Phim hay nhân mùa Giáng sinh

sieudinh

Ðề: Phim hay nhân mùa Giáng sinh

Lại 1 phim hấp đãn cho ku con ở nhà xem tết :)

tranvinh

mới xem có phim Home alone ah, phải down mấy fim kia coi mới đc :D

anh0424

Active Member

Love Actually, mình cũng thích bác tổng. nhưng thích nhất là ông ca sĩ già hát bài hát chủ đề ấy. bài đấy hay ghê :D

Em chỉ mới xem Home Alone, A night mare before chirstmas thôi, sẽ kiếm xem mấy phim kia, giáng sinh sắp về gần rồi, nôn quá...!

BlueSea

Active Member

Mình cũng thich Love Actually. Xem mấy lần mà vẫn thấy hay.

P/s: Bài hát mà bạn anh0424 nói là Love is all around của nhóm Wet wet wet. Trong phim nó được chế lại thành Christmas is all around.

scotty

Well-Known Member

Love Actually, mình cũng thích bác tổng. nhưng thích nhất là ông ca sĩ già hát bài hát chủ đề ấy. bài đấy hay ghê :D
Anh đóng vai Thủ tướng Anh đóng nhiều phim hài hay lắm. Nếu chưa thì bạn nên xem Notting Hill.

Còn bác già đóng vai ca sĩ nhạc Rock hết thời đó cũng là bác đóng vai Viktor trong Underworld:

MV5BMTc1ODk4OTQ1MF5BMl5BanBnXkFtZTcwMTEyMTIzMw@@._V1._SX640_SY959_.jpg

mkat

mọi ngưòi giúp em chuyện này nhé .giáng sinh này em tính tặng bạn gái em đĩa phim love actually có ổn ko vậy mọi ngừoi?thêm 1 điều nữa .nếu em tự làm đĩa thì nên làm thế nào cho đẹp vậy.thanks mọi ngừoi nha

anh0424

Active Member

tải phim về rủ em ấy xem cùng rồi tặng em ấy cái CD OST thì hay hơn. phải xem cùng mới tuyệt bạn ạ :">

nguyenhuy_04174

Mình mới xem có home alone. Bác nào tổng hợp link các phim còn lại cho em kéo nhờ cái nhỉ.

bemtigon

Active Member

Đường phố to đường phố nhỏ, nhà bự nhà bé đâu đâu cũng thấy không khí giáng sinh.Giáng sinh càng đến gần thì lại càng thấy nhớ nhà.

vuonglk

Member

Cám ơn bạn , mình cũng xem được xem 2 phim trong đó rồi , không biết có phim nào của Việt Nam mình không nhỉ .

dunghoangvt

Bài viết hay quá...mình mới chỉ xem Home alone thôi, phải tìm mấy kia xem mới được...cảm ơn bạn về bài viết

bigbang1915

Mình cũng rất mê bộ Home Alone, giờ phải down gấp mấy bộ kia về chuẩn bị cho Noel!

toanbeohl

Member

Bác scotty biết nhiều phim hài hay quá , bác tổng hợp cho em thấy mấy cái đc ko ?

akodo96

Member

Bác scotty biết nhiều phim hài hay quá , bác tổng hợp cho em thấy mấy cái đc ko ?
The Holiday 2006, It's a Wonderful Life 1946,Sleepless in Seattle 1993,Home Alone 1990 là những phim cực kì phù hợp để xem với bạn bè,người thân dịp Noel,Love Actually thường là sự lựa chọn phổ biến(nếu bỏ qua phần doggy đầu phim) thì xem hài, ý nghĩa thực sự,1 bộ film lồng ghép nhiều câu chuyện vs nhau,xem 1 mà như xem 4-5 film cùng 1 lúc

Bên trên