Rì viu K+ HD

Ðề: Rì viu K+ HD

Để khách hàng làm quen với sản phẩm chất lượng trước,khi đã quen với chất lượng cao thì sẽ nhớ lâu và sẽ tự tìm sản phẩm chất lượng đó để sử dụng lâu dài.

thaiha248

Banned

Tín hiệu vui cho payTV Việt Nam là dân chúng muốn xem bóng đá phải ra quán cà phê xem, éo xem được ở nhà! Vui hay là buồn vậy ?

Thường thì 1 Cụm dân cư khoảng 2000 Người thì sẽ xuất hiện 1 quán Cafe,
Cụm nào có cả Phố mở Quán Cafe thì nguyên cái Phường đó chả có quán Cafe nào nữa.

Cứ cho là mỗi Quán Cafe sở hữu 1 Thuê bao K+, thì 1999 Dân kia, nhà nhà dùng Cáp, MyTV, VTC...:))...Tỉ Lệ dùng K+ là rất ít.

Và có 1 điều nữa rằng không phải quán Cafe nào cũng lắp K+, và K+ thì những người hay xem bóng đá mới biết, và những tham gia những diễn đàn Công Nghệ Truyền Hình.
Những người như Bố Mẹ em lại chả biết K+ là cái gì, mặc dù họ là người cầm trịch rất nhiều tiền trong nhà. Người biết K+ nhiều nhất là các bạn trẻ, nhưng có điều là các bạn trẻ có thể mới đi làm và không đi làm, nên không có nhiều tiền để mua K+...:))...

Trong những năm tới K+ sẽ đi xuống, và chúng ta sẽ đc nhìn thấy 1 DTH mới nữa hạ cánh.

quaxoai89

Active Member

thông báo các bác năm sau em quyết định lập đài truyền hình với thương hiệu L+ độc quyền hết các chương trình giải trí từ bóng đá,phim,các talk show....Bác nào muốn xem chuẩn bị 5 chai=giá k+ y' mà,hd hẳn hoi nhé ;))

thaiha248

Banned

thông báo các bác năm sau em quyết định lập đài truyền hình với thương hiệu L+ độc quyền hết các chương trình giải trí từ bóng đá,phim,các talk show....Bác nào muốn xem chuẩn bị 5 chai=giá k+ y' mà,hd hẳn hoi nhé ;))

Kênh L+ của Công Ty Qủa Xoài à...:))...

minhdt49

Hầu hết những người dùng K+ gói premum hay K+HD là những người mê bóng đá và số ít là các chủ quán cafe, những người mê bóng đá các giải Âu châu là những người có trình độ tương đối, khả năng tiếp cận báo chí và internet là khá thường xuyên, mà đã thường xuyên thì đã biết K+ là ai và láo cá đến mức độ nào nên có thể nói những người sd K+ hiện nay là những người dốt nát tỏ ra thông minh, tỏ ra ta đây hội nhập quốc tế,...ngu khó tả

thaiha248

Banned

Hầu hết những người dùng K+ gói premum hay K+HD là những người mê bóng đá và số ít là các chủ quán cafe, những người mê bóng đá các giải Âu châu là những người có trình độ tương đối, khả năng tiếp cận báo chí và internet là khá thường xuyên, mà đã thường xuyên thì đã biết K+ là ai và láo cá đến mức độ nào nên có thể nói những người sd K+ hiện nay là những người dốt nát tỏ ra thông minh, tỏ ra ta đây hội nhập quốc tế,...ngu khó tả

có thể nói những người sd K+ hiện nay là những người dốt nát tỏ ra thông minh, tỏ ra ta đây hội nhập quốc tế,...ngu khó tả

Em kết câu này của Bác à nha...:))...
Bác có thích câu của em không nè:

Thằng kinh doanh K+ là thằng đểu, và người dùng K+ cũng là người đểu...

Được không =))

rËht TV [HD]

Sao chúng nó cứ ham hố cái truyền hình vệ tinh thế các bác nhỉ ? Xem toàn bị delay, mưa là ngồi ngắm STB. IPTV hay TH Cáp Digital, Analog vẫn hay chán.
Nhất là bạn analog, hôm xem VN đá, nhà em lắp VCTV hô vào sớm nhất, sau đó mới lũ lượt các bác K+, VTC... nhà bên :))

thaiha248

Banned

rËht TV [HD];1230681 đã viết:
Sao chúng nó cứ ham hố cái truyền hình vệ tinh thế các bác nhỉ ? Xem toàn bị delay, mưa là ngồi ngắm STB. IPTV hay TH Cáp Digital, Analog vẫn hay chán.
Nhất là bạn analog, hôm xem VN đá, nhà em lắp VCTV hô vào sớm nhất, sau đó mới lũ lượt các bác K+, VTC... nhà bên :))

MyTV cũng là Cáp, cũng nhanh à nha...VTC,K+ thì phải đợt nó phóng dữ liệu lên trời rồi phát xuống đất có mà còn lâu...:))...Công nhận gặp mưa thì phóng vào ... , và ngồi ngắm điều khiển...:))..

fifalockheart

MyTV cũng là Cáp, cũng nhanh à nha...VTC,K+ thì phải đợt nó phóng dữ liệu lên trời rồi phát xuống đất có mà còn lâu...:))...Công nhận gặp mưa thì phóng vào ... , và ngồi ngắm điều khiển...:))..
vì bị delay nên ku K+ nó phải độc quyền để ko thằng nào phát trước được nó >> đúng là "hết mình" vì khán giả ;))

Bên trên