Phòng 20m2 nên dùng SUB loại gì và công suất bao nhiêu

lehoang40

Ðề: Phòng 20m2 nên dùng SUB loại gì và công suất bao nhiêu

Mình mua ở PhanKhang là 6.6T, bớt 10% + 2% thẻ VIP nửa thì chưa tới 6T bác. Ra PhanKhang mua đi bác hoặc bác ra Trương Nghĩa đường Lý Thường Kiệt Q10 (gần Nhật Tảo), cứ lấy giá của Phan Khang mà deal chắc rẽ hơn tí nửa.

onggia

Well-Known Member

Trong đó đồ rẻ hơn ngoài này nhiều phết nhờ mấy bác Đông Thành Hoà Phúc bơm hàng tẹt ga :))

vietrung

Active Member

Mình mua ở PhanKhang là 6.6T, bớt 10% + 2% thẻ VIP nửa thì chưa tới 6T bác. Ra PhanKhang mua đi bác hoặc bác ra Trương Nghĩa đường Lý Thường Kiệt Q10 (gần Nhật Tảo), cứ lấy giá của Phan Khang mà deal chắc rẽ hơn tí nửa.

ra PK là best price :-bd

Chỉnh sửa lần cuối:

Ya515 bên TN ~ 330 đấy nhé, ra PK là best price :-bd

Phan Khang mình tham khảo giá sub Yamaha 515 trên web là 6.130k nhưng thấy ghi chỉ bảo hành 12 tháng (Hoàng Hải bảo hành 24 tháng, sản xuất tại Nhật Bản (hàng của Hoàng Hải sản xuất tại Indonexia. Gọi điện hỏi cụ thể thì nhân viên nói không rõ. Bác nào đã qua xem hoặc mua sub Yamaha ở Phan Khang cho ý kiến xem đây có phải là hàng xịn bảo hành chính hãng Đông Thành không. Mình ở Hà Nội đang định nhờ người mua mang ra.

vinagoh

Well-Known Member

@lehoang40: Làm sao bớt được 10% hả bác? Còn 2% nữa chứ? Bác hướng dẫn dùm em vụ này để còn tiền mua cái AVR nữa.

Thanks bác nhiều.

vietrung

Active Member

Phan Khang mình tham khảo giá sub Yamaha 515 trên web là 6.130k nhưng thấy ghi chỉ bảo hành 12 tháng (Hoàng Hải bảo hành 24 tháng, sản xuất tại Nhật Bản (hàng của Hoàng Hải sản xuất tại Indonexia. Gọi điện hỏi cụ thể thì nhân viên nói không rõ. Bác nào đã qua xem hoặc mua sub Yamaha ở Phan Khang cho ý kiến xem đây có phải là hàng xịn bảo hành chính hãng Đông Thành không. Mình ở Hà Nội đang định nhờ người mua mang ra.

thông tin trên web đôi khi ko chính xác đâu bạn, sub Ya chính hãng phân phối bởi ĐT, made in indonesia và BH 24th là chuẩn!!!

@lehoang40: Làm sao bớt được 10% hả bác? Còn 2% nữa chứ? Bác hướng dẫn dùm em vụ này để còn tiền mua cái AVR nữa.

Thanks bác nhiều.

giá trên PK là bớt 10% rồi đó, còn bác muốn 2% nữa thì reg nick trên PK rồi mua online sẽ dc thôi!!!

kunhi826

MÌnh cũng đang quan tâm vấn đề này, cám ơn các bác đã chia sẻ

lehoang40

Sub Yamaha SW515 ko biết ở đâu bán các bạn nhỉ? có người cho ý kiến sub điện hay hơn sub hơi ko biết đường nào chơi đây . bác nào có cao kiến cho xin tí kinh nghiệm nhé

Sub yaSW515 là sub điện bác ạ, nhưng nó vẫn chứa sẳn cho bác đầu nối loa theo kiểu sub hơi đấy, nếu chơi sub hơi thì chỉ là stereo thôi, không làm 5.1 được.

Bên trên