P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

tuanqc78

Well-Known Member
Ngày trước dùng sopcast thì hôm được hôm mất, từ khi biết p2p, ace player, acestream thì chưa bao giờ muốn xem mà không xem được cả. Lúc có nhiều người cùng xem em lấy link K+ của bác minhasp bên box truyền hình xem bằng ace player, dù hình ảnh không bằng trong p2p.

giomua

Well-Known Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Mình xem bằng link p2p stream trong Kodi như dưới đây mà bị văng liên tục mới buồn chứ

sonhai67

Well-Known Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

bác cài torrent stream controlle rồi chọn mxplay hoặc trình mặc định của AB sẽ không bị văng đâu.đừng chọn kodi

giomua

Well-Known Member

bác cài torrent stream controlle rồi chọn mxplay hoặc trình mặc định của AB sẽ không bị văng đâu.đừng chọn kodi
hic,em vẫn chưa sắm đc AB, chơi KoDi trên Laptop thôi ạ

sonhai67

Well-Known Member

trên PC thì vào trang này AceStream Channel List - Livefootballol

download acestream cài vào rôi vào các link ở dưới mà xem.

cái hình của bác là kênh này NTV Plus Football 2

lamanh0308

Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

alô cho mình 01686100629 sau 1 thời gian dài rồi cũng mở được port

lamanh0308

có bác nào chưa mở được cho moden wifi huwai thì alo cho em nhé em chỉ cho đơn giản lắm 01686100629

vuthecong78

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

cách này có thể dùng cho android box ko bác?

Dùng tốt với tất cả các thiết bị từ TV, PC, AB, Phone, HDPlayer .... trừ tivi SN, còn Sharp, Pana thì không có để thử

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

thank bác sonhai67 đã tìm đc cái apk TSC này , bác nào rỗi trên PC gửi em 2 cái link sop to http và TSC này với , tối rỗi em edit lại trang đầu và để link 2 apk này trên #1 luôn , anh em vào sau chỉ việc down về dùng thôi .

Đây bác ơi:

1. Link GGplay: sop to Http

2. Link của bác sonhai67: torrent-stream-controller-1.5.20.apk

hungmh80

Active Member

Mấy hôm nay em để ý kênh HTB 1 HD nó cứ đứng đơ ra ấy nhỉ dù lượt seed rất đông , kênh 2Hd và 3 HD vẫn chạy bình thường .

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Mấy hôm nay em để ý kênh HTB 1 HD nó cứ đứng đơ ra ấy nhỉ dù lượt seed rất đông , kênh 2Hd và 3 HD vẫn chạy bình thường .

Mà kênh này toàn trực tiếp các trận cầu đinh, chắc có vấn đề gì đây

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Mà kênh này toàn trực tiếp các trận cầu đinh, chắc có vấn đề gì đây

thế mới lạ , hy vọng thứ 7 nó trở lại bình thường . Không thì phải xem qua thằng skysport và AV , kênh sport ukraina thì nặng đoa quá , rất khó xem .

viettoanhp

Well-Known Member

Dạo này em toàn xem skysport. Bên topic hướng dẫn xem bóng đá sopcast thấy bác tienlequoc có kênh NBC SN HD cũng có bóng Anh mà ko thấy có link acestream. Bác nào kiếm được share anh em với ^^, thanks.

hungmh80

Active Member

Bác nào trong đây có dùng con atv1200 không , cho hỏi bản xbmc nào cho nó là ngon nhất , con này cấu hình cùi quá , lên cài 1 vài cái addon nặng 1 tý là giật tung xác pháo .

---------- Post added 17-04-2015 at 11:19 ----------

Dạo này em toàn xem skysport. Bên topic hướng dẫn xem bóng đá sopcast thấy bác tienlequoc có kênh NBC SN HD cũng có bóng Anh mà ko thấy có link acestream. Bác nào kiếm được share anh em với ^^, thanks.

lát ngồi trên máy tính anh gửi cho .

hungmh80

Active Member

E gài addon này vào , trong đấy cũng có các link kênh đấy .
https://offshoregit.com/xbmchub/xbm...eo.phstreams/plugin.video.phstreams-1.3.5.zip

Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Bác nào trong đây có dùng con atv1200 không , cho hỏi bản xbmc nào cho nó là ngon nhất , con này cấu hình cùi quá , lên cài 1 vài cái addon nặng 1 tý là giật tung xác pháo .
.
e vẫn đang dùng nè. e dùng cài phải gần 20 cái addons mà có thấy gì đâu. à e dùng bản mới nhất kodi 14.2
Dùng tốt với tất cả các thiết bị từ TV, PC, AB, Phone, HDPlayer .... trừ tivi SN, còn Sharp, Pana thì không có để thử

nhà e dùng tp link wr841n fw dd-wrt thì làm như thế nào vậy bác

cuongvra

Member

Nhà mình dùng cáp quang vnpt gói 12M thì mở port kiểu gì mong các bạn chỉ giúp cách khai báo các thông số sau như thế nào?? Morderm vnpt trang bị là morderm Alcatel wifi, mình dùng laptop kết nôi wifi với morderm thế thì có phải đặt IP tĩnh cho laptop không? và khai các thông số sau như thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:

vanninhthuan119

Well-Known Member

E gài addon này vào , trong đấy cũng có các link kênh đấy .
https://offshoregit.com/xbmchub/xbm...eo.phstreams/plugin.video.phstreams-1.3.5.zip

Plugin này nó nằm trong Repo nào trong XBMC bác nhỉ. Mình cài trên ATV1200 thì được, nét căng, mà nó hơi nặng so với cấu hình. Cài trên con 4k thì chưa được. Nếu cài qua Repo chắc ok

Bên trên