QLED TV và những yếu tố tạo ra chất lượng hình ảnh hoàn hảo

tranthanh88

Cái hình nải chuối nhìn đẹp quá nhỉ, vậy là dòng này nó full hình ảnh đầy đủ ở mọi góc nhìn phải không các bác.
Đúng rồi bác ạ, dòng ti vi này là hiện đại nhất hiện nay với nhiều cải tiến hiện đại như bài báo phân tích, QLED đang là sự lựa chọn hàng đầu của những đại gia đấy bác.

bryen

Dạo này oled đang lên ngôi, nhưng cái giá quá chát cho tất cả =)) hi vọng giảm giá để anh em trải nghiệm
Quả thật Oled giá quá chát thấp nhất 120 củ, trong khi Qled công nghệ hiện đại hơn nhưng giá lại mềm hơn 55 inch tầm 57 củ.

laza

Chà con QLED này hiện đại nhỉ, nhiều ưu điểm quá, bác nào đã sở hữu chiếc này review cho bà con tham khảo chút ạ.

pharmy

Samsung mang đến độ sáng lên tới từ 1500 - 2000 NIT cho các dòng TV QLED, thật là vô đối, vậy các hãng khác muốn đuổi theo cũng khó nhỉ các bác.

laupa

Chà con QLED này hiện đại nhỉ, nhiều ưu điểm quá, bác nào đã sở hữu chiếc này review cho bà con tham khảo chút ạ.
Bài báo đã phân tích kỹ đó bác, toàn là công nghệ hiện đại, chiếc này đã khắc phục hầu hết các nhược điểm của các dòng ti vi trước đây.

congdaknong

Cho đến bây giờ, QLED vẫn là con TV duy nhất hiển thị được 100% dải màu sắc phải không bác
Chuẩn đó bác, hôm rồi em có việc vài saigon, có ra Nguyễn Kim ngắm nghía thì được mấy em bán hàng tư vấn vậy đó, mà sự thực thì nhìn qled em cũng thấy đẹp thật

sanazy

Trên này phân tích kỹ và so sánh thực tế nè, nhìn hình ảnh qled vậy ai mà không ham

Bên trên