[QC] LG Optimus G - Smartphone đa nhiệm thực thụ

Loyall

Member
Ðề: [QC] LG Optimus G - Smartphone đa nhiệm thực thụ

thế nó có chống sốc lun ko bác, xưa giờ nghe người ta quảng cáo nào là đt chống nước, chống bụi, chống trầy xước cơ mà xước thì vẫn xước thoai :)) ko biết thằng optimus G này có chống sốc lun ko nhẩy ;))

thật là bá đạo, chống sốc, chống nước thì có mà giá trăm chai chả đùa =))

dangtim

hồi bữa con này này về vn thằng bạn mang ra quán cafe ngồi vọc thử sướng phết các bác, nhạy ko thua mấy dòng đt khác, cái khoản nghe nhạc thì cỡ mấy con express music thua xa...chuẩn HD xem film wá đã, mượt trong lun, có tiền là xúc e nó liền ^^

Tiantian

Member

gì cũng ok mỗi cái khoản pin có 2100 mAh, chạy tí là mau hết pin, mà ứng dụng thì nhìu, chơi game, vs coi film HD mau hết pin lắm, dễ nóng máy nữa ^^

giachungvn01

bực nhất là cái khe lấy sim nó còn nhỏ hơn cả thằng apple, thường mà nếu ra đường quên mang cái cây kim mở sim thì lấy cây tăm còn thọt vào được, cỡ thằng optimus G này thì bó tay, haiz... bữa ra đường quên mang, mún tháo mà mò mãi đếch được :(

duy983

Member

h LG lên ngôi rồi, thấy nhiều điện thoại LG chất lượng cũng cao gớm, đang sài 1 em LG tầm thấp thấy cũng mê, chuẩn bị nâng cấp lên smartphone tầm trung đây, nếu được thì xúc em này lun, ko thì chắc phải đợi ra con optimus pro ở vn quá :))

[video=youtube;DDcpPABjaYg]http://www.youtube.com/watch?v=DDcpPABjaYg[/video]

Selina12

em áo đỏ trong clip xinh thật đấy, cái nốt ruồi duyên ghê =))

lequang1253

em áo đỏ trong clip xinh thật đấy, cái nốt ruồi duyên ghê =))

bác soi gì mà kỹ thế, e chỉ toàn để ý xung quanh người ta mỗi người cầm 1 cái hộp dtdd ko àh, cơ mà sao nhìu người được quà thế, mà cái này diễn ra khi nào chả biết tin tức gì lun ih ^^

piggy2501

Member

cái đấy chắc là event ra mắt sản phẩm tổ chức ở TGDĐ thì phải, nhìn cái sảnh trước giống giống, mà chắc lại bốc thăm trúng thưởng or đại loại là fans cuồng LG thấy giá rẻ qua xúc lun 1 con chăng :)) e thì chỉ biết mỗi cái tin là trên fb có cái cuộc thi dự đoán cái clip trên trúng phiếu mua hàng trị giá 1tr vs 500k thôi :))

https://www.facebook.com/LGmobile.Vietnam/app_150583148437218

Loyall

Member

èo mua hàng ở lazada lừa đảo lắm, bữa ngồi canh cả buổi rốt cuộc web nó bị die server, rốt cuộc mất cả công sức ngồi canh 1 tuần...chán thật, mà mất rùi thì biết kiện ai giờ... :(

Tiantian

Member

èo mua hàng ở lazada lừa đảo lắm, bữa ngồi canh cả buổi rốt cuộc web nó bị die server, rốt cuộc mất cả công sức ngồi canh 1 tuần...chán thật, mà mất rùi thì biết kiện ai giờ... :(

kiện cái thằng IT ngồi trên làm chết cmn server đó bác =)) mua hàng qua mạng thì phải chịu cái cảnh thế thôi, vn chứ chẳng phải amazon, ebay như nước ngoài mà đòi bảo đảm, tiền trao cháo mút vẫn hơn :))

Tiantian

Member

con này mà giờ hàng xách tay like new ko biết bao nhiêu nhỉ, chứ giá máy mới ngoai thế giới di động căng wá, ko đủ tầm với :(

dangtim

con này mà giờ hàng xách tay like new ko biết bao nhiêu nhỉ, chứ giá máy mới ngoai thế giới di động căng wá, ko đủ tầm với :(

giá máy mới ở vn tầm 15,6 triệu thì xách tay ko thuế chắc cũng tầm 10 củ là cùng ^^ ...mà mua chi con này, đợi ra optimus pro rùi xúc lun thể.. nếu là dân chuộng LG :D

satan85

Well-Known Member

giá máy mới ở vn tầm 15,6 triệu thì xách tay ko thuế chắc cũng tầm 10 củ là cùng ^^ ...mà mua chi con này, đợi ra optimus pro rùi xúc lun thể.. nếu là dân chuộng LG :D

Con này giá chính hãng 12t5. bản thân mình thấy giá đó đắc, hàng xách tay 9t5, có người bán 8.5t dùng rồi. Con này hiện tại ngang với nexus 4, theo mình thì nexus đẹp hơn

dangtim

mới lên fb Lg coi cái đoạn phim code name G hay ghê các bác, công nhận bác lg này chịu khó đầu tư làm cái cờ líp chất thật, vừa đc xem film vừa chơi game lun, vào xúc phát nào các bác ơi :D

https://www.facebook.com/LGmobile.Vietnam/app_149824088515310

hình như mấy hôm trước cũng cái vụ app game này mà có cái chương trình thử thách "Khám Phá Khoảnh Khắc Giờ G" thì phải, ko biết giờ còn ko ta...giải thưởng thì cũng khá ok...

01 Giải nhất: Phiếu mua hàng tại LAZADA VIETNAM - trị giá: 1.000.000 VND

05 Giải nhì: Phiếu mua hàng tại LAZADA VIETNAM - trị giá: 500.000 VND

giachungvn01

bó tay, mới vào thấy cái này hết mún chơi, chơi cái này đâu có công bằng, toàn nick fake ko...nghĩ sao 5 - 6 cái fb chơi 1 game mà cùng 1 số dt thế này mà admin cũng cho thắng được, sợ lun >"<

trannguyenhien

Active Member
Re: Ðề: [QC] LG Optimus G - Smartphone đa nhiệm thực thụ

mấy em LG thì phải cầm tận tay thì mới thấy thích hay không.

Bên trên