Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

binna

Well-Known Member
Xả 3 chú thạch anh Pi4 rất cứng các bác a . Tường là toi chú Pi4 của bác @binna sau khi dò lại cpu ko có dao động 54MHz hàn lại cộng cáp là lên liền . Âm thanh có khác lúc trước chi tiết hơn âm trầm khỏe hơn ko ngờ . :rolleyes:

Cấp 2 nguồn ngon hơn 1 nguồn . Có thử dùng 1 nguồn 5v cấp cho tất cả vẫn chạy bình thường . o_O

Chì hàn cho Pi2, Pi3 mềm chú Pi4 rất cứng lúc xả thạch anh mình có cảm tưởng ko lên nguồn các bác a ui . :eek:

Bác @binna lấy về thử xuất USB cho PCM 1794 a ??? . :D
Háo hức quá, mai qua bác lấy ngay cho nó nóng

linh0983

Well-Known Member
Rất may nó còn một chỗ trống mình chuyển con LT3045 qua vị trí mới ngon lành bác a . :oops:

Lúc này hay vọc tối sáng mấy tụi nó hoc online ko có máy dò mạch hihi . Cục này 2 nguồn 5v 1 cho Pi4 và 1 cho OCXO tuyệt vời ( mai rảnh bác ghé qua a ) . :cool:

ko853

Well-Known Member
Pi ngày càng có nhiều đồ chơi hay.

@linh0983 : e có con sub Klipsch bị cháy bo nguồn, bác khám bênh em nó giúp được ko bác?

binna

Well-Known Member
Rất may nó còn một chỗ trống mình chuyển con LT3045 qua vị trí mới ngon lành bác a . :oops:

Lúc này hay vọc tối sáng mấy tụi nó hoc online ko có máy dò mạch hihi . Cục này 2 nguồn 5v 1 cho Pi4 và 1 cho OCXO tuyệt vời ( mai rảnh bác ghé qua a ) . :cool:
woa...tuyệt vời quá bác ui.... cảm ơn bác Linh rất rất nhiều ah....
sau 17g em sẽ ghé bác (hôm nay bắt đầu đi làm lại rồi ạ)

binna

Well-Known Member
Xả 3 chú thạch anh Pi4 rất cứng các bác a . Tường là toi chú Pi4 của bác @binna sau khi dò lại cpu ko có dao động 54MHz hàn lại cộng cáp là lên liền . Âm thanh có khác lúc trước chi tiết hơn âm trầm khỏe hơn ko ngờ . :rolleyes:

Cấp 2 nguồn ngon hơn 1 nguồn . Có thử dùng 1 nguồn 5v cấp cho tất cả vẫn chạy bình thường . o_O

Chì hàn cho Pi2, Pi3 mềm chú Pi4 rất cứng lúc xả thạch anh mình có cảm tưởng ko lên nguồn các bác a ui . :eek:

Bác @binna lấy về thử xuất USB cho PCM 1794 a ??? . :D
quá đã bác @linh0983 .... mở rivers of babylon.... tiếng bass chắc, sâu.... chỉ thốt lên tiếng wow
nhưng tổng âm lượng, có vẻ nhỏ đi
để thẩm tiếp, hihi

binna

Well-Known Member
Bên trên