OLED và SUHD – Kẻ tám lạng người nửa cân

truc xanh

chọn TV SS nào thì ok ạ? Bên đó có nhiều loại qá làm e cứ rối tung lên hết, thích màn hình cong lắm rồi, mà vẫn ko chọn đc cái nào thôi,remote cũng thông minh lắm,dễ nhận diện và kết nối với các thiết bị lắm luôn nha
bạn cho cái giá đi để dễ tư vấn, SUHD có nhiều dòng giá để lựa chọn lắm

SS_ hijack09

em cũng hoang mang giữa dòng SUHD với OLED lắm , ko biết nên chọn ntn , mà nghe nói dòng OLED hơi đắt đỏ , màu sắc cũng ko ok lắm, mà các bác tư vấn giúp e với ạ
OLED hay SUHD đều có ưu điểm và khuyết điểm bạn à, thấy con nào hợp ý là mua thôi, phải nhắm khả năng chi nữa

hanhdaihiep

OLED mắc thật đấy, nếu mua thì chắc chọn SUHD thôi vì em thấy 2 cái cũng cỡ như nhau à

KathyLuu

Thích màu săc hình ảnh mà tivi SUHD đem lại hơn dòng OLED. Mấy mẫu mới của tivi samsung nhìn đẹp phết.

Linh Đen

Đang tính mua một cái tivi dòng SUHD của SS Ks7500 mà không đủ kinh tế có ai biết siêu thị điện máy nào đang cho mua trả góp không vậy???

Q.Tài

Đang tính mua một cái tivi dòng SUHD của SS Ks7500 mà không đủ kinh tế có ai biết siêu thị điện máy nào đang cho mua trả góp không vậy???
Con đó giá tốt đấy, chất lượng cao nhưng giá ổn nhất rồi theo mình thấy. Siêu thị điện máy xanh đang cho mua trả góp lãi xuất 0% đấy vào tham khảo thử đi.

manofsteels

Nghe bảo SS cũng sắp ra dòng QLED cạnh tranh với OLED nhưng phải cỡ mấy năm nữa mới có

Màn SUHD của samsung vẫn có nhiều cái ngon hơn hẳn màn OLED luôn ấy chứ. Mức độ da dạng sản phẩm củng như giá vẫn là 1 lợi thế nửa.

Bên trên