Rất bực với hệ thống "lấy link" mới của diễn đàn !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrHoi

Member
Tình hình là sau khi diễn đàn nâng cấp thì nút Thanks biến mất.Tôi ko thể Nhấn Thanks để lấy link.Buộc phải rep ( đều này thật là khó chiu ).Nhưng trớ triêu thay.Sau khi rep.Tắt máy rồi vô lại topic link vẫn bị ẩn.
Hy vọng mod,admin mau chóng fix lỗi này gấp để ae dể thở hơn.
Thanks đã đủ rồi,nay còn buộc phải rep mới cho thấy link.Khó chiu thật

snowangel2790

Well-Known Member
Tình hình là sau khi diễn đàn nâng cấp thì nút Thanks biến mất.Tôi ko thể Nhấn Thanks để lấy link.Buộc phải rep ( đều này thật là khó chiu ).Nhưng trớ triêu thay.Sau khi rep.Tắt máy rồi vô lại topic link vẫn bị ẩn.
Hy vọng mod,admin mau chóng fix lỗi này gấp để ae dể thở hơn.
Thanks đã đủ rồi,nay còn buộc phải rep mới cho thấy link.Khó chiu thật
Chỉ là tạm thời thoai!!!!Các bác bên kỹ thuật đang xử lý roài!!!!

MrHoi

Member
Ðề: Rất bực với hệ thống "lấy link" mới của diễn đàn !

Giờ muốn down lại ko down được.Chán quá.
Mong mấy bác KTV fix mau mau giúp mem với :(

ducho

Active Member
Ðề: Re: Rất bực với hệ thống "lấy link" mới của diễn đàn !

bực mình làm gì ? Qua diễn đàn khác phim HD 1080p download thiếu gì ?. Đâu chỉ có duy nhất HDvietnam mới có phim HD và Phim mới cho các bác download đâu .

VD:

I-Max.VN - The World of Movie <<< đây mời bác , trang này có từ lâu rồi , đặc biệt Link MF được các Uploader đóng góp liên tục :D . Dao diện web gọn gàng + sạch sẽ + đẹp đẽ , thư mục con trình bày đẹp + Pro . Đặc biệt nhất là Phim HD được chia sẵn theo Chủ đề , bác thích Hành Động thì cứ vô Tab Hành động mà đọc giới thiệu phim xem trailer xong rồi kéo . Thế có phải hay hơn không ?

Cám ơn bác đã chia sẻ, muốn thanks 1 phát mà ko biết "click" ở đâu hết!

ProSkyR

Well-Known Member
Mạng nhà bị bóp cổ chai. Nói không vs tất cả forum/site chia sẻ direct link ngoài hdvn :)
Chơi hd nói không vs media fire trừ nhạc.

tusontay

Huyền Thoại
MF sống may ra dc 3 ngày là ngỏm :-j. Tình hình ko có nút thanks, diễn đàn đang chịu 1 đống spam :D. BQT tạm thời vô hiệu hóa [Hide] đi, tránh tình trạng loãng box :|
Phim HD tầm >=10Gb mà Up MF thì downloader & Uploader đều vui, vì có nhiều việc làm! :))

MrHoi

Member

gần như mấy 4rum HD mình đều có nick.Nhưng thích down ở mỗi HDvietnam thôi.Và chí thích down MgS.ghét 4share + Fshare
Ko link MgS nhịn coi.Ko thèm chơi với tụi kia.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em thấy link không bị ẩn mà, có sao đâu nhỉ?

MAIDUONG203

Có ai giúp mình với, hôm qua còn tải phim bình thường mà hôm nay lấy link thì cứ nhận được thông báo :bạn không có quyền truy cập vào trang này với những lý do sau:
Quyền thành viên của bạn không thể truy cập vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác

doanxem

Well-Known Member
hem chơi hd nữa hem phải ấn like hay thanks.thật ra đó cũng là 1 nét văn hóa mà.nhưng k thích các bác đi copy link nơi khác về post rồi cũng để ẩn(chỉ cái nào các upload thì để ẩn là đúng,vì họ bỏ công sức ra up cho mình,chỉ phải ấn mỗi cái like hay cái nút thank có gì má quá khó khăn nhỉ)trước thì thấy bình thường,4rum càng ngày càng đông nên bug cũng có gì là lạ đâu.chỉ có thế mà phải lập hẳn 1 cái topic để ...bác chủ thử up 1 file nhạc hay 1 allbum nhạc lossless thôi,mạng cùi max 50Kb.s xem thế nào.rồi thì quay lại lặp topic hỏi típ.

Ðề: Re: Rất bực với hệ thống "lấy link" mới của diễn đàn !

Ngồi mà bấm capcha cũng vui đấy :-j

MÌnh cũng từng down MF, gần 50 link 200mb, mà lâu lâu ko coi kĩ mất 1 part ba mấy hay bốn mấy thì ko biết thế nào, giờ ko phải lấy link là down liền phải gỏ captcha, :|
hdvn thấy phim ra sớm nhất mà, dể sử dụng nữa chứ :))

huuphuoclx

Active Member
sao hôm nay nút lấy link với cái nút thích đâu mất tiêu rồi mấy pác mà mình thấy để nút thank như xưa thì tốt hơn đó

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên