Đánh giá Review chi tiết SaigonTv

tptuananh

Member
Ðề: Review chi tiết SaigonTv

Tùy từng địa phương mà có số lượng các kênh khác nhau

Đặc biệt chỉ những nơi có hợp tác với VTC thì mới xem được

Không, phải đâu, nhà mình cũng dùng lamsontv mà, không lẽ lại khác nhau được?? Xem trên VLC cũng chưa thấy starworld mà?

conghoa

Không biết VTC có ý định phát triển IPTV tại Hà Nội không nhỉ?

hungmh80

Active Member

Không biết VTC có ý định phát triển IPTV tại Hà Nội không nhỉ?

Kể cũng lạ là tại sao nó ko phát triển ở HN nhể ?

Cái này nó thí nghiệm đầu tiên ở HP nhưng mà ít người dùng lắm vì lên VNPT nó toàn khuyên dùng myTV , mà myTV giờ bị kêu nhiều lắm dùng cái IpTV này thích hơn myTV nhiều

Kể cũng lạ là tại sao nó ko phát triển ở HN nhể ?

Cái này nó thí nghiệm đầu tiên ở HP nhưng mà ít người dùng lắm vì lên VNPT nó toàn khuyên dùng myTV , mà myTV giờ bị kêu nhiều lắm dùng cái IpTV này thích hơn myTV nhiều

Đảm bảo sự hài lòng sẻ đến với ai sử dụng SaigonTv . MyTV là của VNPT còn SaigonTV là hợp tác giửa VNPT và VTC Digicom . Bởi vậy mấy anh VNPT kêu xài MyTV là phải

huy manh

Member

nhưng mà không biết kho phim VOD của viptv có nhiều phim không nhỉ thấy trên mytv thì khá nhiều phim . với lại cái viptv này không có kênh starmovie hd và hbo hd nhỉ

Không, phải đâu, nhà mình cũng dùng lamsontv mà, không lẽ lại khác nhau được?? Xem trên VLC cũng chưa thấy starworld mà?

em nhầm, ko phải là starworld mà là fashion one. Em chả bao giờ xem kênh này nên ko để ý. Còn xem trên VLC thì có!

huy manh

Member

có bác nào xem hộ em và so sánh cái kho phim VOD của viptv với mytv với ạ không biết về dịch vụ giá trị gia tăng thì cái nào hay hơn vậy tư vấn giúp em với còn vài hôm nữa là hết khuyến mại rồi

có bác nào xem hộ em và so sánh cái kho phim VOD của viptv với mytv với ạ không biết về dịch vụ giá trị gia tăng thì cái nào hay hơn vậy tư vấn giúp em với còn vài hôm nữa là hết khuyến mại rồi

mình ko dùng mytv nhưng mình dùng lamsontv nhưng thấy chất lượng kênh của lamsontv tốt hơn mytv nhưng vod của mytv có vẻ nhiều và dc cập nhật nhiều hơn! mình cũng ko theo dõi nhiều vod do ko có thời gian. Nhưng cứ thấy hàng tháng cũng có vài phim mới và toàn phim của mỹ và điện ảnh thế giới. Ít phim trung quốc hay hàn dc cập nhật hàng tháng.

huy manh

Member

Thế hả bạn mình thích xem phim trên vod vì nhà mình không có hdp nên phải xem tạm cái đó bạn ạ nên cái nào nhiều phim thì mình sẽ chọn mà chưa thấy tư vấn nhiều ở chỗ mình bạn ạ

mình ko dùng mytv nhưng mình dùng lamsontv nhưng thấy chất lượng kênh của lamsontv tốt hơn mytv nhưng vod của mytv có vẻ nhiều và dc cập nhật nhiều hơn! mình cũng ko theo dõi nhiều vod do ko có thời gian. Nhưng cứ thấy hàng tháng cũng có vài phim mới và toàn phim của mỹ và điện ảnh thế giới. Ít phim trung quốc hay hàn dc cập nhật hàng tháng.

SaigonTV cả một đống phim đủ loại Hành động , tình cảm ,kiếm hiệp , hài , viễn tưởng ,kinh dị , hồng kong ,Hàn quốc , mỹ , việt nam , phim lẽ ,phim bộ . Đặc biệt có cả kho phim 3D tha hồ mà chơi

huy manh

Member

ngon thế nhỉ thế này thì vtc phân biệt đối sử với khách hàng rồi cùng giá tiền như vậy mà khách hàng trong miền nam được xem nhiều kênh ngon còn ngoài hải phòng thì chỉ toàn kênh của vtc thôi ít kênh nước ngoài hay như starmovie hd hay hbo hd discovery hd gì cả toàn những kênh mà mình thích thì lại không có trên hệ thống viptv

HNT24681

Well-Known Member

SaigonTV cả một đống phim đủ loại Hành động , tình cảm ,kiếm hiệp , hài , viễn tưởng ,kinh dị , hồng kong ,Hàn quốc , mỹ , việt nam , phim lẽ ,phim bộ . Đặc biệt có cả kho phim 3D tha hồ mà chơi

ngon thế nhỉ thế này thì vtc phân biệt đối sử với khách hàng rồi cùng giá tiền như vậy mà khách hàng trong miền nam được xem nhiều kênh ngon còn ngoài hải phòng thì chỉ toàn kênh của vtc thôi ít kênh nước ngoài hay như starmovie hd hay hbo hd discovery hd gì cả toàn những kênh mà mình thích thì lại không có trên hệ thống viptv

Discovery hay chứ cụ! Còn HBO, starmovie hay max thì đúng là em chạ bao giờ đụng đến :D; kể cả kho phim thì cũng để cho vui, chạ xem bao giờ, vì thích xem phim thì cứ lên HDVietnam.com mà down, em toàn down fshare (acc Vip dùng ké :D) tốc độ nhanh thôi rồi; phụ đề chuẩn. Thích nghe thuyết minh thì google, giờ cũng nhiều phim có thuyết minh!
VOD thì chủ yếu dùng đề xem lại các chương trình mình thích mà nhỡ chưa xem được.

Dân số sài gòn đông đồng nghĩa với việc thuê bao nhiều hơn vì vậy VTC ưu ái hơn một tý là đương nhiên . IpTv Xem có một lợi thế hơn vệ tinh không sợ thời tiết xấu

huy manh

Member

mình thích iptv vì nó có thêm cái dịch vụ gia tăng như xe lại hay xem phim tvod cái này vệ tinh không bao giò có

hungmh80

Active Member

Yên tâm đi có đấy : starmovie hd và hbo hd , ko có discovery hd thôi , kho phim cũng khủng khiếp luôn nhưng ko biết có trả phí hay không vì mềnh thấy mỗi phim 3D nó ghi 6k 1 phim , còn lại không thấy ghi giá tiền . Chiều thử hỏi tổng đài xem sao

huy manh

Member

Yên tâm đi có đấy : starmovie hd và hbo hd , ko có discovery hd thôi , kho phim cũng khủng khiếp luôn nhưng ko biết có trả phí hay không vì mềnh thấy mỗi phim 3D nó ghi 6k 1 phim , còn lại không thấy ghi giá tiền . Chiều thử hỏi tổng đài xem sao
làm gì có hbo hd với starmovie hd trên hệ thống viptv của vtc đâu bác ơi . mà phim thì nếu thuê bao trọn gói full hd thì xem thoải mái không tính phí đâu mà

cuả mình lamsontv thì có HBO HD và Stamovie HD
Nói chung chỉ cần xem 11 kênh HD là đủ tiền gồi . Hy vọng cuối năm VTC tăng thêm 9 kênh HD nữa là vô đối ipTV (có kênh Ariang HD , Fashion HD , Cinemax HD , National geo...HD ,Mtv HD , CN cartoon net work HD , Star World HD ,Disney Chanel HD )

Bên trên