Real Madrid Club de Fútbol

okanle

Active Member
Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Real sẽ giống Barca sáng nay?:-?

Có thể lắm chứ. Nhưng RMA tấn công không cần tới cả tá cầu thủ để tiki-taka đâu... để rồi cho thủ môn cơ hội 1-1 với Torrres =)). Chỉ cần Benz, Cr7 và Ozil đan qua đan lại là được à. Với lại tình huống của RMA khác chứ; 1 bàn là đủ vì lợi thế 1 bàn sân khách :D.
Ngoài ra cũng phải nói Bay đá theo kiểu gần như RMA, phản công nhanh và đưa bóng tới khung thành bên kia nhanh nên nếu tận dụng ghi bàn trước thì coi như xong. Còn nếu bị ghi bàn trước thì... mệt à :D. Mà nói chung trận này đội nào ghi bàn trước thì đội đó nhiều cơ hội đi tiếp.

@roughsoul
Mình vẫn luôn là Milanista mà bác, không phải cựu đâu. Một lần là Milanista, mãi mãi là Milanista. Forza Milan.
Mình nói mình là cựu $-) mà cũng dõi theo đó chứ nhưng những con người bi giờ k được như xưa.

:D Nói tới trận hồi sáng ni, Barca được tạo cơ hội phải nói là chẳng đội nào có được ở CL, vừa ghi bàn xong thì bên kia bị đuổi ngay 1 người rồi sau đó lại được cái pen. =)) vẫn bị loại.

thewall2010

Active Member

up cho real nào

zhupham

Member

Xem trận tối qua xong mới thấy Barca xứng đáng được tuyên dương vì tinh thần fair play của mình, nhất là 'King' Messi.

Thấy đối thủ bị đuổi 1 ng` nên anh không thèm đá, anh đi lông nhông trên sân cho thiên hạ ngắm body của anh, có Pen anh cũng ứ cho 'King' Xavi vs 'King' Iniesta thực hiện, anh muốn tự mình bóc tem Chel, anh thích mọi ng` phải suy tôn anh, và anh nhắm thẳng vào xà ngang để sút .. Ko dừng lại ở tinh thần đó, cả ng` bạn ăn nằm chung với anh là Alves cũng ko thèm ra chân vs đội chỉ còn 10 ng`, anh và nghệ sĩ Busquets thi nhau bắn banh lên khán đài tặng ng` hâm mộ. Khung thành thì to tổ bố mà các 'Kings' chỉ thích nhắm vào cột dọc và tay Cech thui. Tinh thần fair-play cao ngất trời.

Các culé quả là có lí do để hãnh diện về các cầu thủ con cưng của mình, họ vẫn sẽ gào thét Barca No 1 dù đội bóng xứ Catalan có thua cả 1000 trận đi nữa. Dù thất bại sau 2 lượt trận nhưng với tấm lòng bao la bát ái như vậy, các cầu thủ Barca có quyền ngẩng cao đầu bước ra khỏi Camp Nou.

^^

biento

=D>=D>=D>
các fan barca vẫn hát vang SVĐ cổ vũ tinh thần của cầu thủ!

okanle

Active Member

Nghĩ tới rồi nghĩ lui; tui thấy có khi Barca "cố tình" để mà "buông xuôi" cái cúp CL để dồn sức đá giành cup Nhà Vua TBN đầy "danh giá".:">

zhupham

Member

Nghĩ tới rồi nghĩ lui; tui thấy có khi Barca "cố tình" để mà "buông xuôi" cái cúp CL để dồn sức đá giành cup Nhà Vua TBN đầy "danh giá".:">

Còn nhớ mùa trc, khi Mou vừa chân ướt chân ráo bước vào La Liga, các siêu cầu thủ và siêu fans của Barca quăng cho cái cúp Nhà Vua. Mùa này thì gió đã đổi chiều, Real trả lễ, hi vọng Pep nhớ hình ảnh cuối chào nhà vua TBN của HLV ng` Bồ :p

roiviec

Member

Các bác tranh thủ nghỉ trưa đi, giữ sức cho buổi tối:!!

okanle

Active Member

Các bác tranh thủ nghỉ trưa đi, giữ sức cho buổi tối:!!

mấy tối nay con bé con nó quấy... đàng nào cũng k ngủ dc =))
Mà sáng dù mệt nhưng trong lòng thấy zui, ra oánh dc vài set cầu lông =))

zhupham

Member

Tối nay gây cấn hồi hợp đây :p, ko bik Real sẽ vượt qua Hùm xám như thế nào đây, 2 bên đều mạnh, lối chơi giống nhau..

Đi ngủ thôi, dưỡng sức cho trận chiến tối nay các bác nhỉ :D
Đè bẹp mấy con sói nào RM:D

okanle

Active Member

Tối nay gây cấn hồi hợp đây :p, ko bik Real sẽ vượt qua Hùm xám như thế nào đây, 2 bên đều mạnh, lối chơi giống nhau..

Mở tỉ số bằng cút sút xa của Cr7.
Sau đó Benz gia tăng cách biệt.
Ramos dính thẻ vàng.
Sau đó Kaka vào sân nâng lên 3 quả.
Bay gỡ 1 trái từ pha oánh đầu sau đá phạt bóng chết.
Hết :">

suameo

Member

Vẫn ủng hộ Kaka hơn, những trận cầu có áp lực cao như vầy chưa bao giờ thấy Maria thể hiện được khả năng, có vẻ a bị ngộp, 2 trận vừa rồi đụng BM và Barca thấy rất rõ.

Đầu tiên là 1 tình huống phạt góc và Ramos ghi bàn.

Sau đó Real đá chậm lại, BM ào lên và dính chưởng của Cr7 đua tốc độ phản công nhanh, 2-0

BM ko còn gì để mất dồn toàn lực và gỡ được 1 bàn từ công của Gomez nhưng trong 15p cuối thì Ben đã làm bùng nổ cầu trường = pha đệm bóng vào lưới BM sau quả chuyền sệt của Marcelo.

3-1, Mou đụng lại các học trò cũ ở chung kết. $-)$-)

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 07:57:19 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 07:56:45 PM ----------

Vẫn ủng hộ Kaka hơn, những trận cầu có áp lực cao như vầy chưa bao giờ thấy Maria thể hiện được khả năng, có vẻ a bị ngộp, 2 trận vừa rồi đụng BM và Barca thấy rất rõ.

Đầu tiên là 1 tình huống phạt góc và Ramos ghi bàn.

Sau đó Real đá chậm lại, BM ào lên và dính chưởng của Cr7 đua tốc độ phản công nhanh, 2-0

BM ko còn gì để mất dồn toàn lực và gỡ được 1 bàn từ công của Gomez nhưng trong 15p cuối thì Ben đã làm bùng nổ cầu trường = pha đệm bóng vào lưới BM sau quả chuyền sệt của Marcelo.

3-1, Mou đụng lại các học trò cũ ở chung kết. $-)$-)

Bao ngày dài chờ mong và khắc khoải rồi cũng đã đến cái thời khắc mà anh đc gặp lại em . mong sao đêm nay sẽ là đêm mà anh và em cùng "thăng hoa" , anh hy vọng rằng em sẽ đưa anh "lên đỉnh" bằng vẻ sexy và sự cuồng nhiệt của mình . anh thích cái cách mà em nhập cuộc rất tốc độ và lấn lướt như thể em là nữ hoàng của " cuộc chiến " , em làm cho cảm xúc của anh dầng trào , rồi cũng có những lúc em làm anh thấy hụt hẫng và lo lắng khi em tỏ ra " đuối sức" hay còn gọi là " mất hứng" , những khi như thế anh lo lắm em biết không ??? . nàng công chúa bé bự của anh ơi ! lần này đừng làm anh bị " chết trên lưng chừng núi " nhé ! .

thôi ! anh dừng bút đây , hẹn gặp em đêm nay !
anh yêu em nàng công chúa bé bự của anh
hôn em REAL MADRID ! ^^

bexinh98

Active Member

Em là fan cua chelsea nhưng đêm nay em ủng hộ Real vì dẫu sao găp bác Nhô ở chung kết vẫn hơn găp chủ nhà :D:D:D:D:D:D:D:D

biento

Mở tỉ số bằng cút sút xa của Cr7.
Sau đó Benz gia tăng cách biệt.
Ramos dính thẻ vàng.
Sau đó Kaka vào sân nâng lên 3 quả.
Bay gỡ 1 trái từ pha oánh đầu sau đá phạt bóng chết.
Hết :">

Ramos dính thẻ vàng có mà chít à, thẻ vàng thì ngồi xem cùng với terry nhé:D

biento

Bao ngày dài chờ mong và khắc khoải rồi cũng đã đến cái thời khắc mà anh đc gặp lại em . mong sao đêm nay sẽ là đêm mà anh và em cùng "thăng hoa" , anh hy vọng rằng em sẽ đưa anh "lên đỉnh" bằng vẻ sexy và sự cuồng nhiệt của mình . anh thích cái cách mà em nhập cuộc rất tốc độ và lấn lướt như thể em là nữ hoàng của " cuộc chiến " , em làm cho cảm xúc của anh dầng trào , rồi cũng có những lúc em làm anh thấy hụt hẫng và lo lắng khi em tỏ ra " đuối sức" hay còn gọi là " mất hứng" , những khi như thế anh lo lắm em biết không ??? . nàng công chúa bé bự của anh ơi ! lần này đừng làm anh bị " chết trên lưng chừng núi " nhé ! .

thôi ! anh dừng bút đây , hẹn gặp em đêm nay !
anh yêu em nàng công chúa bé bự của anh
hôn em REAL MADRID ! ^^

xúc động quá, nhưng..................nổi gai ốc=))=))=))

Bên trên