Review TV Plasma: Samsung PS43D490 - Dòng TV3D rẻ nhất thị trường

nmh2k9

Ðề: Review TV Plasma: Samsung PS43D490 - Dòng TV3D rẻ nhất thị trường

Em vừa mới mua con này:
Xem tivi ok
xem phim HD tốt
Kết nối các thiết bị như usb hay ổ cứng ok
chơi game PS3 k thua tivi full HD là bao nhiêu tại vì phòng em tối ^^
Chỉ có điều xem phim 3d con vợ em bảo nhìn k khác gì phim thường,khi đeo kính vào mấy cái mờ rỏ hơn
còn em thì em thấy nó sâu hơn 1 chút bác nào có kinh nghiệm giải thích hộ đâu là 9iem62 dễ nhận biết nhất khi xem phiim 3d
hay có đoạn demo nào coi mà nó rỏ vấn đề này nhất cho em xin
Thú thật các bác em thì chưa đến rạp bao giờ còn con vợ nó đi xem phim ở suối tiên về nó bảo nó xem có đoạn con rồng muốn bay vào mặt mình???
bác nào giải thích giúp em...thanks

xuanha_ng

Em vừa mới mua con này:
Xem tivi ok
xem phim HD tốt
Chỉ có điều xem phim 3d con vợ em bảo nhìn k khác gì phim thường,khi đeo kính vào mấy cái mờ rỏ hơn
còn em thì em thấy nó sâu hơn 1 chút bác nào có kinh nghiệm giải thích hộ đâu là 9iem62 dễ nhận biết nhất khi xem phiim 3d
Thú thật các bác em thì chưa đến rạp bao giờ còn con vợ nó đi xem phim ở suối tiên về nó bảo nó xem có đoạn con rồng muốn bay vào mặt mình???

Xem 3D ở tivi thì chỉ cảm giác nhìn vào trong cái hộp thôi, chứ làm sao mà được như ở suối tiên được, màn hình lớn, ghế lắp cảm biến theo phim

hoang5890

Em vừa mới mua con này:
Xem tivi ok
xem phim HD tốt

anh dùng nguồn phát 3D chuẩn đi chứ chuyển từ 2D sang 3D không khác mấy thật chỉ hơi sâu 1 chút thui.

ctsonhcm

Cho mình hỏi tí. Mình bi cận thì làm sao xem được 3D? Lột mắt kiếng ra rồi đeo kính 3D chắc chẳng thấy gì

nmh2k9

anh dùng nguồn phát 3D chuẩn đi chứ chuyển từ 2D sang 3D không khác mấy thật chỉ hơi sâu 1 chút thui.

đúng là tải thử bản demo của samsung mấy đứa nhỏ phóng máy bay và thổi bong bóng thì thấy rỏ ràng là nó muốn bay lơ lững như ngoài tivi thật

conf

Có tùy chọn chỉnh độ sâu hình mà, cứ chỉnh maximum là thấy nó bay vào mặt ngay.

chino

Well-Known Member

Vừa khuân 3 con 43d490 ở chỗ bác Thắng 221 Thanh nhàn, gía chắc như đinh 10,79 tr. Có thể nói đấy là mẫu TV hay và tiện dụng trong tầm tiền và là bước đệm chờ đợi TV 3D không cần kính.

Chỉnh sửa lần cuối:

nmcgroup

Well-Known Member

VN ko có dòng PN51D490 đâu bác, chỉ có PS51D490 thôi, dòng PN ko đc SS bán tại VN
Thread này có View đứng thứ 2 sau Fan plasma Pana rồi nhỉ, xem ra SS cũng bắt đầu đc lòng mọi người rồi :))

ac em khoái thêm cái fullhd nữa cơ :)

xuanha_ng

Hôm 2.9 lang thang thấy Nguyễn Kim - Tràng Thi khai trương tuần lễ vàng. Cũng lao vào xếp hàng đợi xem có khuyến mại SamSung có hay hơn các Siêu thị khác bán với giá 10900K kèm 2 Kính. Nhưng nào đâu sau 30 phút nghe bọn chúng đọc về thành tích, đên lúc hỏi giá con samsung 43 D490 thì giá 11900k khuyến mại bộ đồ uống- ấm chén, không lấy thì giảm 300, tặng 1 kính/ Chán chả buồn hỏi thêm. lượn luôn. Giá cả thì không thành vấn đề nếu nó không ghi băng rôn QC khuyến mại này nọ. Tặng thêm thời hạn bảo hành từ 1 thành 2 năm ( bản thân nó cũng là 2 năm BH rồi), giảm này nọ.

hoang5890

Hôm 2.9 lang thang thấy Nguyễn Kim - Tràng Thi khai trương tuần lễ vàng. Cũng lao vào xếp hàng đợi xem có khuyến mại SamSung có hay hơn các Siêu thị khác bán với giá 10900K kèm 2 Kính. Nhưng nào đâu sau 30 phút nghe bọn chúng đọc về thành tích, đên lúc hỏi giá con samsung 43 D490 thì giá 11900k khuyến mại bộ đồ uống- ấm chén, không lấy thì giảm 300, tặng 1 kính/ Chán chả buồn hỏi thêm. lượn luôn. Giá cả thì không thành vấn đề nếu nó không ghi băng rôn QC khuyến mại này nọ. Tặng thêm thời hạn bảo hành từ 1 thành 2 năm ( bản thân nó cũng là 2 năm BH rồi), giảm này nọ.

10.790 2 kính rùi bác ơi là bác

Bac men0codon, giá 43D490 tặng 2 kính giá bao nhiêu bác, được giá thì CN này em qua làm 1 cái.

men0codon

Active Member

^~^ tks bác , ai ở SG ủng hộ bác men, bác men add yh em có j em call
cám ơn bạn , nick yahoo của bạn là gì ? của mình : [email protected]
Bac men0codon, giá 43D490 tặng 2 kính giá bao nhiêu bác, được giá thì CN này em qua làm 1 cái.
bạn xem giá trên mykim.vn nhé , mong ủng hộ
Bác PM giá PS 51D550 nghen. Nếu được lấy ngay .

X108

Member

cám ơn bạn , nick yahoo của bạn là gì ? của mình : [email protected]

Giá có VAT chưa bác? Đặt hàng và thanh toán thế nào? Gọi qua Mykim.vn xin gặp ai? man0codon à :D:D:D??

kientt37

Hôm qua vừa ủng hộ bác men0codon (Mỹ Kim) em PS43D490. Coi 3D bằng USB quá đã nhưng chưa biết cách phát 3D từ máy tính qua. Bác nào biết chỉ giáo em với ạ!

Bên trên