Review nhỏ về model 40W600B

thinh7

Ðề: Review nhỏ về model 40W600B

Cảm ơn Bác nhé! Lúc nào mua em sẽ alo cho Bác!

DigiCity Group

Well-Known Member

Cả 2 model 40w600b và 42w700b đều led viền hả bác?
So với LED nền các hãng khác có kém hơn không?

---------- Post added 18-09-2014 at 08:27 ----------

Cả 2 model 40w600b và 42w700b đều led viền hả bác?
So với LED nền các hãng khác có kém hơn không?

E inbox cho bác rồi ạ :D . Những model tầm trung này toàn led viền bác à.

DigiCity Group

Well-Known Member

Bác ManhHuy tư vấn cho em con tivi 40in nào tầm 7 - 8tr với! Ưu tiên Sony Bác nhé!

Hi bác, tầm 7 - 8tr thì có nhiều model của Samsung ( 40h4200, 40h5100..) hoặc LG ( 42lb551t )hơn. còn Sony lại chênh lên nữa bác ạ.

chetaomay

Well-Known Member

qua SP của Tivi chán lắm bác ạ...nên dùng tín hiệu thôi, nên qua 1 thiết bị AMPLI ngoài hay hơn, kkk

Vâng bác, dù sao cũng chỉ là tích hợp trong tivi. Về số lượng kênh có thể do ăng ten hoặc độ phủ sóng, nhiều bác ở xa mua hàng của e về xong bảo dò được khoảng hơn 30 kênh khá nét :D .

thế con sony 40w600b này các chương trình tv ở hệ kỹ thuật số em có thể dò thêm dc ko bác?

Hi bác, tầm 7 - 8tr thì có nhiều model của Samsung ( 40h4200, 40h5100..) hoặc LG ( 42lb551t )hơn. còn Sony lại chênh lên nữa bác ạ.

sony con rẻ nhất mà có tính năng đầy đủ dùng trong tầm 5 năm ko sợ lỗi thì chắc phải bỏ 10-11tr mua em 600wb thui. wifi có, kêt nối vs điện thoại có, internet có, kỹ thuật số có. mua nó chắc tầm 5 năm nữa chỉ lỗi mốt so với anh em trên này vì hàng cùi thui, chứ so với cả xã hội thì chắc tầm 5 năm sau ko đến nỗi đâu nhỉ. màn hình nó chỉ có full HD thui nhưng nhìn nét lắm. 2 năm sau anh em trên hdvn này chắc lên toàn 4k thui còn mỗi em chơi full hd hic hic.

DigiCity Group

Well-Known Member

sony con rẻ nhất mà có tính năng đầy đủ dùng trong tầm 5 năm ko sợ lỗi thì chắc phải bỏ 10-11tr mua em 600wb thui. wifi có, kêt nối vs điện thoại có, internet có, kỹ thuật số có. mua nó chắc tầm 5 năm nữa chỉ lỗi mốt so với anh em trên này vì hàng cùi thui, chứ so với cả xã hội thì chắc tầm 5 năm sau ko đến nỗi đâu nhỉ. màn hình nó chỉ có full HD thui nhưng nhìn nét lắm. 2 năm sau anh em trên hdvn này chắc lên toàn 4k thui còn mỗi em chơi full hd hic hic.

Hi bác, chọn e 40w600b e này có cùi đâu bác :D . Nhìn dáng với chất cũng ngon mà =))

DigiCity Group

Well-Known Member

Theo bác em chọn mua 48w600 hơn hay 48h5510 hơn ? thank bác

Theo e, nếu bác hay dùng tới ứng dụng và tính năng smart hơn thì bác chọn samsung . Còn nếu nhu cầu là xem film và xem thể thao nhiều bác chọn sony ạ.
thanks!

cuongpro

Thế bác có ship hàng lên Sơn Dương Tuyên Quang không ạ ? gửi em giá tốt sony 48w600b, giá đẹp em lấy luôn :)

DigiCity Group

Well-Known Member

Thế bác có ship hàng lên Sơn Dương Tuyên Quang không ạ ? gửi em giá tốt sony 48w600b, giá đẹp em lấy luôn :)

Hi bác, với những khách hàng ở xa bên e thường gửi qua nhà xe mà khách yêu cầu bác à. Như vậy sẽ đảm bảo và tiết kiệm hơn cho khách hàng.

Bên trên