[Offline] Hình ảnh buổi Offline Sài Gòn - Mỹ Tho Tiền Giang (26/5/12)

Roland

Well-Known Member
Ðề: [Offline] Hình ảnh buổi Offline Sài Gòn - Mỹ Tho Tiền Giang (26/5/12)

HDSG đắt show ghê :D.

longdnl

Well-Known Member

Anh namrau làm thủ tục với bác chủ nhà và giới thiệu các món ăn chơi

[video=youtube_share;yd6j4kmubbo]http://youtu.be/yd6j4kmubbo[/video]

longdnl

Well-Known Member

Sôi động và hào hứng với trò chơi - Bốc thăm trúng thưởng

[video=youtube_share;CFOUhSG2s9g]http://youtu.be/CFOUhSG2s9g[/video]

hbinhlove2003

Well-Known Member

Bác namrau lắc ra đúng số 5 may mắn và giựt giãi lun :))

longdnl

Well-Known Member

Chú Quốc: "Này các bác ơi, đã không dzô thì thôi khi dzô rồi là 100%" Dzô....dzô....

[video=youtube_share;K60oqIkft7c]http://youtu.be/K60oqIkft7c[/video]

delldell

Well-Known Member

Anh namrau làm thủ tục với bác chủ nhà và giới thiệu các món ăn chơi
Sôi động và hào hứng với trò chơi - Bốc thăm trúng thưởng
Chú Quốc: "Này các bác ơi, đã không dzô thì thôi khi dzô rồi là 100%" Dzô....dzô....

Cám ơn chú Long rất nhiều, vừa xem vừa cười, rất nhiều kỷ niệm.

meamthanh11

Active Member

đúng là nhiều kỷ niệm thật.mặc dù chỉ mới gặp 1 lần và lần này là lần 2,có nhiều người cũng mới biết thôi nhưng bữa tiệc nhỏ hôm nọ đúng là mang nhiều kỷ niệm ít nhất là với cá nhân e và gia đình.1 cảm giác đâu đó rất thân quen và rất gia đình,chất chứa rất nhiều niềm vui ko phân biệt địa vị hay sướng khổ chỉ thấy sự gần gũi và chan hòa giữa mọi người,thật khó tìm được nhiều hơn thế ở nơi đâu khác ngoài hội HD Sài Gòn phải ko các bác nhỉ.hy vọng nó sẽ lan tỏa nhiều hơn xa hơn và lâu hơn nữa để chúng ta có thêm bè bạn thêm những kỷ niệm đẹp để có 1 nơi đi về xua tan bớt âu lo vội vã trong cuộc sống hiện tại.8->

vinagoh

Well-Known Member

đúng là nhiều kỷ niệm thật.mặc dù chỉ mới gặp 1 lần và lần này là lần 2,có nhiều người cũng mới biết thôi nhưng bữa tiệc nhỏ hôm nọ đúng là mang nhiều kỷ niệm ít nhất là với cá nhân e và gia đình.1 cảm giác đâu đó rất thân quen và rất gia đình,chất chứa rất nhiều niềm vui ko phân biệt địa vị hay sướng khổ chỉ thấy sự gần gũi và chan hòa giữa mọi người,thật khó tìm được nhiều hơn thế ở nơi đâu khác ngoài hội HD Sài Gòn phải ko các bác nhỉ.hy vọng nó sẽ lan tỏa nhiều hơn xa hơn và lâu hơn nữa để chúng ta có thêm bè bạn thêm những kỷ niệm đẹp để có 1 nơi đi về xua tan bớt âu lo vội vã trong cuộc sống hiện tại.8->

Thay mặt ACE, cảm ơn Bác cho chuyến về TG kế tiếp nhé. O:)

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác yên tâm đi còn chuyến về Đầy Tháng con Bác ấy nửa mà .
@Bác có tin vui chưa vậy . Lâu quá coi chừng nhé =))

tolydieu

Chuyến đi Mỹ Tho là chuyến xa nhà lần lần đầu tiên của hội, nó mang nhiều cảm xúc hớn hở, thao thức giống như lần đầu tiên hẹn hò. Mình cũng thật bất ngờ với sự nhiệt tình hiếu khách và hết sức chu đáo của g/đ Quốc. Dù chưa gặp 1 lần nhưng g/đ rất là thân thiện, hát karaoke hay nữa. Một lần nữa cảm ơn Quốc và gia đình đã tạo 1 buổi họp mặt khó có thể quên.

truonghd

Well-Known Member

Tiếc bữa đó bận chứ k cũng xuống chém với chủ nhà rồi, công nhận người NAM ta tự nhiên như người HÀ NỘI, mới quen lần đầu mà đã chơi tới bến luôn,
Chúc hội HDSG có nhiều chuyến đi ra SÀI GÒN vui như thế

meamthanh11

Active Member

đơn giản thôi ý mà,bữa hổm tưởng bác đi luôn ấy chứ,e khoái cái Ax10i của bác lắm đấy,lần sau bác nhớ đi nhé.

meamthanh11

Active Member

Chuyến đi Mỹ Tho là chuyến xa nhà lần lần đầu tiên của hội, nó mang nhiều cảm xúc hớn hở, thao thức giống như lần đầu tiên hẹn hò. Mình cũng thật bất ngờ với sự nhiệt tình hiếu khách và hết sức chu đáo của g/đ Quốc. Dù chưa gặp 1 lần nhưng g/đ rất là thân thiện, hát karaoke hay nữa. Một lần nữa cảm ơn Quốc và gia đình đã tạo 1 buổi họp mặt khó có thể quên.
bác lại "khách bảy " nữa thanks tới thanks lui hoài còn tới lui mà bác.

wimax

Well-Known Member

Chú Bình cạo đầu vô chùa không thông báo cho anh em biết gì cả . Đang tu hành ở chùa nào vậy ?

wimax

Well-Known Member

Chùa tại gia đó bác Ngọc :))

Chà Chà Chà . sau đợt này tay nghề gõ mõ tụng kinh nâng level rồi . Chắc phai xin một chân quét lá đa trong chùa của bác quá . [-O<

GENERALS

Ban Quản Trị

Về miền Tây....về quê ngoại đêeeeee ^^

vuvu

Re: Ðề: [Offline] Hình ảnh buổi Offline Sài Gòn - Mỹ Tho Tiền Giang (26/5/12)

Chà Chà Chà . sau đợt này tay nghề gõ mõ tụng kinh nâng level rồi . Chắc phai xin một chân quét lá đa trong chùa của bác quá . [-O<
Quét lá đa chỉ dành cho chú tiểu thôi a à. Gọi a bằng bác rồi sao mà zô chùa quét lá được =))

Bên trên