Optoma HD33 Vs. Vivitek H1180HDAA

Hôm trước qua nhà bác Hand và nghe mọi người tư vấn đã hạ quyết tâm Vivitek H1180HDAA rồi nhưng có người bạn gợi ý Optoma HD33 (giá đắt hơn chút). Các bác tư vấn gấp hộ em để em chốt hạ. Cám ơn các bác.

davidhand

Moderator
Ðề: Optoma HD33 Vs. Vivitek H1180HDAA

Hôm trước qua nhà bác Hand và nghe mọi người tư vấn đã hạ quyết tâm Vivitek H1180HDAA rồi nhưng có người bạn gợi ý Optoma HD33 (giá đắt hơn chút). Các bác tư vấn gấp hộ em để em chốt hạ. Cám ơn các bác.

Con này đời cũ rồi mua làm gì nữa e! Mấy e đời cũ dùng DAC chip cũ nên hình ảnh nó ko đẹp và hoành tráng được như mấy e đời mới đâu. Nếu có tiền muốn loại xịn hơn thì nên tham khảo mấy dòng đời mới tầm 4000$ đ: HD90, BenQ 7500, .... Còn muốn tham khảo hình ảnh của e HD33 thì a cho số ĐT người đang dùng đến xem thử.

hunghdvt

Member

Cứ vi vu tệch mà chơi thôi. Đừng lăn tăn nữa. HDVT đã có nhiều chuột bạch cho người đi sau rùi. Cái này mình sướng nhất nè hiiiiiiiiiiiiiiiiiii

therains

Active Member
Re: Ðề: Optoma HD33 Vs. Vivitek H1180HDAA

Cứ vi vu tệch mà chơi thôi. Đừng lăn tăn nữa. HDVT đã có nhiều chuột bạch cho người đi sau rùi. Cái này mình sướng nhất nè hiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bác chủ nên đưa bài này vào topic tư vấn thiết bị nghe nhìn trong box hội. Còn nếu VS thì nội dung phải là buổi test 2 thiết bị này.

hunghdvt

Member

Oscarhoang đã có quyết định chưa nhỉ??????? Có hàng chưa? Khi nào có đưa vào box đập hộp cho xôm tụ nhé 8-}8-}8-}

Chốt hạ rồi.
Tiện đây em nhờ anh Khôi lấy hộ em Vivitek H1180HDAA và màn chiếu White max 120"
Nhưng có lẽ nhà phân phối báo sai tên model, chắc phải là H1180AAHD mới đúng. Tìm mãi mới thây link
Vivitek
Ghen tỵ với Hùng vụ màn 120" quá, được hẳn chủ doanh nghiệp xuống lắp đặt căn chỉnh cho.

boy4digital

vivitek H1180AAHD hơn con benq 1070 ko nhỉ ?

mình thì thấy có nhiều đơn vị KD tư vấn 1 trong 2 con cũng ngang nhau, hix

hunghdvt

Member

Ngang ngửa thôi. Mỗi cái có cái hay của nó.

davidhand

Moderator

vivitek H1180AAHD hơn con benq 1070 ko nhỉ ?

mình thì thấy có nhiều đơn vị KD tư vấn 1 trong 2 con cũng ngang nhau, hix
Ko ngang được đâu bác, có thể về giá thì như thế. Nếu bác có level về hình ảnh thì nhìn hình 2 e này bác nhận ngay ra sự khác biệt đấy. Nói chung thì dân KD cứ cái nào đem lại lợi nhuận cao thì họ tư vấn cho dùng cũng là điều bt.

Bên trên