Ông Cao Văn Liết, Tổng Giám đốc K+:K+ sẽ không thay đổi

HoangGa

Banned
Ðề: Ông Cao Văn Liết, Tổng Giám đốc K+:K+ sẽ không thay đổi

K+ sẽ không thay đổi, vì số lượng người tẩy chay K+ chỉ là phần nhỏ trong số người lắp K+.

Lioncoeur

K+ sẽ không thay đổi, vì số tiền thu được nhờ cắt cổ vài ngàn thằng ngu đủ đè chết số tiền rẻ mạt thu được từ vài triệu thằng chống.

K+ sẽ không thay đổi, vì số tiền thu được nhờ cắt cổ vài ngàn thằng ngu đủ đè chết số tiền rẻ mạt thu được từ vài triệu thằng chống.

hehe đấy lại có thanh niên chụp mũ. Dạ vâng đúng là em đang dùng K+, em đành làm thằng ngu vậy. :)):))

Lioncoeur

hehe đấy lại có thanh niên chụp mũ. Dạ vâng đúng là em đang dùng K+, em đành làm thằng ngu vậy. :)):))

Tui hong có chụp mũ ai hết à. Tự nhận thì cứ tự nhận, đừng chụp mũ tui chứ B-)

HoangGa

Banned

Ông này mở mồm ra là nói người khác ngu, sao ông không chửi cái thằng để K+ nó độc quyền thế, nói ngu thì phải là những thằng nào mua Air Blade, mua PCX với giá trên trời đấy, rồi cả những thằng mua Diamond Blue nữa.
Người dùng K+ ko có tội, tội là là tội ở chỗ thằng nào tung K+ ra thôi

ahatuananh

Well-Known Member

Ông này mở mồm ra là nói người khác ngu, sao ông không chửi cái thằng để K+ nó độc quyền thế, nói ngu thì phải là những thằng nào mua Air Blade, mua PCX với giá trên trời đấy, rồi cả những thằng mua Diamond Blue nữa.
Người dùng K+ ko có tội, tội là là tội ở chỗ thằng nào tung K+ ra thôi

Toyota, hyundai, Kia, nữa bác...:))

HoangGa

Banned

Em cũng ghét K+,nhưng em không ghét người dùng K+, vì đám bạn của em mấy thằng nó lắp K+ xem bóng đá. Âu cũng là vì niềm đam mê thôi, chúng nó thích thì chúng nó lắp, chả nhẽ em lại chửi chúng là nó ích kỷ, không vì quyền xem bóng đá của người nghèo, không vì cộng đông, em mà chửi chắc lần sau tới nhà chúng nó xem ké mấy trận vào chủ nhật bị nó đuổi ra đường luôn.

mrkoyeu

Active Member

Em cũng ghét K+,nhưng em không ghét người dùng K+, vì đám bạn của em mấy thằng nó lắp K+ xem bóng đá. Âu cũng là vì niềm đam mê thôi, chúng nó thích thì chúng nó lắp, chả nhẽ em lại chửi chúng là nó ích kỷ, không vì quyền xem bóng đá của người nghèo, không vì cộng đông, em mà chửi chắc lần sau tới nhà chúng nó xem ké mấy trận vào chủ nhật bị nó đuổi ra đường luôn.

http://hdvietnam.com/diendan/showpost.php?p=1242426&postcount=72
Nhân viên K+ cũng ghét K+ à.
Những trò lố của K+ và HoangGa.

http://hdvietnam.com/diendan/showpost.php?p=1242426&postcount=72
Nhân viên K+ cũng ghét K+ à.
Những trò lố của K+ và HoangGa.

Em đọc mấy thớt kia cũng thấy bác HoangGa chăm chỉ comment lúc thì bênh vực K+ (nhưng theo kiểu thêm dầu vào lửa) nên bị mọi người ném đá túi bụi. Phỏng đoán bác này chắc người của mấy đài paytv đối thủ của K+ vào đây trêu ngươi, trọc giận mọi người.

Bác chẳng phải làm vậy đâu, mọi người ở đây yêu/ghét rõ ràng mà. Nhìn bác trọc ngoáy mỗi chỗ 1 tẹo em nản lắm, cũng có nhiều nick lập ra làm giống bác nhưng họ ko phán nhảm như bác, nhưng bác cũng giỏi làm mọi người đọc comment phải sôi lên, chửi rủa K+ theo đúng ngu ý của bác. Thích thì cứ chửi, bày tỏ quan điểm của mình, ai phạt vạ đâu mà sợ. Hạ màn đi bác ơi. B-)

HoangGa

Banned

hay nhỉ, tôi viết thế nào là kệ tôi, quan điểm của tôi thế nào thì làm sao phải tung hê ra cho mọi người biết nhỉ, tóm lại, tẩy chay K+ là quyền và nghĩa vụ của mỗi công dân.

TuantuPTT

chuyển qua xem đầu free trung quốc coi đá banh đi các bác :D

DCM thằng Tấn Trường. Thằng 2 lúa bắt như bán độ. Malay đá chả có vẹo gì mà ăn 2 nhát đau vãi

DCM thằng Tấn Trường. Thằng 2 lúa bắt như bán độ. Malay đá chả có vẹo gì mà ăn 2 nhát đau vãi

Sao lại đổ cho Tấn Trường??? Tại cái băng rôn chống K+ mới đúng.
Tự nhiên đem cái ung thư đó vào thì xui rồi còn gì.

Thua do sai lầm cá nhân. Không muốn nói đích danh là của Tấn Trường. hàng công Malay chả có vẹo gì, thủ của Malay hay vãi. Nói chung lượt về Vn thắng Malay 1-0 và bị loại. Hơi cùn 1 tí nhưng để thằng Sơn miền núi bắt có khi éo thua như vậy. Có tí khét trong trận này

ngoc_trieu_anh

"Tôi cho rằng các thành viên BCH Hội CĐV VN đã có quan điểm một chiều.

Họ không đặt địa vị mình vào doanh nghiệp để hiểu cho chúng tôi."
Thế K+ có đặt mình vào địa vị người tiêu dùng ko??? Với 51% là vồn nhà nước (và nghe nói là đóng dưới dạng cơ sở hạ tầng mà cơ sở hạ tầng xây dựng nên từ thuế nhân dân) thử hỏi K+ đặt doanh thu lên trên trên lợi ích của nhân dân là đúng hay sai?

Khoản dứt điểm của Việt nam dở quá,lượt về không biết có ghi nổi 1 bàn không.Nói chung là hi vọng hơi thấp.Chả hiểu sao dạo này chúng ta cứ có bóng là chăm chăm sút xa,mà sút như chuyền cho thủ môn đội bạn.Anh Đức đá cắm gì mà cả trận không thấy tăm hơi đâu.
Bác nào lại có ý tưởng so sánh K+ với EVN thế nhỉ.EVN nó cũng bao gồm nhiều mảng mà.Riêng cái món sản xuất điện thì ai có thể cạnh tranh với nó đây.Thuỷ điện chúng ta đã khai thác hết tiềm năng rồi.Nhiệt điện thì có cho tiền cũng chả ông nào dám làm.Bác có biết giá thành 1kW nhiệt điện là bao nhiêu không.Hơn nữa EVN độc quyền thực ra là do chính sách của nhà nước chứ không như K+.
Tóm lại là anh em mình không dùng và cũng không có nhu cầu quá cần thiết vì chúng ta có máy tính và sopcast.Chúgn ta phản đối ở đây thực ra cũng chỉ là muối bỏ biển mà thôi,có điều bức xúc thì anh em nói cho hả chứ hi vọng gì có người nghe .

Bên trên