Painted Skin 2-The Resurrection 3D(2012)-Họa bì 2 3D: khởi chiếu 24/8

osiric

Well-Known Member
Ðề: Painted Skin 2-The Resurrection 3D(2012)-Họa bì 2 3D: khởi chiếu 24/8

coi thấy nó nhão như cải lương vn

kail0963

Member
Họa Bì 2,Tứ Đại Danh Bổ,nào là bom tấn này nọ,xem mà buồn ngủ muốn chết..dở chịu ko đc...xem mà phí thời gian

luuthanhbinh

Well-Known Member
Ðề: Painted Skin 2-The Resurrection 3D(2012)-Họa bì 2 3D: khởi chiếu 24/8

Lê lết 4 ngày mới xem hết phim, mà vừa xem vừa fast forward. Màu mè hoa lá cành đúng theo kiểu Tàu, sướt mướt, ủy mị, kỹ xảo thì có vẻ là hoành tráng đấy nhưng rất giả tạo. Ôi 2 bom tấn The Four và Họa Bì, xứng đáng xếp vào thể loại XXX.

zhupham

Member
Hôm nay rảnh rỗi, nằm xem lại bộ film này ; ngoài 4rum mình ra thì có ít nhất 10 người bạn chê dở như hạch, film ba tàu mà làm cái gì, kĩ xão nhiều, xem chỉ muốn vứt đi.

Loá mắt, đê mê, phì cười , hồi hợp và thoả mãn; lâu rồi mới xem được 1 film hay như vậy. Từ góc quay, bối cảnh đến chất lạnh, sung từ diễn viên; quá đẹp. Đây mới chính là film cổ trang TQ đỉnh cao mà mình mong đợi! Có thể đối với những bạn chưa từng tham gia bộ môn nghệ thuật hay đơn giản là chưa hề cầm 1 cái máy quay mà chỉ biết xem film, coi bình luận người khác, ngó thấy nước sx mình không ưa là hùa nhau chê lên chê xuống, đấy là căn bệnh quá trầm kha của đa phần người Việt, mình cũng không muốn nói thêm nữa, chỉ bấy nhiêu.

Những bạn nào còn e dè chưa xem thì mình có lời khuyên hãy thưởng thức thử 1 lần. Hi vọng trong tương lai sẽ tiếp tục được xem những thước phim như vậy.

P/S: xem xong có cảm giác là tim người như tim heo ấy, đổi qua đổi lại cái 1 =)), anw, thế mới là Liêu Trai :p

Bên trên