Review kênh mới K+ PC

Ðề: Review kênh mới K+ PC

Phát song song. HD thì vẫn cho gói HD mà. Chả thấy bác vcidth vào đây để bàn về tăng kênh HD nhỉ

Nếu không có K+PC HD thì đề nghị giảm giá thuê bao gói HD premium đi vì bóng đá chuẩn HD đã giảm đi 1/3 rồi hehe

Chắc chắn có, đúng là K+ PC fục vụ gói Family nhưng HD chỉ Premium HD có thể xem

Bác là người K+ ah? Hứa chắc chắn mà sau ko có thì xấu hổ lắm! Em cũng thấy K+ nhà bác được về chất lượng cũng như thái độ phục vụ của nhân viên.

loncoi

Member

Nếu không có K+PC HD thì đề nghị giảm giá thuê bao gói HD premium đi vì bóng đá chuẩn HD đã giảm đi 1/3 rồi hehe

Nghe bảo có nhưng phải đợi mà! Cg thêm thời gian nữa đi pác! Đừng nôn nóng wa lại hỏng việc :D

hangbob87

Member

Hiện tại đang xem hệ thống truyền hình k+, nhưng đến thời điểm này máy báo hết hạn sử dụng.

vcidth

Active Member

Hiện tại đang xem hệ thống truyền hình k+, nhưng đến thời điểm này máy báo hết hạn sử dụng.

Bác cứ ra bất kỳ đại lý K+ nào chọn gói kênh, thời gian thuê bao và nộp tiền theo gói đã chọn cho đại lý là xem tiếp được ngay. Bác có thể gọi cho 19001592 để họ chỉ cho đại lý K+ ở gần nhà bác nhất.

vcidth

Active Member

Phát song song. HD thì vẫn cho gói HD mà. Chả thấy bác vcidth vào đây để bàn về tăng kênh HD nhỉ

Em ko làm ở K+ nên cũng chỉ hóng hớt tí thôi, em có hỏi thì được biết đã có kế hoạch tăng kênh K+HD lên trên chục kênh, về kỹ thuật đã sẵn sàng nhưng thời điểm tăng thì còn phải phụ thuộc vào thủ tục cấp phép nữa.

Em ko làm ở K+ nên cũng chỉ hóng hớt tí thôi, em có hỏi thì được biết đã có kế hoạch tăng kênh K+HD lên trên chục kênh, về kỹ thuật đã sẵn sàng nhưng thời điểm tăng thì còn phải phụ thuộc vào thủ tục cấp phép nữa.

Bác có thể bật mí cho ae biết dự kiến có những kênh gì không. Để ae ở đây hô phong hoán vũ, chém gió cái

Bên trên