Ôi! Giữa 1 rừng Card Sound biết chọn em nào bây giò T_T

Tình hình là em dạo quanh 1 vòng thị trường các loai Card sound mà thấy mông lung quá. Hixhix. Creative thì chi còn X fi audio, Emu 1616 thì ko thích lắm, các dòng khác thì ko có tý thông tin j nên ko dám mua... ôi đau đầu quá~X(~X(~X(~X(

Ðề: Ôi! Giữa 1 rừng Card Sound biết chọn em nào bây giò T_T

Ai tư vấn dùm em 1 con Sound > 5.1 đc ko ạ ( nghe đc DTS) ko em chết mất. Nếu ko thì em lấy con này có đc ko ạ Creative Sound Blaster X-Fi X-Treme Audio 7.1 (Internal). ai có bài đánh giá sản phẩm của con này thì gửi cho em với

hunghugo

Member

Bác nên chọn dòng Sound Creative 5.1 - 7.1 mà có [ Out Optical hay Coxial ] Còn ko xem sau lưng Mainboard có out âm thanh ra cổng Optical hay Coxial hay ko ? Nếu có thì cứ xài onboard vẫn chạy good mà dư ít tiền đầu tư vào ổ cứng cho nhiều vào

Chúc Bác toại nguyện

hero0605

Bác nên chọn dòng Sound Creative 5.1 - 7.1 mà có [ Out Optical hay Coxial ] Còn ko xem sau lưng Mainboard có out âm thanh ra cổng Optical hay Coxial hay ko ? Nếu có thì cứ xài onboard vẫn chạy good mà dư ít tiền đầu tư vào ổ cứng cho nhiều vào

Chúc Bác toại nguyện
Quá chuẩn, theo tôi thì cứ cắm optical vào main là ok <:p

anhdxt

Member

bác lấy SQ210A vừa nghe nhạc vừa xem phim tốt mà giá lại rẻ

theo các pác thì EMU 0404 ÚB có ổn ko ạ?

truonghd

Well-Known Member

Chúc Bác toại nguyện
vậy cho e hỏi , máy bàn e đang xài con e4300 1g6 core2dua, e tính đổi cái main mà k biết loại nào rẻ mà có cổng optical hay coxial , mua sound rồi tốn quá, xin cho e đường line luôn nhé, đang cần gấp, bữa giờ tìm con sound mà toàn 1t5 k à, đổi đại cái main cho lành

Bên trên