Offline Quảng Ninh Quý II - ngày 4/6/2011 tại Cẩm Phả - Ảnh tổng kết trang 21, 37-47

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vinhannghia

Ðề: Thông báo OFFLINE quý II - 2011 - Ngày 4/6/2011 tại Cẩm Phả

Anh ơi, em thấy cái quán 3D đấy chán bỏ xừ. Vừa heo hút mà chật nữa. 3M thì cũng thế........
Theo ngu ý của em thì hè rồi, anh em mình tổ chức off kết hợp du lịch đi. Gần thì đi tắm biển Vân Đồn, đi về trong ngày. Xa thì đi đảo.
Theo em thì đi đảo đi, đưa cả gia đình đi nữa. Từ ngày HDQN ra đời đến giờ, chưa có dịp để anh em off hết mình, theo em lần này nhà mình đổi mới tý đi.
Nếu các bác thống nhất được theo phương án này thì anh em mình sẽ lựa chọn dịp nào đó mà có thể tập trung đông anh em nhất rùi tổ chức. 1/6 có thể là ok nhất các bác ạ....

Các bác cho ý kiến với comment của tung6869 :D
Em vừa xuống quán cafe3D, đặt vấn đề với họ về ngày tổ chức offline hội HD Quảng Ninh. Họ nhất trí cho mình mượn tầng một làm nơi cafe chém gió, tầng hai phòng chiếu phim. Tiền ăn uống hút hít hết bao nhiêu thì mình thanh toán thôi.
...

Đồng ý với cái đỏ đỏ.
Ngày giữ nguyên vì 01/6 không phải là ngày nghỉ.

minhhaimdc

Well-Known Member

Theo em có 2 ý kiến:
Phương án 1:
Một là quán cafe 3M:
Nếu là quán này: em chuẩn bị màn LCD samsung 40; ampli sony STR: 596; bộ loa 5.1 celection và Sub Yamaha. Đầu HD player Dune H1.
Cái này các bác có nguồn phim test hay mang đi, anh em tha hồ nghịch, nếu thích nghe nhạc em khiêng bộ nhà em xuống. Bộ loa còi, các bác đừng chém gió tội nghiệp em!
Chém gió 11h 30' xuông quán Anh Dướng ăn cớm. Xong rồi thích đi xem 3D thì đi một vòng nữa.
Phương án 2:
Xuông cafe 3M ngồi xem phim, chém gió, ăn xong giải tán quốc hội:D

neverage

Sẽ vui hơn nếu ai biết chơi nhạc để ae giao lưu văn nghệ lun nhẩy

hai72

HD-1080i

Theo em có 2 ý kiến:
Phương án 1:
Một là quán cafe 3M:
Nếu là quán này: em chuẩn bị màn LCD samsung 40; ampli sony STR: 596; bộ loa 5.1 celection và Sub Yamaha. Đầu HD player Dune H1.
Cái này các bác có nguồn phim test hay mang đi, anh em tha hồ nghịch, nếu thích nghe nhạc em khiêng bộ nhà em xuống. Bộ loa còi, các bác đừng chém gió tội nghiệp em!
Chém gió 11h 30' xuông quán Anh Dướng ăn cớm. Xong rồi thích đi xem 3D thì đi một vòng nữa.
Phương án 2:

kết hợp cả 2 PA của chú

HDCP

Super Moderators

Đồng ý với cái đỏ đỏ.
Ngày giữ nguyên vì 01/6 không phải là ngày nghỉ.

Em chưa bao giờ được diện kiến dung nhan của bác, hy vọng lần off này sẽ gặp bác :D

HDCP

Super Moderators

Theo em có 2 ý kiến:
Phương án 1:
Một là quán cafe 3M:
Phương án 2:

Vừa có một buổi off nhỏ anh em Cẩm Phả, quyết định phương án 2: Xuống cafe3D ngồi xem phim, chém gió, ăn xong thì vẫn còn bỏ ngỏ... chờ update. :D

HDCP

Super Moderators

Update lại thời gian từ 09h00' ngày 4/6/2011

trungthuc20000

trungthuc20000 50/50 nhé Nếu ở Hn đi cùng bác tiểu bảo xuống sớm phát nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCP

Super Moderators

Thông báo thời gian và địa điểm:
- Từ 9h đến 12h cafe chém gió tại quán Cafe 3D Cẩm Phả. Địa chỉ: Đường Võ Huy Tâm - phía sau khán đài B sân vận động Cẩm Phả. Thiết bị nghe nhìn đã có máy chiếu và màn chiếu của quán nên phân đàn HD Cẩm phả chỉ mang theo một bộ 2 kênh của bác Hùngaudio để thưởng thức âm nhạc cho có hương có hoa. :D
- Từ 12h đến.... đến ăn, uống, hò hét tại nhà hàng Ánh Dương - Đường Thanh Niên.
- Sau khi ăn uống xong thì vẫn chưa biết .... sẽ update tiếp :D
- Sau khi update tiếp sẽ có các tiết mục hậu offline nếu các bác đủ sức khoẻ và có tinh thần hưng phấn cao ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

minhhaimdc

Well-Known Member

Sao lại không có thiết bị nhìn, không có xem phim 3D à?
Sao bác không thuê trọn gói cái phòng xem phim từ 10h sáng đến 15h chiều, anh em muốn làm gi thì làm. Ăn uống no say về đấy năm điều hòa, đeo kiếng xem 3D tiếp.

HDCP

Super Moderators

Sao lại không có thiết bị nhìn, không có xem phim 3D à?
Sao bác không thuê trọn gói cái phòng xem phim từ 10h sáng đến 15h chiều, anh em muốn làm gi thì làm. Ăn uống no say về đấy năm điều hòa, đeo kiếng xem 3D tiếp.

Thiết bị nhìn đã có máy chiếu và màn chiếu của quán cafe3D, mình chỉ cần mang theo bộ 2 kênh là ổn.
Nếu các bác muốn có nhu cầu sau khi ăn nhậu xong thì ta lại về quán thư giãn. Các bác cho ý kiến như vậy có được không ạ?

re: Offline Quý II - 2011 - Ảnh tổng kết trang 21

Vác bộ 2 kênh của đồng chí Hải Mờ đờ cờ xuống nhỉ, anh em cầm kim chọt cho bục màng loa ra.

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Re: Thông báo OFFLINE quý II - 2011 - Ngày 4/6/2011 tại Cẩm Phả

Vác bộ 2 kênh của đồng chí Hải Mờ đờ cờ xuống nhỉ, anh em cầm kim chọt cho bục màng loa ra.
Nếu các bác khoái em bê luôn, ngán gì, chọc bục thì cụ đừng có mừ về Halong=))

Tieubaocaca

Active Member

NỘI DUNG CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE QUÝ II/2011 HD QUẢNG NINH

DANH SÁCH ĐĂNG KÝ:

1. MrMilan
2. Tieubaocaca
3. HDCP
4. hai72
5. HaFe (50/50)
6. cuuvan
7. minhhaimdc
8. vinhannghia (50/50)
9. xedaprach69
10. tung6869
11. neverage
12. kthien (50/50)
13. Great ocean
14. Trungthuc20000 (50/50)
Updating.... =D>=D>=D>

Trong danh sách chưa thấy có các bô lão QuanHL, nonick, beegees, bach95, dtungcp, binhroyal76, tmanhthang, backcatqn, vietbeovnn,... nhỉ?:-?

hbc

Moderator

DANH SÁCH ĐĂNG KÝ:

1. MrMilan
2. Tieubaocaca
3. HDCP
4. hai72
5. HaFe (50/50)
6. cuuvan
7. minhhaimdc
8. vinhannghia (50/50)