Phòng cọ nhà em

therains

Active Member
Định chờ cái màn từ chỗ bác Trung về thì up nhưng lâu quá. Chụp tạm vài tấm cho các bác chém và advise giúp em vậy!

Đính kèm

478.6 KB · Xem: 165
    571.5 KB · Xem: 123
    104.3 KB · Xem: 117

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Phòng cọ nhà em

Đúng rồi langthangvn33, nhưng vẫn đặt máy xem ở chế độ 16:9, xem hơi nhỏ chút!

hình như nguyên bộ S606 HCS3 + AVR 1912 ....

xem phim phải bỏ rèm xuống , hình như dội âm thanh ... vì phía sau trống chơn

cuongtn87

Well-Known Member
lúc đầu dòm phòng bác em cứ tưởng bác dán toàn bộ = đá hê hê - thì ra là giấy dán tường

therains

Active Member
Đang trên xe Hoa Mai rồi

Hàng đã về mà các bác đi hết rồi, không có ai giúp làm khung. Theo tư vấn của bác Hoà mình đã đi dọc đường Ba Cu và Nguyễn Văn Trỗi check, cửa hàng làm khung tranh chỉ nhận làm tại chỗ, yêu cầu mình thuê xe oto chở về(hic, chi phí cao mà nhỡ trên đường em nó rách thì còn gì là màng nữa). Mai đành đi mua thiết bị bắn ghim về tự căng vậy. Chi phí dự kiến để hoàn thành sẽ vào khoảng 6-7 xị.

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Phòng cọ nhà em

hình như nguyên bộ S606 HCS3 + AVR 1912 ....

xem phim phải bỏ rèm xuống , hình như dội âm thanh ... vì phía sau trống chơn

Xem phim ban ngày phải đóng cửa và kéo cái rèm xuống. Do điều kiện chưa có phòng riêng trong khi không cầm được "máu" nên đành trưng dụng cái phòng khách vậy! Hôm nào nhờ anh em qua kiểm tra giúp phần âm thanh ánh sáng nhé!

macmanhha

Member
Ðề: Phòng cọ nhà em

Hỏi a KHôi và a Hòa xem trước đây nhờ ai làm đấy để họ lam cho chuẩn, lưu ý kích thước lọt lòng. Lam thủ đi 1-2 ngày nữa tới anh

langthangvn33

Uploader
Ðề: Phòng cọ nhà em

Hỏi a KHôi và a Hòa xem trước đây nhờ ai làm đấy để họ lam cho chuẩn, lưu ý kích thước lọt lòng. Lam thủ đi 1-2 ngày nữa tới anh

liện lạc Huy phuochalan , nhờ thằng em kêu thợ đến đóng khung cho , ah thì ra bác nhỏ tuổi hơn em , em cùng tuổi với chú Hà..

therains

Active Member
Re: Ðề: Phòng cọ nhà em

liện lạc Huy phuochalan , nhờ thằng em kêu thợ đến đóng khung cho , ah thì ra bác nhỏ tuổi hơn em , em cùng tuổi với chú Hà..

Thanks bác, em có nhờ bác Khôi và bác Hoà hướng dẫn rồi, sáng mai sẽ tiến hành. Em cùng tuổi và cùng tên với Phuochalan luôn. Hôm trước có tham gia off mà ko gặp bác!

phuochalan

Well-Known Member
tốt nhất kiếm ông thợ nào làm cho H ơi. không dễ gặm đâu. chỉ cần lệch vài cm. chiếu lên không khớp. học phí anh em đã mất nhiều rồi

Bên trên