Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

toi511

Well-Known Member
Bộ sạc và 2 nguồn 5v sigma11 xong rồi bác @toi511 chính xác toi con IC nguồn bác a . :rolleyes:

Cảm ơn anh, rảnh em ghé lấy nha anh

binna

Well-Known Member
Cho em 1 tấm hình đi bác. Các bác cho em hỏi thăm giờ ra đường có bị phạt? Lớ ngớ ra đường nó phạt thì phí 2tr để 2tr mua đồ audio chơi.
em đi từ Bình Thạnh, Phú Nhuận, đến nhà bác @linh0983 ngày CN & thứ 2 vừa rồi, đâu thấy ai hỏi gì đâu
bác cứ thủ sẵn chứng nhận đã tiêm vacxin và khai bao di chuyển là OK

quatmo

Well-Known Member

do_long_khach

Well-Known Member
Bác nào có thẻ visa thanh toán được với Qobuz (tôi ko có) làm ơn đăng ký Qobuz Family thì tốt. 16,67 đô/tháng chia cho 6 người, mỗi tháng tầm 67k/người quá rẻ mà lại ko phải lo hết hạn này nọ, cứ thế yên tâm chơi.

binna

Well-Known Member
Bác nào có thẻ visa thanh toán được với Qobuz (tôi ko có) làm ơn đăng ký Qobuz Family thì tốt. 16,67 đô/tháng chia cho 6 người, mỗi tháng tầm 67k/người quá rẻ mà lại ko phải lo hết hạn này nọ, cứ thế yên tâm chơi.
thẻ visa dạng nào thì thanh toán được với Qobuz vậy bác

do_long_khach

Well-Known Member
thẻ visa dạng nào thì thanh toán được với Qobuz vậy bác
Chả hiểu, như thẻ visa của tôi mua bán aliex, ebay được nhưng với qobuz thấy báo ko hỗ trợ (chắc Qobuz nó nhìn được cái thẻ của mình là từ Việt Nam, mà Qobuz chưa chính thức hoạt động ở Việt Nam). Có lẽ phải thẻ cuốc tế gì đó.

dungsin_lqd

Well-Known Member
Chả hiểu, như thẻ visa của tôi mua bán aliex, ebay được nhưng với qobuz thấy báo ko hỗ trợ (chắc Qobuz nó nhìn được cái thẻ của mình là từ Việt Nam, mà Qobuz chưa chính thức hoạt động ở Việt Nam). Có lẽ phải thẻ cuốc tế gì đó.
Cái nào cũng là tiền mà sao phân biệt quốc gia này quốc gia kia?

quatmo

Well-Known Member
Chả hiểu, như thẻ visa của tôi mua bán aliex, ebay được nhưng với qobuz thấy báo ko hỗ trợ (chắc Qobuz nó nhìn được cái thẻ của mình là từ Việt Nam, mà Qobuz chưa chính thức hoạt động ở Việt Nam).
?
- Qobuz chặn không cho đăng ký từ VN, kể cả dùng VPN free Opera cũng bị chặn, trước kia thì đăng ký OK.
- Bác dùng account có sẵn từ trước mua thử xem

Bên trên