PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

Minhsur

Banned
Thế thì nó chết cụ luôn chứ đổ bệnh gì được nữa. Còn mình nhập khẩu vào Trâu Quỳ chăn kiến :))

vicrtoshn

Ðề: PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

Em thấy trên web của pana có con TC-P50ST60 với mức giá $1,149.99. Không biết về đến mình giá khoảng bao nhiêu các bác nhỉ?

Minhsur

Banned
Re: Ðề: PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

Em thấy trên web của pana có con TC-P50ST60 với mức giá $1,149.99. Không biết về đến mình giá khoảng bao nhiêu các bác nhỉ?

Mình nghĩ nó sẽ trên 30t, vì dòng tương ứng 50ST50 đã có giá xấp xỉ 30 rồi.

Minhsur

Banned
Buồn buồn, khoe lại cái ảnh VT50 vậy:

locnp

Well-Known Member

Thích quá, bác tư vấn giùm em thời điểm này nên hốt em nào tầm 30 chai nhé, máu quá rồi :)

Minhsur

Banned
Re: Ðề: PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

Thích quá, bác tư vấn giùm em thời điểm này nên hốt em nào tầm 30 chai nhé, máu quá rồi :)

Lúc này nhu cầu chơi không còn bốc lửa như tầm Tết. Nếu chờ được thì bạn cố chờ dòng sp 2013 xem sao. Nếu nó giá cao quá thì dòng sp 2012 cũng vẫn là lựa chọn đáng lưu ý.

Nếu cần đánh ngay thì chỉ có Sony46KH855 là có vẻ đáng tin cậy trong tầm giá 32t.

kevins547

Member
Ðề: Re: Ðề: PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

Lúc này nhu cầu chơi không còn bốc lửa như tầm Tết. Nếu chờ được thì bạn cố chờ dòng sp 2013 xem sao. Nếu nó giá cao quá thì dòng sp 2012 cũng vẫn là lựa chọn đáng lưu ý.

Nếu cần đánh ngay thì chỉ có Sony46KH855 là có vẻ đáng tin cậy trong tầm giá 32t.

ý bạn là con HX855 đó hả. Mới check giá đúng là còn 32tr500. Sao xuống lẹ dữ trời.
con HX755 thua gì con HX855 vậy? hình như mỗi cái ko viền màn hình ? 55HX755 cũng xem xem 46HX855, òa òa.
Bửa hỏi ST50, đòi 30tr ko thèm mua, mới ra thì có 27tr, đúng là ko phải cái gì rồi cũng sẽ hạ. hic

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

ý bạn là con HX855 đó hả. Mới check giá đúng là còn 32tr500. Sao xuống lẹ dữ trời.
con HX755 thua gì con HX855 vậy? hình như mỗi cái ko viền màn hình ? 55HX755 cũng xem xem 46HX855, òa òa.
Bửa hỏi ST50, đòi 30tr ko thèm mua, mới ra thì có 27tr, đúng là ko phải cái gì rồi cũng sẽ hạ. hic

Vừa rồi anh em sốt sình sịch hàng PlasPana nên nó mới tăng giá thế. Còn Sony hạ giá kinh luôn. HX855 nhìn sang trọng hơn. Nếu phòng rộng thì 55HX750 vẫn chơi ngon bác ạ (To cho sướng). Phần hình ảnh thì nếu chơi HD mắt mình khó nhận ra khác biệt.

Omega3

Dắt ông anh đi mua plasma Pana, không nời nào có hàng
Đành mua Sony vậy :-S

Minhsur

Banned
Dắt ông anh đi mua plasma Pana, không nời nào có hàng
Đành mua Sony vậy :-S

Sony cũng là lựa chọn đáng tin cậy bác ạ. Bây giờ Sony giá lại ngon lành, bảo hành cũng khá nữa. Mình đang dùng Plasma nhưng vẫn tư vấn cho gia đình mua sony.

bongtrang

Bác Minhsur tư vấn cho anh em model nào của Sony tương đương với Panasonic Plasma TV TH-P50ST50V.

Bên trên