Panasonic 32X20V và 32C4V

rayan9966

Ðề: Panasonic 32X20V và 32C4V

Sao bác không quất cho em con 32EH4000 nhỉ? Con này màn Led,vừa tiết kiệm điện độ bền bóng hình cao hơn.Hình anh và mầu sắc cũng khỏi phải chê luôn Giá cón 32EH4000 : 6300.000đ

Con này mới xem màu tái mét mà chức năng tua lại chậm ì hà.

weziths

Member

Con này mới xem màu tái mét mà chức năng tua lại chậm ì hà.
Có con nào của SS đáp ứng được mấy yêu cầu này ko bạn? Tư vấn cho mih với.
Thực ra nhu cầu của mình chỉ cần xem đc film qua USB là đủ (hỗ trợ được MKV, MPEG, MP4, AVI) và chơi được DTS, chơi được cả phụ đề rời (file SRT - nhưng cần phải dễ đọc)

1. Giá <6tr
2. Hỗ trợ xem film qua USB và Ổ cứng di động
3. Chơi được nhiều định dạng video (mkv, avi, mp4...) có kèm phụ đề (nhưng phải dễ đọc)
4. Loại 32inch

weziths

Member

Vẫn chưa tìm đươc e nào ưng ý cả?
Bác nào có kinh nghiệm vào chỉ giáo với.
Cám ơn trước.

phuongmit

nhà mình đang dùng Pana C30, chả có gì phải lăn tăn trong tầm giá cả, đời cao hơn C4 đấy, tính năng xem phim qua cổng usb mình không bao giờ dùng nên cũng k quan tâm nó thế nào luôn :)) con này màn panel tốt, màu sắc góc nhìn ngon

weziths

Member

nhà mình đang dùng Pana C30, chả có gì phải lăn tăn trong tầm giá cả, đời cao hơn C4 đấy, tính năng xem phim qua cổng usb mình không bao giờ dùng nên cũng k quan tâm nó thế nào luôn :)) con này màn panel tốt, màu sắc góc nhìn ngon
Bạn thử hộ mình mấy phim, có kèm phụ đề rời (file .srt) để xem khi xem có phụ đề rời có khó đọc ko? mình đang rất quan tâm đến tính năng xem qua USB của nó.
Cám ơn bạn trước.

lc911

Member

Bạn thử hộ mình mấy phim, có kèm phụ đề rời (file .srt) để xem khi xem có phụ đề rời có khó đọc ko? mình đang rất quan tâm đến tính năng xem qua USB của nó.
Cám ơn bạn trước.
Ông bạn này kén chọn quá nhỉ.xem phim qua USB có kèm phụ đề rời (file .srt) thì đừng nghĩ đến Panasonic(Tất cả các hãng Nhật bản đều ko hỗ trợ phụ đề rời nhé)
chỉ có xem qua DLNA thì hiển thị phụ đề thôi nhưng cũng ko chỉnh được nhé

weziths

Member

Ông bạn này kén chọn quá nhỉ.xem phim qua USB có kèm phụ đề rời (file .srt) thì đừng nghĩ đến Panasonic(Tất cả các hãng Nhật bản đều ko hỗ trợ phụ đề rời nhé)
chỉ có xem qua DLNA thì hiển thị phụ đề thôi nhưng cũng ko chỉnh được nhé
Đối với mình nó la Của cả đống tiền mà bạn?
chuẩn nhất .....................................
LG LK330 là phù hợp nhất
Giá ok . ko biết hình ảnh thì sao
giá ok rồi, có đk sẽ ủng hộ bác
Con LG đó có gì nổi trội hơn mấy e kia vậy bạn?

cứ đắng đo rồi vác 1 cái LCD lỗi phần cứng về là khóc ròng

Bên trên