[QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

Bác deadline cũng như các bác HCM sướng thật đấy!
@ Bác Lê Xuân Trường có trên HDVN nhà ta không thía ah?

gái núi

Member
đúng là ở SG xướng thật ,event gì cũng tổ chức ở đó cả ,offline HDVN thì cũng vậy thì phải ,HN thì ít khi thấy quá event quá ,hy vọng là sớm có cho mấy bác bên HN

hd6850

Member
Ðề: Re: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

toàn là hàng khủng thế này hỏi sao bướm không vào tay được :)) ,hôm nay có bướm nào bay ra nữa không nhỉ vào mục tin tức vẫn chưa thấy thông tin gì mới update cả
PG xinh thế này dùng ipad hiệu nữa ,người chơi cũng toàn hàng cao cấp nhất thì mới chiệu ,mình dùng galaxy W tủi thân quá chắc đứng 1 góc mà bắt thôi nhưng nếu mà vớt được em bướm đặt biệt thì cũng trúng thưởng như ai <):)

laxanh

Member
Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

phải như thế thì mới có nhiều người tham gia chứ nhỉ ,bướm trong app cũng tương tự vậy đó nhưng cosplay thì phải cho nó giống :D .bướm xanh dương nay dể bắt lắm khó nhất là con xanh lá và nâu ấy

deadline

Member

xanh lá là bướm đặc biệt rồi còn gì chỉ duy nhất 1 con và phải lại đúng địa điểm thì may ra mới bắt được,đứng bên ngoài thì chắc lâu mới săn được nhé .Dự là tuần này sẽ ghé megatstar săn tiếp đây máy bác

lara_croft

Member

bướm người cứ cứ vào bản đồ trong game mà search nhé ,chỗ nào xuất hiện bướm thế này lại đúng trung tâm nó là gặp được mà cũng toàn là các địa điểm quen thuộc nên nhìn cái là biết liền ấy

nhân tiện khoe bướm mình vừa bắt được luôn đây ,đã đủ 4/5 con rồi nha ,bướm xanh dương thì mỗi ngày chỉ thả 250 con thôi nên khó bắt hơn ai bắt được con này thì coi như là có giải thưởng :x

sua

chơi sao hay thế ,của em cũng mới tải về mà không biết phải chơi thế nào cả ,giao diện toàn tiếng anh không thôi

hd6850

Member

nè bác ,vào store tải về là ổn thôi nhớt bật kết nối wifi hay 3g lên thì mới tải được nhé ,tải về rồi open lên chơi thôi ,cũng dể ẹt à ,xem bản đồ chổ nào có bướm thì lại chỗ ấy là bướm sẽ hiện lên màn hình ,dùng đt quơ cái là bắt được hay thấy bướm bay ngang màn hình chạm vào cũng được

laxanh

Member

mình cũng thích kiểu đó như giảm giá 50% xuất kem hay free ăn tại nhà hàng 5 sao nào đó cũng được,cái này cũng rất hay mà có thể là nhiều giải thưởng hơn là chuyến du lịch nữa đó ,hiện tại thì đợi thôi ,chắc sẽ có

sua

thank các bác để em tải về thử xem sao ,bắt đầu có cảm giác nghiện rồi đó ,săn voucher trên net chán rồi giời săn kiểu này có vẻ hay và mới lạ hơn .Nhưng giải đặc biệt có vẻ khó trúng nhỉ

jacktruong

cũng không khó lắm lại đúng địa điểm như tuần 2 này là ở parkson Hùng vương chẳng hạn rồi gặp mấy cô PG trong đó bắt thì thế nào cũng ít ít nhất là dính được bướm xanh lá ấy còn may mắn tột độ thì sẽ đủ luôn cả 5 con

PSVITA

Member
Ðề: Re: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

thank các bác để em tải về thử xem sao ,bắt đầu có cảm giác nghiện rồi đó ,săn voucher trên net chán rồi giời săn kiểu này có vẻ hay và mới lạ hơn .Nhưng giải đặc biệt có vẻ khó trúng nhỉ
50/50 :D cái này may mắn là chính ,càng gần thì càng dể bắt và ngược lại.Ngày nào cũng vào mục Bản đồ update các địa điểm có bướm nhé vào những chỗ đó thì mới thấy được bướm quý hiếm

nmb48

Member
giải thưởng hơi ít đó ,tính ra cũng chỉ 2 giải ,nếu tăng lên tầm 5 giải thì tuyệt và 1 bộ su tập cũng tầm 10 con chẳng hạn thì bắt sẽ dẵ hơn nữa

gái núi

Member
ít thì dể chơi hơn nhiều quá đâm ra bướm sẽ nhiều hơn nên khó bắt hơn ấy ,5 con vậy còn khó rồi lên 10 con nữa thì nó khó gấp 2,3 lần luôn đó chứ
tải khoản của mình cũng được vài trăm con rồi,đa số là trùng nhau ,có ai muốn share không :)]

hd6850

Member

chắc toàn là bướm thường không mà phải không :)) ,cái này thì mình cũng bắt được rồi :D chỉ đợi CN này đi chơi tiếp tại parkson thôi ,lâu rồi chưa ra rạp xem phim ,toàn ngồi nhà thẩm phim HD tại nhà

deadline

Member

vào Parkson HV xem megastar rồi bắt bướm luôn ,rất tiện nhỉ nhưng chắc cũng phải ở đó tầm hơn giờ đồng hồ thì mới được vì nghe nói bướm chúa chỉ xuất hiện duy nhất trong 1h thôi đấy

sua

4/5 còn khó nói chi là 5/5 mình vừa bắt thử cũng được 50 con rồi nhưng chưa tìm được 2 con còn lại mấy bác ơi ,khó quá

lara_croft

Member

cái này thì iphone dùng nhiều hơn nhỉ ,android mình thấy đa số là dùng được hết nhưng mà càng ít thì càng đỡ phải cạnh tranh nhiều ,khi nào mà nó phát hành toàn quốc thì tăng chóng mặt luôn ấy chứ

sua

mai tới rồi ,bác nào đi vào buổi trưa khoảng 1h thì gặp mình mặc áo hdvn luôn nhé :)) ,giờ này chắc có bướm chúa ,hy vọng là vậy không thì vào xem phim 1 lát rồi ra chiến tiếp

Bên trên