Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28/3/2010 (Tổng kết và hình ảnh trang 57)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

captainclaw

LeechPro
Ðề: Thư mời tham dự Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28 / 03 / 2010

Trên cả tuyệt vời :)

Kinh3D

hehe, tks bác. Có 1 Hdgialong girl mà e tìm mỏi mắt vẫn chưa thía đâu cả. Kiểu này phải nhờ sự trợ giúp của bác Tuấn thoai

Cái ảnh cuối thấy cụ HD Gia Long có vẻ ỉu xìu thế nhẩy :)):))

Lâm Gia Trang

hehe, tks bác. Có 1 Hdgialong girl mà e tìm mỏi mắt vẫn chưa thía đâu cả. Kiểu này phải nhờ sự trợ giúp của bác Tuấn thoai

em nào đó bác, so với mấy bông hoa kia thì sao ạ

Cái ảnh cuối thấy cụ HD Gia Long có vẻ ỉu xìu thế nhẩy :)):))

không biết có bị mất trộm gì không nhỉ :(

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Thư mời tham dự Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28 / 03 / 2010 ( Tổng kết và hình ảnh tr

Ôi , em tươi quá , chả thấy phát nào không cười cả =))

Đã cố tránh ống kính phóng viên mà vẫn bị paparazi chộp trúng , dư lày làm sao em hoạt động du kích được nữa :|

onggia

Well-Known Member
Ðề: Hình ảnh buổi Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28/03/2010

Ảnh iểng có đủ độ hoành ko :))

onggia

Well-Known Member
Ðề: Thư mời tham dự Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28 / 03 / 2010 ( Tổng kết và hình ảnh tr

Em có cái ý kiến là ở ngoài đời em đẹp trai hơn nhé.

Em cũng được lên mặt báo cùng các cụ rồi kìa .

kiukiu

Well-Known Member

Em cũng thấy mình hoàng tráng hơn lúc nhậu >:) ảnh toàn bị các em gialong chộp giật , mất hết cả hình ảnh >:)

p/s : chú đác-cô lần sau còn trốn thì ăn đủ với anh >:)

Em cũng thấy mình hoàng tráng hơn lúc nhậu >:) ảnh toàn bị các em gialong chộp giật , mất hết cả hình ảnh >:)

p/s : chú đác-cô lần sau còn trốn thì ăn đủ với anh >:)

Ăn đủ món gì thía bác :-@

kiukiu

Well-Known Member

Ah , lúc nào bác cho chó ăn chè sẽ biết ngay =))

kiukiu

Well-Known Member

Cái vụ này là em kết rồi đấy bác nhá 8-}

Lúc đi nhậu , ae còn call cho bác cơ mà , ko hiểu sao ko được , nói thực đi sang gialong ủng hộ bác ý là chính , chứ sau đó mình đi nhậu giao lưu mới là chủ yếu và phải có tí men đưa đẩy nó mới thân , các cụ đến rồi chưa gì đã chim cút thế chán bỏ xừ , thế thì làm sao biết được ý nghĩa thực sự của cái gọi là offline :)

Lúc đi nhậu , ae còn call cho bác cơ mà , ko hiểu sao ko được , nói thực đi sang gialong ủng hộ bác ý là chính , chứ sau đó mình đi nhậu giao lưu mới là chủ yếu và phải có tí men đưa đẩy nó mới thân , các cụ đến rồi chưa gì đã chim cút thế chán bỏ xừ , thế thì làm sao biết được ý nghĩa thực sự của cái gọi là offline :)

Hôm đó là em trốn mới đi ngồi ở GiaLong cùng các bác đấy ạ . Biết là ko có lí do gì để ko đi ca 2 , 3 , 4 nhưng mà ở lại thì chắc một lần và mãi mãi mất ^:)^

Em cũng ham vui giống các bác ý

Kinh3D

có em bị mất trộm 1 số tel của em bên gia long bác ới

Kinh3D

Đề nghị anh Long convert ảnh offline thành ảnh 3D xem = kính Magenta-Green để anh em test kính của Gia Long tặng luôn =))

Đây rồi, đây rồi. Có một bác phó nháy em xin phép được bí mật ko tiết lộ danh tính đã dùng máy có Hồng ngoại chụp được tấm hình này và gửi cho em để xử lý thành 3 dê. Hihi.....e cũng xin phép ko bật mí tấm hình này chụp của bác nào nhé.

onggia

Well-Known Member

ôi bác mượn lại cho cái máy siêu thần thánh này 1 cái đi.

kiukiu

Well-Known Member

Hôm đó là em trốn mới đi ngồi ở GiaLong cùng các bác đấy ạ . Biết là ko có lí do gì để ko đi ca 2 , 3 , 4 nhưng mà ở lại thì chắc một lần và mãi mãi mất ^:)^

Em cũng ham vui giống các bác ý
Thôi , tạm tha cho chú lần này , lần tới gặp cứ đè ra phạt thôi , ko phải hỏi >:)

có em bị mất trộm 1 số tel của em bên gia long bác ới

Sao thế cụ ơi , tình hình là có chưa ;)) share em mới ;;) có phải cái cô bé chạy lăng xăng chụp ảnh lúc đầu ko bác ;;)

linhhero

hôm off tiếc thứ 1 là ko đi ca 2,3... cùng các a,e :((
tiếc thứ 2 là ko được giải 1,2
Hi vọng sẽ có nhiều buổi offline như vầy,buổi nào cũng có bốc thăm thì càng hay.hihi ;))
Mà hôm đấy có mấy chị,e mà ko thấy giới thiệu nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên