Rạp Lotte Cinema Nam SaiGon

poly

Banned
Ðề: Rạp Lotte Cinema Nam SaiGon

lotte đã có web rùi nha bà con
http://www.lottecinemavn.com/
mới check laị hôm qua với một em xinh đẹp hehe
chất lượng rạp vẫn ok
âm thanh cực đã , hinh ảnh tốt ko bị out focus gì như một số bác than phiền
chương trình KM nhiều ,ăn lotteria >50k thì đem hóa đơn mua vé giảm ngay 20K
tóm lại , ko coi Mega nữa

HDWonder

hic, rap đẹp mà film cứ hơi tí là cắt thì còn gì xem film nữa anh Poly òi:((

Nhớ nhất một lần là đi xem Final Destination III, phim cắt tanh bành lun không hiểu gì hết trơn nữa:(

Lioncoeur

Mai mốt mà rạp này chiếu Star Trek chắc phải đi xem. Chiến tranh vũ trụ coi trên màn hình lớn thế này mới đã :D

poly

Banned

hic, rap đẹp mà film cứ hơi tí là cắt thì còn gì xem film nữa anh Poly òi:((

Nhớ nhất một lần là đi xem Final Destination III, phim cắt tanh bành lun không hiểu gì hết trơn nữa:(

tùy fim chứ có phaỉ phim naò cũng cắt hết đâu
như bác trên đã nói
star trek và Wolf có cắt miếng naò đâu
coi ở đây mới đã

vkc

Well-Known Member

Không biết rạp này có thường chiếu phim mới như Megastar không vậy bác? Mình đang đợi Star Strek ra đi coi

poly

Banned

Em coi cái link này : http://www.lottecinemavn.com/

đâu thấy thông tin phim sắp chiếu đâu bác

bác ơi
nhìn caí lịch phim đang chiếu thì bác thấy nó chiếu y như mega rùi
star trek có chiếu ở đây
chua rảnh review star trek nữa
em khuyen là ai muốn cảm nhận hết độ hoành tráng của Star trek
thì nên coi ở rạp 1 Lotte chứ Mega cũng ko đã bằng đâu

Lioncoeur

Ủa mà có bác nào đi coi Lotte ở Lê Duẩn chưa? Có hoành tráng bằng ngoài Q7 không nhỉ?

vkc

Well-Known Member

Ủa mà có bác nào đi coi Lotte ở Lê Duẩn chưa? Có hoành tráng bằng ngoài Q7 không nhỉ?

Lotte Lê Duẩn là rạp xây mới nhưng lâu rồi ( tầng 13 của Diamond Plaza )
rạp này nhỏ lắm..cách đây 5 năm thì xịn, giờ thì cùi bắp rùi hihiii

vkc

Well-Known Member

cái lotte Lê Duẩn là cái Diamond cũ nâng cấp
nên chẳng hoanh tráng gì đâu

Lotte - Diamond xây mới mà bác..Ngay cả cái Diamond Plaza cũng xây mới..sao gọi là nâng cấp được???

thangtb

Member

hic, nhớ nhà, thời trước nói đi xem phim ở Diamond là cũng ngon lành lắm rồi (hồi chỉ có cinebox) nhưng theo thấy thì cái rạp tiền thân của cinebox (chuyên chiếu = DVD, 5k 1 vé, sau bị dẹp) cái màn chiếu hình như còn to hơn cái cinebox bây giờ

chờ đi xem star trek tại lotte thôi!

dragonlee

Well-Known Member

Phải công nhận cái hệ thống rạp này hoàng tráng, đẹp mắt.

pirate

Nhưng tui thay phục vụ không chuyên lắm, trừ rạp vip vì chua vô. khi dang chieu không có nhân viên trực để nhắc nhở khán giả ( gọi và nói chuyện điện thọai um xùm, bình phẩm phim oang oang .... cái này dở hơn cinebox) và hình nhu cho xả rác thỏai mái :) , cuối xuất thấy nhân viên đi hốt rác dưới sàn quá trời. tui thích di cinebox hơn : rẻ, hình ảnh âm thanh ok, và vì không thích coi film có thuyết minh ở các rạp khác:D

Lioncoeur

Nhưng tui thay phục vụ không chuyên lắm, trừ rạp vip vì chua vô. khi dang chieu không có nhân viên trực để nhắc nhở khán giả ( gọi và nói chuyện điện thọai um xùm, bình phẩm phim oang oang .... cái này dở hơn cinebox) và hình nhu cho xả rác thỏai mái :) , cuối xuất thấy nhân viên đi hốt rác dưới sàn quá trời. tui thích di cinebox hơn : rẻ, hình ảnh âm thanh ok, và vì không thích coi film có thuyết minh ở các rạp khác:D

Bác nói sao ấy chứ.

Đi coi từ Đống Đa đến Galaxy, Megastar, chưa từng thấy nhân viên nhắc nhở khản giả gây ồn 8-|

Xả rác thì rạp nào cũng .. xả, đúng là ý thức quá kém.

Còn phụ đề, giờ mà bạn kiếm ra mấy rạp chiếu không có phụ đề cũng hơi bị hay đó :D

vkc

Well-Known Member

Bác nói sao ấy chứ.

Đi coi từ Đống Đa đến Galaxy, Megastar, chưa từng thấy nhân viên nhắc nhở khản giả gây ồn 8-|

Còn phụ đề, giờ mà bạn kiếm ra mấy rạp chiếu không có phụ đề cũng hơi bị hay đó :D

Những cái kể trên không đáng sợ bằng người ngồi sau lưng mình dùng chân gác lên lưng ghế mình nhịp chân:mad:)...Tớ bị 2 lần rồi, tức điên..Một lần ở Cinemabox ( Lý CHính Thắng ) và một lần ở Galaxy ( Nguyễn Du ) chưa kể vài lần bị nhẹ hơn ở những nới khác:mad:

nham18

Member

Bác nói sao ấy chứ.

Những cái kể trên không đáng sợ bằng người ngồi sau lưng mình dùng chân gác lên lưng ghế mình nhịp chân:mad:)...Tớ bị 2 lần rồi, tức điên..Một lần ở Cinemabox ( Lý CHính Thắng ) và một lần ở Galaxy ( Nguyễn Du ) chưa kể vài lần bị nhẹ hơn ở những nới khác:mad:

Vậy các bác thấy cái sướng và cái khổ của rạp chiếu phim so với Home Theater chưa. Đó giờ nói về cảm phim chưa bao giờ em muốn "cảm" ở rạp cả. Rạp chỉ là nơi để bạn bè đi chơi hoặc hẹn hò với gf mới vô đó thôi

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Vậy các bác thấy cái sướng và cái khổ của rạp chiếu phim so với Home Theater chưa. Đó giờ nói về cảm phim chưa bao giờ em muốn "cảm" ở rạp cả. Rạp chỉ là nơi để bạn bè đi chơi hoặc hẹn hò với gf mới vô đó thôi

lại nhịp chân chớ gì, thủ phạm là tên này [-X

Bên trên