Offline review Onkyo HT RC180 - Mời anh em tham gia nào ^^!

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Offline review Onkyo HT RC180 - Mời anh em tham gia nào ^^!

Chiều mai bận mất rồi, kg đi góp vui cùng Tùng và ae được, hẹn dịp khác nha.

lawrency27

Member

Có làm buổi nào ở HN không bác ?
Hi anh, hiện tại em vẫn chưa có kế hoạch tổ chức offline tại HN, hy vọng có dịp được ra HN gặp gỡ anh em trong tương lai gần :D
Tiếc quá A đi không được , chắc hẹn lần sau . Đúng là tuổi trẻ tài cao .
Anh H cố gắng thu xếp thời gian đi tham gia với anh em cho vui, lâu lâu mới có 1 lần mà anh :D
Chiều mai bận mất rồi, kg đi góp vui cùng Tùng và ae được, hẹn dịp khác nha.
Tiếc quá anh ui, hẹn anh dịp khác vậy :(

@all: Hi bà con, hiện tại danh sách khách mời đã được update lên trang 1 rồi ạh, anh em nhanh chân book những chiếc vé cuối cùng nào ^^! :p

HDSaiGon

Super Moderators

Tình hình ăn chơi nhảy múa cùng Onkyo sao rồi anh em. Có tấm hình nào post lên đi.

ck77

Member

up hình đi Tùng ơi,hihiihih

lawrency27

Member

up hình đi Tùng ơi,hihiihih

Hihi, mọi người cho em nghỉ xíu ạh, tối em resize hình rồi up lên cho mọi người cùng xem :D:D

@all: Cảm ơn quý anh chị em đã dành thời gian đến dự buổi họp mặt, vì lần đầu tổ chức, chưa có kinh nghiệm nên không tránh khỏi những thiếu sót đáng tiếc, kính mong quý anh chị em rộng lòng lượng thứ. Xin chân thành cảm ơn !

xbang2002

cho hình đi bác TÙng ơi, hhhehehe

lawrency27

Member

cho hình đi bác TÙng ơi, hhhehehe

Hix, hôm qua em về định resize mà máy bị hết pin, nên giờ em đang sạc pin cho nó đầy rồi mới up lên được anh ui.

@ALL: anh em nào đi offline cho em xin ý kiến để làm bài review trung thực ah, trong khi chờ đợi hình up lên. Cảm ơn anh em nhiều :D

ilundb

Member

Vẫn chưa thấy review....

monster

tình hình chắc chương trình ko thành công theo hướng của nhà tài trợ nên ko có bình luận thêm ;))

tình hình nữa là bên Trung tâm thương mại đã bắt đầu có giảm giá RC180 :D

duc578

Active Member

Ơ kìa, các bác chẳng review j thế nhỉ! Mình cũng mới mua 1 em mà chưa setup xong. Muốn tham khảo ý kiến các bác.

lawrency27

Member

Vẫn chưa thấy review....

tình hình chắc chương trình ko thành công theo hướng của nhà tài trợ nên ko có bình luận thêm ;))

tình hình nữa là bên Trung tâm thương mại đã bắt đầu có giảm giá RC180 :D

Ơ kìa, các bác chẳng review j thế nhỉ! Mình cũng mới mua 1 em mà chưa setup xong. Muốn tham khảo ý kiến các bác.
Xin lỗi anh em, thật sự là hình ảnh đã có đầy đủ cả, mà tuần rồi cty nhiều việc quá nên chưa có thời gian up được, còn review thì anh em có thể tham khảo thêm ở topic của bác Lehoang40 http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=75863 , hoặc bài viết của anh CK77 http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=73615 , phía cty không muốn đưa ra ý kiến nhận xét vì có lẽ không được khách quan lắm, anh em muốn thử có thể vui lòng ghé showroom tại địa chỉ 16/83 Nguyễn Thiện Thuật P2 Q3 ạh.

to monster: vì lần đầu tổ chức nên không thể tránh khỏi những thiếu sót nhưng cũng không thể gọi là không thành công, buổi offline có sự tham dự của nhiều anh em HD kỳ cựu và các vấn đề kỹ thuật liên quan đến Onkyo HT RC180 cũng được anh em thảo luận sôi nổi. Chỉ tiếc là hình ảnh do phó nháy tay ngang chụp không được đẹp lắm, chỉ sợ post lên anh em ném đá thì khổ :)):)) >-)

monster

bác lại đánh đố AE nữa rồi, giờ ngồi xem lại 2 thớt đó tìm bài review buổi off chắc cũng mờ mắt luôn ah.
còn hình ảnh thì chắc AE cũng ko cần nghệ thuật hay sắc nét gì lắm đâu, em là em chỉ muốn xem mặt các bác cao thủ trên HDVN mà trước nay em vẫn từng hâm mộ thôi ;))

Bên trên