Đánh giá [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

554504

Member
Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Nay mình quất 1 em ở 20 trần quốc Toản. Về thấy nghe nhac + phim vừa trong tầm tiền :X
P/s: Bác Sơn ơi em không thấy phiếu bán hàng của các bác, nếu có vấn đề gì thì sao :(

lc911

Member

I9 của mình cũng vậy. Router để chuẩn bng thì i9 không tự nhận phải vào i9 bật thủ công, còn chỉ để chuẩn N thì i9 tự nhận nhưng điện thoại lại không hỗ trợ chuẩn N (đúng là được cái lọ thì mất cái chai thôi chờ em Xperia V đổi đời điện thoại luôn). bạn nên cài Router là chuẩn N

hd360

Active Member

Nay mình quất 1 em ở 20 trần quốc Toản. Về thấy nghe nhac + phim vừa trong tầm tiền :X
P/s: Bác Sơn ơi em không thấy phiếu bán hàng của các bác, nếu có vấn đề gì thì sao :(

Hihihi....HD360 bán hàng trực tuyến là nhiều nên bảo hành cũng vậy, nếu có vấn đề về sản phẩm chỉ cần bác đem đến và đọc email lúc mua hàng là anh em search ra ngay ngày giờ mua hàng, mã sản phẩm bác đã mua nên hoàn toàn có thể yên tâm ở khâu bảo hành nhé bác. Cám ơn bác đã mua hàng của HD360, hy vọng lại được tiếp tục phục vụ bác và bạn bè.

daibangxanh

em Tyco i9 này mới có vỏ mới đúng ko bác chủ thớt, hum nọ em ra chỗ pác cop phim thấy cái vỏ màu khác khác vẫn gắn mác i9 :D Sp đổi vỏ hộp thì bác chủ thớt phải thông báo để cho ace còn bik chớ :p

hd360

Active Member

hề hề đúng ùi bác ạ, i9 mới "lột vỏ" đổi sang kiểu vỏ hộp mới cho ton sur ton với phần giao diện trong phiên bản firmware mới nhất của hãng. HIHI để hum nào HD360 mời ng mẫu tới chụp hình rùi up ảnh chính thức lên cho các bác chiêm ngưỡng dung nhan mới của i9 và ng đẹp nha ;)))

quang_pro

hề hề đúng ùi bác ạ, i9 mới "lột vỏ" đổi sang kiểu vỏ hộp mới cho ton sur ton với phần giao diện trong phiên bản firmware mới nhất của hãng. HIHI để hum nào HD360 mời ng mẫu tới chụp hình rùi up ảnh chính thức lên cho các bác chiêm ngưỡng dung nhan mới của i9 và ng đẹp nha ;)))

hêh hêh nghe vụ này của bác HD, hấp dẫn đấy. Có bác nào thấy rạo rực chưa ;)))

554504

Member

i9 của mình gặp một vấn đề nếu mở file Mp4 HD dow trên youtobe thì không có tiếng khi xuất qua cổng quang :(. bạn có hướng khắc phục không vậy? Vì mình ở ngoại tỉnh nên ngai mang len BH. Thank

lc911

Member

Chắc là file MP4 của bạn âm thanh là AAC, bộ dàn của bạn không hỗ trợ âm thanh AAC nên không có tiếng

554504

Member

Chắc là file MP4 của bạn âm thanh là AAC, bộ dàn của bạn không hỗ trợ âm thanh AAC nên không có tiếng

Mình chơi từ máy tính có cổng quang ra dàn tiếng vẫn bình thường mà

lc911

Member

Mình mở phim âm thanh AAC 5.1 từ i9 ra dàn cũng chỉ nghe được nhạc nền của phim chứ không nghe được lời thoại trong phim, khi đó mình nghe tạm bằng bằng loa vi tính thì lại có tiếng đầy đủ bó tay. chắc là PC nó downmix 5.1 xuống còn 2.1 nên bộ dàn có tiếng

hd360

Active Member

i9 của mình gặp một vấn đề nếu mở file Mp4 HD dow trên youtobe thì không có tiếng khi xuất qua cổng quang :(. bạn có hướng khắc phục không vậy? Vì mình ở ngoại tỉnh nên ngai mang len BH. Thank

với các file trên Youtube là âm thanh 2ch thì bác vào phần cài đặt âm thanh chuyển chế độ cổng quang sang LPCM là lên tiếng bác nhé :D

hd360

Active Member

hêh hêh nghe vụ này của bác HD, hấp dẫn đấy. Có bác nào thấy rạo rực chưa ;)))
kái bác này "rạo rực" vì j thế híhí, e đang tính chưa bik nên chọn mẫu theo phong cách nào để chụp hình cho đẹp đây. Các bác hứng thú co ý kiến kái coi :D

enzio

kái bác này "rạo rực" vì j thế híhí, e đang tính chưa bik nên chọn mẫu theo phong cách nào để chụp hình cho đẹp đây. Các bác hứng thú co ý kiến kái coi :D
Chả hiểu đang bàn về cái gì vậy?

hd360

Active Member

Chả hiểu đang bàn về cái gì vậy?

hề hề chả là có bác daibangxanh bảo là i9 mới đổi vỏ mà chả thấy HD360 ý ới gì, thế nên e đã quyết định làm 1 bộ ảnh vỏ mới của i9 để ae đc hay rõ. Nhưng mà e đang băn khoăn ko bik lựa chọn ngừi mẫu như nào, theo phong cách nào để chụp hình ý.

lc911

Member

mẫu mã mới của I9 hay là vỏ cũ màu mới hả bác HD360?

hd360

Active Member

Hihi các bác đón chờ bộ ảnh ra mắt rùi sẽ tỏ tường nha ;)))

E đang dựng một vài phong cách với các gương mặt sau đầy các bác vào cho ý kiến nhiệt tình nhé :D

1. Thiên thần rạng ngời – Thạch Thảo

2. Trẻ trung, tươi mới - Vân Nguyễn

3. Nhí nhảnh, đáng iu và cá tính – Hà Phương

4. Lạnh lùng mà quyến rũ – Kẹo Hiền Lành

5. Đường cong - Kòi Inh ỏi

6. Xinh chết người – Hoài Te

hd_number1

Sao có mỗi 1 em cầm sản phẩm, còn lại mỗi ảnh cá nhân là như thế nào hả bác?

hd360

Active Member

thì e đang chọn mẫu mà, các bác giúp e chọn mẫu đi rồi e đi mời mẫu đó chụp hình chứ hihihihi

daibangxanh

mình là mình thik các bạn số 1. số 3. số 6 hêh hê bác chủ thớt chụp ảnh hết cả 3 mẫu đi :p

554504

Member

Bạn hd360 ơi cách đây nửa tháng tui mua con HD i9 nãy tính mua thêm ổ cứng vậy có được tính làm combo không? :D (và giá cảthees nào nhỉ bạn)

Bên trên