review lg Webos by tinhte.vn

vanlinh2905

Well-Known Member
[video=youtube;gat8affh9iU]https://www.youtube.com/watch?v=gat8affh9iU[/video]

[video=youtube;rwNzmAemF4Y]https://www.youtube.com/watch?v=rwNzmAemF4Y[/video]

[video=youtube;KAHxkkDwpjw]https://www.youtube.com/watch?v=KAHxkkDwpjw[/video]

Nguồn: youtube tinhte.vn
P/s: bác nào đã mua LB650T rồi thì làm bai review chi tiết cho mọi người cùng xem

kook123

Ðề: review lg Webos by tinhte.vn

Y chang như máy tính và điện thoại, cài ứng dụng này nọ, lướt web tốt. Đã quá

ndchieu22

Well-Known Member

Mấy hôm nay có rất nhiều bác đã sở hữu dòng LB650T từ 42, 47, 55 và 60 inch

soiduyday

Member

ngon quá, có bài review rất chi tiết, kiểu này ko quất thì tiếc quá hehe

manhhuy8x

Active Member

LG đẹp tuyệt mà giá cũng phải chăng. Bài viết review rất hay. Tks bác chủ đã post cho Ae cùng tham khảo nhé.

Vậy thì chẳng có j hay ho, tốc độ và giao diện của các ứng dụng webos giống trên 42LA6200, chậm quá!
Đằng nào cũng phải mua android box cho nhanh!

kook123

Vậy thì chẳng có j hay ho, tốc độ và giao diện của các ứng dụng webos giống trên 42LA6200, chậm quá!
Đằng nào cũng phải mua android box cho nhanh!

Thấy nó nhanh mà bác. Android box cũng như vậy chứ có hơn gì. Cái cần quan tâm ở đây là tính năng của Web OS như thế nào, có hơn Android Box không ===> cái này phải dùng 1 thời gian nữa mới biết

P/S: xài thêm android box là tốn thêm tiền điện, hjx. Vậy chẳng thà nối vào laptop luôn cho rồi, cần gì mua Android Box :D

khactien173

Member

nói thật là không thích mấy cái smart kèm theo này lắm. chỉ quan tâm chất lượng hình ảnh và giá của nó thôi. đang xem thời sự hay bóng đá, bộ phim tình cảm nào đó cùng bạn gái. nó lại đòi check facebook thì rõ khổ.B-)

Lg 42 LB650T giá 17 triệu, chờ hạ xuống 10 triệu thì múc

Duyệt web trên WebOS sẽ chạy bản desktop. WebOS không hỗ trờ Flash!

sir_chung

Mẫu Lg 42 LB650T tương ứng với mẫu LA6200. Mình đang chờ mẫu mới của LG 2014 tương tự mẫu LA6910 của năm ngoái. Bác nào biết thì hú nhé!

nguyenha11

duyệt web chỉ chạy bản desktop là sao vậy? smart mà ko đọc được flash thì chỉ xem youtube thôi à mấy boss.

qmqm

He he.. Mua ở siêu thị làm gì bạn ơi, đắt vãi. Em này giá ngon lắm nhé, dưới 17 triệu rất nhiều đấy!L-)

kook123

duyệt web chỉ chạy bản desktop là sao vậy? smart mà ko đọc được flash thì chỉ xem youtube thôi à mấy boss.

Giờ đa số website là xài HTML5 không ah, nghĩa là mấy trang web coi phim online mà bác dùng LG LB650 là vẫn coi ngon lành . Để kiểm chứng, bác ra mấy trung tâm siêu thị điện máy test cụ thể nhé, cho chắc ăn :D

Bên trên