Phim ngắn "Khoảnh khắc" đầy ấn tượng

intelcore

Ðề: Phim ngắn "Khoảnh khắc" đầy ấn tượng

=)) Eo ui thui đừng nhắc cái phim đó. Tới giờ em vẫn còn nổi da gà nè

uidauida

Nói chứ lâu lâu mình thấy có vài bộ phim Việt chiếu tv thấy cũng được. Sao mọi người chửi dữ dậy nè

Maggie1

Nhà em mở tv gặp phim Việt thì chỉ toàn ngồi... chửi =))

manacanh

Nhà em cũng thế. Hình như thời đại bi giờ ai cũng có thú vui tao nhã... giống nhau =))

salala123

hình như cũng năm ngoái rùi, phim thi tốt nghiệp của mí bạn trường Sân khấu điện ảnh, ko bik lúc chấm thi thầy cô thấy sao ta
=)) Cũng dui mà. Nhờ vụ đó mà bi giờ mí cái phim ngắn mới rầm rộ dậy á

Yuna Hina

Các bác ko thích thì cứ next cho rồi. Tội gì phải ngồi chịu trận thía :D

Yuna Hina

Các bác ko thích thì cứ next cho rồi. Tội gì phải ngồi chịu trận thía

mclaren

Đã xem thì xem mấy clip đó làm gì, xem clip này đi cho hày nè....cũng dễ thương.Phim ngắn " Chị ơi, anh yêu em" thì mình biết có truyện ngắn..nay biết thêm có phim ngắn nữa: http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=373809&page=6&p=2947444#post2947444

Haizz. Mới xem xong. kết thúc bùn thật... neu p k ns xao myh da lap gia dinh joj. thi ng da ns Chi oi... Anh iu em... j p joi. tai sao "chinh vi a ju e nen a k dc phep nói ra"?

giandon123

phim được phát trên đài thì rất dỡ lời thoại nghe rất hời hợt, không ý nghĩa gì và không để lại gì cho khán giả ngoài sự chán nản và thất vọng, khi lời thoại hay thì sự thể hiện của diễn viên lại kém như kiểu nói cho xong câu chữ, không thể hiện được cảm xúc nhân vật đâu

Bên trên