Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

quatmo

Well-Known Member
Em thử rồi. K cài dc ạ. Nên xài tạm minimserver
Trên DSM7 bác cài Docker MiniDLNA chắc là được

Ở đây: https://github.com/GioF71/minidlna-docker

Nếu bác không biết cài làm sao hoặc gặp vấn đề abcd, bác có thể tạo account Github, sau đó post vào tab issues để hỏi tác giả, bạn này rất nhiệt tình.

Bạn này đang tạo ra nhiều Docker hay ho khác.

hotienchuc

Trên DSM7 bác cài Docker MiniDLNA chắc là được

Ở đây: https://github.com/GioF71/minidlna-docker

Nếu bác không biết cài làm sao hoặc gặp vấn đề abcd, bác có thể tạo account Github, sau đó post vào tab issues để hỏi tác giả, bạn này rất nhiệt tình.

Bạn này đang tạo ra nhiều Docker hay ho khác.
Đúng cái mình cần rồi. Bữa mình cũng cài 1 cái qua docker, nhưng lỗi tiếng việt nên nản quá bỏ luôn. Để mình cài thử cái này qua docker xem sao. Tks bác nhiều

linh0983

Well-Known Member
Play DSD bác Nam ( SQ64 hoặc MPD ) . :oops:

SQ64 . :p

MPD . ;)

linh0983

Well-Known Member

linh0983

Well-Known Member

linh0983

Well-Known Member
Cảm ơn bác P có nguồn clean 6v k anh .
Thử nguồn 6V accu trước so với nguồn xung theo máy xem có khác biệt ? Nếu ít ko cần nguồn tuyến tính bác Đức ! ( tôi có accu 6V để check . . . theo tôi 12 chú LDO cấp nguồn riêng biệt cho từng phần trên C19 là ngon rồi a ) . :cool:

linh0983

Well-Known Member
Có loại đèn ON thì XANH - OFF thì ĐỎ ko Anh? có thì chơi em nó. Không thì chọn màu XANH cho mát mẻ Anh heng :D
Em kiếm ko ra ốc của nó rồi... ko biết để đâu nữa. Anh xem có ốc nào vừa gắn đỡ giúp em nhé.
Y như cái này đường kính 16mm nhấn cho nó dễ bác Nam . Lúc trước gắn cho bác Dũng 12 nhấn hơi khó . Tôi mua 2 cái bác Dũng muốn thay 16 mang chú R2R qua tôi ui . . . :mad:

quatmo

Well-Known Member
Pi2 rAudio-Lms cài thêm phần BubbleUPnP Tether Client thấy nas nhà bác @toi511 , nhạc bác up : share/CDRip tôi đã chuyển qua share/MUSIC/YOGA cho cả nhà dùng . share/CDRip vẫn duy trì có gì mới bác Duẩn up thêm hộ , có mới tôi chuyển qua ạ . . . :mad:

Gộp 2 Nas lại với nhau thành 1 link Nas nhà được á anh. Như vậy chỉ cần truy cập vào 1 nas nhà là thấy server cả 2 Nas.
Người dùng chỉ cần đăng nhập 1 TK nas nhà là thấy cả 2 nas/nghe cả 2 nas.

hotienchuc

Nhà em xài dàn cỏ này. Các bác cho em hỏi có nên mua thêm sub k ạ. Nếu có thì loại nào phù hợp cho phòng khác 30m2 ạ

Bên trên