Ra mắt 25giay.vn - sàn giao dịch online mới lạ và "đầu tiên" tại Việt Nam

meamthanh11

Active Member
Ðề: Ra mắt 25giay.vn - sàn giao dịch online mới lạ và "đầu tiên" tại Việt Nam

quan trọng hàng xịn uy tín là ok

langtuphieubong

cái này chắc cũng giống bên 5giay, rongbay và raovat nhỉ? Có j khác hay không nhưng thấy buổi ra mắt hoành tráng lắm :D

tranminh345

Trang thương mại điện tử này có hình thức giao dịch lạ và độc đáo nhưng theo em nghĩ các bác nào thực sự có nhu cầu mua sản phẩm thì hãy lên. giá thuận mua vừa bán mà.

Smartlap

Ðề: Re: Ra mắt 25giay.vn - sàn giao dịch online mới lạ và "đầu tiên" tại Việt Nam

cái này chắc cũng giống bên 5giay, rongbay và raovat nhỉ? Có j khác hay không nhưng thấy buổi ra mắt hoành tráng lắm :D
Em có tìm hiểu rồi bác. cái này khác với các cái bán hàng như cái chợ trên 5s, rongbay nhé. hàng chất, toàn nhà cung cấp nổi tiếng. còn cách thức giao dịch cũng mới lạ, tạo động lực cho mình mua sản phẩm. mới bán đầu cảm nhận trang này có vẻ ngon đó

quanghaith2

Well-Known Member
Ðề: Re: Ra mắt 25giay.vn - sàn giao dịch online mới lạ và "đầu tiên" tại Việt Nam

Em có tìm hiểu rồi bác. cái này khác với các cái bán hàng như cái chợ trên 5s, rongbay nhé. hàng chất, toàn nhà cung cấp nổi tiếng. còn cách thức giao dịch cũng mới lạ, tạo động lực cho mình mua sản phẩm. mới bán đầu cảm nhận trang này có vẻ ngon đó

Vừa mới reg nick làm phát PR luôn

gà cồ

nếu thực sự cung cấp giá cả tốt nhất cho người tiêu dùng lên minh bạch giá, còn như này cũng chỉ là lừa người không biết thôi, hài vãi đái
bác đã thử nghĩ xem là nếu giá đang giảm được công khai minh bạch thì mấy thằng nhiều tiền nó vô đầu cơ hết sạch ah

---------- Post added 28-01-2013 at 12:51:29 AM ----------

quan trọng hàng xịn uy tín là ok
em cũng vừa làm cái tai urbeats trên này, hàng xịn còn nguyên con tem của FPT

tranminh345

ra rồi có giống thằng 5giay bây giờ ko ???
5giay cơ bản nó là cái chợ online, ai muốn lên mua bán gì thì tùy, hàng hóa là do nick thành viên tự cung cấp, tự bán. Còn trang 25giay này là nó lấy hàng từ mấy thằng uy tín như FPT, Phong Vũ, Thiên Hoà rồi đem đăng lên bán với giá giảm bằng hình thức click. Cái tên nghe dễ lộn chứ bản chất nó hoàn toàn khác nhau ah bác

vinhphuc1993

Hàng nhìn chất nhưng giá cũng không thấp hơn giá thị trường là bao nhiêu. Cái trang này có gì hay hơn các trang bán hàng khác không? Em thấy nạp tiền nên ngại nghiên cứu quá :(

hellboy118

Em thấy trang 25giay này bán hàng chất thiệt. Có mấy cái tai nghe dr. dre giá ngọt vừa quất một cái. cảm ơn bro. ^^

gatrongden

nếu thực sự cung cấp giá cả tốt nhất cho người tiêu dùng lên minh bạch giá, còn như này cũng chỉ là lừa người không biết thôi, hài vãi đái
Thấy có giá để ngoài rõ ràng vậy mà. giá cũng rẻ hơn thị trường 5-10% gì rồi đó vanthuann. nhấp xem gia thì có khi gặp gia rẻ hơn. quan trọng là nhà cung cấp hàng mình thấy ok là được rồi. mà nhà cung cấp cho 25giay cũng toàn nhà cung cấp có uy tín. FPT, phong vũ, mai nguyen... nếu có như bạn nói thì mình nghĩ mấy nhà cung cấp này chẳng để yên đâu

hai duy

Trang 25giay này trade hàng điện tử thôi phải không ta? Sao mình thấy nhiều mục mà chẳng có hàng gì vậy nhỉ?

xemientay

các trang thương mại điện tử ở Việt Nam thì tui đâu không tin tưởng lắm. Nhìn nó cứ haiz haiz thiếu chuyên nghiệp sao ấy. Không ham.^:)^

hamvietnam

vừa mua em gạch 1280, cơ mà nạp bằng card điện thoại tốn quá !!!!!!!!!!!!

chankhong

thấy có thằng FPT, cũng đang tính mua cái HTC để lên đây xem thử có cái nào vừa ý không ?

truyvan

Trang 25giay này trade hàng điện tử thôi phải không ta? Sao mình thấy nhiều mục mà chẳng có hàng gì vậy nhỉ?

chắc nó mới mở, chưa kịp up hàng, em thấy có mục Ô tô - Xe máy, chả lẽ nó lại định bán Ô tô và Xe máy online luôn hả, cái này là bá đạo rồi =))

Smartlap

chắc nó mới mở, chưa kịp up hàng, em thấy có mục Ô tô - Xe máy, chả lẽ nó lại định bán Ô tô và Xe máy online luôn hả, cái này là bá đạo rồi =))

Cái này thì có gì lạ đâu. Xe máy cũng đăng bán đầy trên mạng chứ gì. haiz

hellboy118

IP 4S hàng mới chính hãng mà giá có 10 củ. :( Bạn nào mua được sản phẩm hay vậy nhỉ? Mình nhấp vô vài lần mà gia chưa giảm nhiều.

Bên trên