Quán cafe có wifi mạnh ở VT

Chào các bác trong hội HDVT, các bác có thể chỉ giúp e quán nào có wifi mạnh được ko ạ, trước e có hay ra quán Hi cafe ở Nguyễn Lương Bằng down film nhưng ko hiểu vì sao gần đây quán đóng cửa rồi ạ. Cảm ơn các bác.

davidhand

Moderator
Petro Hotel, cáp quang Leased Line :D

Chỗ ấy điện chập chờn đễ ... đi đồ chơi lắm á! :D

Anh đang ở Palace, người anh em của Petro nhà chú đây, down VIP fshare nè, khủng chưa! :D

vsucwi

Chỉnh sửa lần cuối:

phuochalan

Well-Known Member
Tốc độ quá khủng...hihi..Kiểu này đi học bên Palace mà không lo học, lo xem chứng khoán kìa

davidhand

Moderator
Tốc độ quá khủng...hihi..Kiểu này đi học bên Palace mà không lo học, lo xem chứng khoán kìa

Kiểm điểm chú Hải palace thôi, để mạng chậm quá! CK là tình yêu và là niềm hy vọng (mong manh) của a đấy! Nóa mà lên là anh thanh lý, sắm đồ chơi mới hết! 8->

phuochalan

Well-Known Member
Người ta bảo chứng khoán là cục lửa chuyền tay nhau. Thằng cuối cùng bị chết cháy...mà bên em nhiều thằng cuối cùng lắm..đen thuii hết rồi. Chú Hải là IT mà để mạng bèo quá...

davidhand

Moderator
Người ta bảo chứng khoán là cục lửa chuyền tay nhau. Thằng cuối cùng bị chết cháy...mà bên em nhiều thằng cuối cùng lắm..đen thuii hết rồi. Chú Hải là IT mà để mạng bèo quá...

Chơi món này nghiện lắm chú ạ, 1 ngày ko CK là một ngày ... Chưa trọn vẹn trôi qua. A thích trải qua cái gọi là "cảm giác mạnh" mà! :)

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Quán cafe có wifi mạnh ở VT

Chơi món này nghiện lắm chú ạ, 1 ngày ko CK là một ngày ... Chưa trọn vẹn trôi qua. A thích trải qua cái gọi là "cảm giác mạnh" mà! :)

em mong chứng khoáng lên ..bác david vác con Wilson Alexandra về cho anh em HDVT nghe ...

bauthui1983

Active Member
Ðề: Quán cafe có wifi mạnh ở VT

Chào các bác trong hội HDVT, các bác có thể chỉ giúp e quán nào có wifi mạnh được ko ạ, trước e có hay ra quán Hi cafe ở Nguyễn Lương Bằng down film nhưng ko hiểu vì sao gần đây quán đóng cửa rồi ạ. Cảm ơn các bác.

Anh em HDVT toàn down phim tại nhà hoặc cơ quan nên ít biết đến quán cafe nào internet ngon lắm, bác à!

Ðề: Re: Ðề: Quán cafe có wifi mạnh ở VT

Quán Offshore Bar đối diện Song Hong Hotel. Tốc độ cáp quang 40MB

zellius

Em thấy quán cafe 38 đường Trương Văn Bang mạng khá khỏe. Nhưng ngồi quán mà down film dễ đen vì uống nhiều cafe

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Quán cafe có wifi mạnh ở VT

Hihi, có off 1 lan cùng anh em, dạo nay bận nhiều việc quá nên hết time off cùng anh em.

trongtan7411

Active Member

quán hi của bác THẾ ANH cũng là mem của hd vungtau mà.em mới biển về qua hicafe thì tan hoang rồi buồn quá,ngày trước down vip fshare bên này đc cao nhất 4MB/s.chép phim từ hdd cũng nhanh lắm.không biết bác thế anh này đi đâu rồi mà ko thấy nhỉ?

Bên trên