Offline Quảng Ninh Quý II - ngày 4/6/2011 tại Cẩm Phả - Ảnh tổng kết trang 21, 37-47

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Thông báo OFFLINE quý II - 2011 - Ngày 4/6/2011 tại Cẩm Phả

Bến Lương Yên có chuyển 5h sáng đấy, hồi trước anh đi Sapa về, 5h kém tới ga Hàng cỏ, bắt xe taxi tới bến Lương Yên và đi thẳng từ bên Lương Yên về Hạ Long, 8h sáng đã tới nới rồi.
Nếu em đi Lương Yên thì đi thẳng xuống Cẩm Phả, ở đấy có lãnh đạo Cê Pê đón tiếp roài, ăn sáng cafe đầy đủ mới đi o ff nhé

Em nghĩ chuẩn roài đây này sếp killx :))

Vậy chốt hạ là đi bến Lương Yên, 5h kém 10 bắt buộc có mặt tại bến, đi sớm xe chạy nhanh càng đỡ mệt.
Hiện tại có 3 ae mình, còn ai nữa thì các bác thông báo hộ e nhé :)

overkillx

Huyền Thoại

Hôm trước thấy hunggz có đăng ký không biết đi bằng kiểu gì, kiu gọi hỏi thử xem anh không có số. Còn Nhok hỏi siboney luôn :)

kiukiu

Well-Known Member

E hỏi rồi, kiểu này chắc bắt hắn ngược lên LY rồi đi vậy, không biết cái xe này nó chạy lộ trình ntn để bảo đứng chờ :(

overkillx

Huyền Thoại

E hỏi rồi, kiểu này chắc bắt hắn ngược lên LY rồi đi vậy, không biết cái xe này nó chạy lộ trình ntn để bảo đứng chờ :(

Xe Hoàng Long xuất phát từ Lương Yên:

Qua các chặng : Lương Yên - Hải Dương (Tiền Trung) - Nam Sách (Sao Đỏ) - Đông Triều (Mạo Khê) - Uông Bí (Yên Hưng) - Hạ Long (Bãi Cháy) - Cửa Ông (Cẩm Phả)

Nhok

Em hỏi rồi , có gì tối t6 mới trả lời đc
anh em mình đi xe khách cũng tiện :D , tgian như vậy là ok rồi , vấn đề nữa là đi 2 ngày hay 1 nhỉ ?

buihung

Administrator

Đợt này Nhok đừng diện váy bó với guốc cao gót nữa nhá, lên bến xuống thuyền vất vả lắm.

kiukiu

Well-Known Member

Xe Hoàng Long xuất phát từ Lương Yên:

Qua các chặng : Lương Yên - Hải Dương (Tiền Trung) - Nam Sách (Sao Đỏ) - Đông Triều (Mạo Khê) - Uông Bí (Yên Hưng) - Hạ Long (Bãi Cháy) - Cửa Ông (Cẩm Phả)

Thế là nó đi qua cầu Vĩnh Tuy rồi, nếu lão Hưng đi thì bảo nhà xe đón bên kia cầu được ko nhỉ ?
Em hỏi rồi , có gì tối t6 mới trả lời đc
anh em mình đi xe khách cũng tiện :D , tgian như vậy là ok rồi , vấn đề nữa là đi 2 ngày hay 1 nhỉ ?

Đi 1 ngày thì khá là cập rập, nhậu xong về nhà chắc tầm 9,10h đêm; tùy mọi người vậy, về luôn thì CN nghỉ ngơi để t2 lại đi cày :D

TỪ bên Lương Yên có rất nhiều các hãng xe chạy về Hạ Long và Cẩm Phả như Hoàng Long, Đức Phúc, Phúc Xuyên.
Các bác nhớ chọn xe 50 chỗ nhé, tránh mấy em County 29 chỗ ( chạy chậm và bắt khách nhiều )

Ok anh, e cũng thích đi xe to, trông nó như khách du lịch =)), 3 cháu kia nên chọn cháu nào nhỉ, hôm bữa e đi Thái Bình về ngồi con Hoàng Long nó có hộp đen X(, giời ơi, nó bò ra đường 1, lộn ruột ko chịu nổi, chả đón khách nào mà ko bằng nổi thằng bắt khách như đong tôm X(

overkillx

Huyền Thoại

Về luôn thì hơi mệt, nhất là Nhok lên xe có khi "trả lại" hết các bác QN bằng mấy cái bọc nylon ấy chứ =))

Trong 3 hãng kia anh chỉ biết mỗi Hoàng Long là đi được vì hay đi HP

hieuhadong

Active Member

Mèng ơi thèm quá càng theo dõi diễn biến càng thấy thèm đi :((

kiukiu

Well-Known Member

Về luôn thì hơi mệt, nhất là Nhok lên xe có khi "trả lại" hết các bác QN bằng mấy cái bọc nylon ấy chứ =))

Trong 3 hãng kia anh chỉ biết mỗi Hoàng Long là đi được vì hay đi HP

E thì dư lào cũng xong, cơ mà cũng muốn thấy cái cô NN làm lão CP mặc quần ngố đến đặt phòng mà mặt cứ đừn đừn ra trông mần răng =))
Nếu đi 2 ngày thì tầm 10h sáng ae mình về, chiều đến HN là ngon lành

Mèng ơi thèm quá càng theo dõi diễn biến càng thấy thèm đi :((

Xời, thèm làm gì ;)) có mỗi 5 chục ae gặp nhau, lên bè chúc tụng, chém gió tung tóe, chè chén tâm sự hàn huyên, tối ô kê với đê tê mê, rồi chụp choẹt, rồi ... à bờ cờ kế hoạch j đó cho riềng khách thôi mà, có j đâu , nhể ;;)

overkillx

Huyền Thoại

Anh cũng muốn đi 2 ngày cho đỡ vất vả, nhưng cái chính là muốn biết cái chương trình dành cho khách ấy nó dư lào =))

Nhok

Ôi , đang định diện váy :( thôi rồi , em sẽ chú ý khoan này cho nó tiện nhứt :x iu bác bùi hùng nhứt :x :x muah :-*

Vâng , 2 ngày cũng đc ạ , cơ bản là e cũng rất tò mò cái chương trình dành cho khách VIP nó ra sao đấy ;))

Kiu hiểm quá đấy =))

vutronghuyen

Active Member

Thèm được như anh em Quảng Ninh quá,chắc vui lắm đây !

HaFe

Well-Known Member

Quả này thoát xác mất rồi.
Vui quá là vui...

HDCP

Super Moderators

- Hôm nay nhiều việc quá em không on được. Các bác Hà nội nếu đi thẳng tuột về Cẩm Phả thì bảo nhà xe nó cho xuống Bệnh viện Cẩm phả (nghĩa đen chứ không phải nghĩa bóng đâu :D) vì quán cafe rất gần với bệnh viện, do em cũng phải phòng xa nên mới đặt gần bệnh viện là thế :))
- Một tin mới nhận được là Hội HD Hải Dương cũng có 2 bác xuống cùng vui, nick thì em chưa được rõ vì các bác ấy cũng muốn giữ bí mật đến phút chót. Em đã update danh sách lão kiukiu và 2 bác thành viên HD Hải dương.
- Kế hoạch đón tiếp các bác khách mời ở các tỉnh thành khác nghỉ qua đêm tại Cẩm phả sẽ có rất nhiều điều thú vị đấy ạ. Ví dụ như ngủ đêm tại lò than thổ phỉ... và còn nhiều nữa cơ, cái này do minhhaimdc đảm nhận đạo diễn chương trình =)) Riêng em Nhok thì các bác cứ để riêng em tiếp đón :) Quà gửi về dành cho Hiếu hà đông và Tú sơn tây sẽ có 2 hòn than và 2 bịch nilon nước biển ;))
- Anh em Cẩm Phả đúng 7h30 sáng tập trung tại quán Cafe Hương Thảo để treo cờ quạt, băng rôn khẩu hiệu và chuẩn bị đồ nghề cũng như súng ống đạn dược tiếp đón các đoàn khách quý:)) (Riêng em thì chắc phải 8h sáng mới có mặt được vì ngày mai 3/4 em phải đi làm, sáng ngày 4 mới về được) :(
Tất cả đã sẵn sàng. :D

Tieubaocaca

Active Member

Thế là mọi việc đã sẵn sàng. Em cũng sẽ có mặt ở CP vào tối mai. Anh em caffe chém gió vào tối mai nhé! :D

HDCP

Super Moderators

Thế là mọi việc đã sẵn sàng. Em cũng sẽ có mặt ở CP vào tối mai. Anh em caffe chém gió vào tối mai nhé! :D

Chả khác gì đánh đố mình cả, hay là ra Cửa ông off chui tối mai nhỉ :D

vutronghuyen

Active Member

- Hôm nay nhiều việc quá em không on được. Các bác Hà nội nếu đi thẳng tuột về Cẩm Phả thì bảo nhà xe nó cho xuống Bệnh viện Cẩm phả (nghĩa đen chứ không phải nghĩa bóng đâu :D) vì quán cafe rất gần với bệnh viện, do em cũng phải phòng xa nên mới đặt gần bệnh viện là thế :))
- Một tin mới nhận được là Hội HD Hải Dương cũng có 2 bác xuống cùng vui, nick thì em chưa được rõ vì các bác ấy cũng muốn giữ bí mật đến phút chót. Em đã update danh sách lão kiukiu và 2 bác thành viên HD Hải dương.
- Kế hoạch đón tiếp các bác khách mời ở các tỉnh thành khác nghỉ qua đêm tại Cẩm phả sẽ có rất nhiều điều thú vị đấy ạ. Ví dụ như ngủ đêm tại lò than thổ phỉ... và còn nhiều nữa cơ, cái này do minhhaimdc đảm nhận đạo diễn chương trình =)) Riêng em Nhok thì các bác cứ để riêng em tiếp đón :) Quà gửi về dành cho Hiếu hà đông và Tú sơn tây sẽ có 2 hòn than và 2 bịch nilon nước biển ;))
- Anh em Cẩm Phả đúng 7h30 sáng tập trung tại quán Cafe Hương Thảo để treo cờ quạt, băng rôn khẩu hiệu và chuẩn bị đồ nghề cũng như súng ống đạn dược tiếp đón các đoàn khách quý:)) (Riêng em thì chắc phải 8h sáng mới có mặt được vì ngày mai 3/4 em phải đi làm, sáng ngày 4 mới về được) :(
Tất cả đã sẵn sàng. :D

2 Bác Hải Dương là ai thế chỉ đích danh để mình còn đú với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên