về Châu Đốc luôn ko bác, hay về LX thôi...

---------- Post added at 09:25:52 PM ---------- Previous post was at 09:24:58 PM ----------

Cho em ngồi mui theo xe cụ nhá :">
Mỏng như em thì buộc dưới gầm có phải đẹp hơn không, ngồi mui xe nắng, cực lắm.

Roland

Well-Known Member
May mà bác CHip có dấu ngắt câu, ko là ............. =)) cực lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:

wimax

Well-Known Member
Mình bổ sung còn dư cái cốp xe . đủ 2 người nằm ôm nhau . có ai đặt chỗ không . he he he=))

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Mình bổ sung còn dư cái cốp xe . đủ 2 người nằm ôm nhau . có ai đặt chỗ không . he he he=))

Bác này còn cái chổ ác thiệt. =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên