Ra Mắt - Đầu Phát Himedia HD910A - Đầu Phát 3D Nhỏ Mà Xinh... Mà Nhỏ.

tunghdag

Member
Bác chủ thớt nói rõ giùm cái quạt của em này?Có phổ biến trên thị trường không?

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ra Mắt - Đầu Phát Himedia HD910A - Đầu Phát 3D Nhỏ Mà Xinh... Mà Nhỏ.

Bác chủ thớt nói rõ giùm cái quạt của em này?Có phổ biến trên thị trường không?

Có quạt nha bác , dòng này phổ biến chỉ thua 910B thui .

Thiết kế đẹp , bạc , nhôm , wifi , tản nhiệt

SATA ngoài , chip 1186 , 3D

Gắn xe hơi hoặc cầm theo đi du lịch là hết ý .

=============

Giá tốt bên em nha . ( dưới chữ ký )

tunghdag

Member
Cảm ơn bác,mình hỏi là quạt nó xài loại nào đó,mấy vôn,có chung với quạt các hãng khác không?

kieukha

Active Member
Ðề: Ra Mắt - Đầu Phát Himedia HD910A - Đầu Phát 3D Nhỏ Mà Xinh... Mà Nhỏ.

Gắn HDD bên ngoài hơi kì nhỉ! Cho hỏi hiện giờ giá con này bao nhiêu vậy!

meocon

Well-Known Member

Cảm ơn bác,mình hỏi là quạt nó xài loại nào đó,mấy vôn,có chung với quạt các hãng khác không?

Quạt nhỏ nằm dưới , e ko tháo ra nên ko biết a ơi

Gắn HDD bên ngoài hơi kì nhỉ! Cho hỏi hiện giờ giá con này bao nhiêu vậy!

Giá khuyến mãi tại ..:: Phim HD ::..

HUy - 0903.533.985

gianghia1999

Chào các bạn! mình đang sài con 910 A,trước kia vao youtobe xem ca nhac rất tốt, nhưng do trục trặc kỹ thuật mình gửi đi bảo hành, lúc nhận về thì vào youtobe no hiện lên dòng chữ không hỗ trợ kiểu file. Bạn nào đã gặp trường hợp như mình mà vào youtobe coi lại được thì chỉ giúp mình với. Xin cảm ơn rất nhiều

xin_conbaoso

Re: Ðề: Ra Mắt - Đầu Phát Himedia HD910A - Đầu Phát 3D Nhỏ Mà Xinh... Mà Nhỏ.

Chào các bạn! mình đang sài con 910 A,trước kia vao youtobe xem ca nhac rất tốt, nhưng do trục trặc kỹ thuật mình gửi đi bảo hành, lúc nhận về thì vào youtobe no hiện lên dòng chữ không hỗ trợ kiểu file. Bạn nào đã gặp trường hợp như mình mà vào youtobe coi lại được thì chỉ giúp mình với. Xin cảm ơn rất nhiều
Bạn thử úp firmware lại xem sao ? theo mình biết thì 1186 đã chơi lại đc youtube.

meocon

Well-Known Member

910A vẫn chưa vô dc youtube nha bro ....

gianghia1999

Ðề: Re: Ðề: Ra Mắt - Đầu Phát Himedia HD910A - Đầu Phát 3D Nhỏ Mà Xinh... Mà Nhỏ.

Úp firmware bằng cách nào vậy bạn? Mình chưa rành cái vụ này, bạn chỉ giáo giúp với

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Ra Mắt - Đầu Phát Himedia HD910A - Đầu Phát 3D Nhỏ Mà Xinh... Mà Nhỏ.

Úp firmware bằng cách nào vậy bạn? Mình chưa rành cái vụ này, bạn chỉ giáo giúp với

Dơn FW về copy vô USB . gắn vô HDPlayer
Nhấn giữ nút reset bên tay trái rùi bật ON trên remote , khi nào màn hình hiển UPGrade thì buông tay ra . :)

gianghia1999

Dơn FW về copy vô USB . gắn vô HDPlayer
Nhấn giữ nút reset bên tay trái rùi bật ON trên remote , khi nào màn hình hiển UPGrade thì buông tay ra . :)[/QUOTE

Mình làm theo bạn , nó hiện thông bao lỗi rồi tắt màn hình luôn, bây giờ thì không biết phải làm sao nữa

Bên trên