Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

tml3nr

Moderator
@tml3nr @linh0983 Nhân tiện cho mình hỏi Boss DAC có mấy version rồi ah.
Con của em nhận được ngày 7/9/2017. Mua từ amazon vẫn là version 1.2 ạ.

Em trước 29/5/2017:

Em sau 7/9/2017:

Chỉnh sửa lần cuối:

No-U

Active Member
Có cụ nào bị như em không?dùng con pi3 làm nguồn phát.pcm thì nó chạy bình thường,dsd cũng chạy trơn tru nhưng khg tự next bài-hết bài toàn phải next bằng tay

linh0983

Well-Known Member
Có cụ nào bị như em không?dùng con pi3 làm nguồn phát.pcm thì nó chạy bình thường,dsd cũng chạy trơn tru nhưng khg tự next bài-hết bài toàn phải next bằng tay
Bác chạy bằng player nào ? Bác đã tích vào tùy chọn play all . :oops:

minh2102

Active Member
hiện tượng của bác khá giống lúc em chơi trên win, nguyên do là buffer của player bị lỗi tràn, bác mò tăng buffer lên là hết lỗi thôi.

linh0983

Well-Known Member
USB AMANERO UPGRADE đây a . :cool:
https://item.taobao.com/item.htm?sp...026&pvid=c69b7a62-48e5-473a-948c-122fe52a9c82

Tùy chọn 5v thông qua 2 con LT3045 cấp cho 2 clock Crystek CCHD-957 .
Order về hàn hoặc dùng mạch clock riêng này DIY vào gì gì đó a .

Mạch clock này thay thế 2 con clock 502DAC hoặc 502DAC Pro chắc là ngon a
Mình mới hỏi mạch clock riêng này là 618 tệ ( 2 con LT3042 thay bằng LT3045 ) . Nếu thêm board Amanero là 808 tệ . :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:

nqn_vnn

Well-Known Member
Em đang cần board nguồn đôi +/-12v Bác nào biết chỉ giúp em phát hoặc cho em xin link trang bán board nguồn đôi +12v 0v -12v với ( trang càng tốt taobao ).

No-U

Active Member
Em cần 1 board 502dac về trải nghiệm làm transport cho pi3,bác nào chán rồi nhượng lại em nhé.có gì inbox cho em.thanks

celebrity

Active Member
Bên trên