[QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

markhv9

Không biết con này nghe nhạc có hay như mấy con Walkman ko nhỉ, mình thích nhất cái khoản nghe nhạc trên Sony

acc chinh chu

hôm đó chắc thú vị lắm nhỉ. :D Xem video review lại cũng thấy thích rồi. sony duo Vaio 13 đúng là chất thật - niềm ao ước của bao nhiêu người :D

Yeh hôm đó có các đại diện của mấy hãng lớn nữa á. Vui và cuồng nhiệt khi sản phẩm được trưng ra á.

dethuong4u

Trong máy này, em thấy thích cây viết của máy vì bản thân em thích vẽ và sáng tạo, dùng bút vẽ sẽ thấy thích hơn dùng tay hay chuột . Thế là nhớ lại thời hồi trước học kiến trúc thì vẽ bằng bút là việc thường xuyên và điều tất nhiên.

hungnv85

Member
Ðề: Re: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

Trong máy này, em thấy thích cây viết của máy vì bản thân em thích vẽ và sáng tạo, dùng bút vẽ sẽ thấy thích hơn dùng tay hay chuột . Thế là nhớ lại thời hồi trước học kiến trúc thì vẽ bằng bút là việc thường xuyên và điều tất nhiên.

Không biết cái bút này có dùng để viết trên giấy dc không nhỉ :D

hungnv85

Member
Ðề: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

Về phần cứng, Sony phân phối đến người dùng Việt hai phiên bản phần cứng khác nhau với tên mã SVD13211SGW (màu trắng, có giá gần 35 triệu đồng) và SVD13217PGB (màu đen, giá bán gần 50 triệu đồng). Ở phiên bản màu trắng, Sony trang bị vi xử lý Intel Core i5 i5-4200U Processor 1,6 GHz, RAM 4GB và ổ cứng SSD 128 GB. Phiên bản màu đen cao cấp hơn với vi xử lý Intel Core i7-4500U Processor 1,8 GHz, RAM 8GB và ổ cứng 256 GB.
Ổ cứng hơi ít đây nhỉ, mình thường xuyên download phim hd về xem mà ổ cứng này sao đủ

hungnv85

Member

Không biết Sony có hỗ trợ nâng cấp ổ cứng không nhỉ. Mình mà mua là phải ổ cứng >500Gb thì mới dc

markhv9

Chắc có đó bạn, máy nào mà chả nâng cấp ổ cứng dc, nhưng mà SDD ko rẻ đâu nha

hungnv85

Member

Mình biết điều đó mà, máy này xài SDD nữa chắc tốc độ copy phê lắm đây

Bên trên