Rón rén với góc nghe nhìn, mong các bác chỉ giáo.

lan806

Well-Known Member
Ðề: Rón rén với góc nghe nhìn, mong các bác chỉ giáo.

Thôi các bác ạ, thỉnh thoảng mình mới gặp dạng người như vậy chứ có gặp thường xuyên đâu. Xung quanh anh em mình có rất nhiều bạn vì mình biết tôn trọng và phục thiện. Những người luôn cho mình là nhất họ cũng khổ chứ không sướng gì, thứ nhất là rất ít bạn, thậm trí là không có bạn thân (cái này họ là người rõ nhất, cho dù ngụy biện thế nào đi chăng nữa - chính họ là người rõ nhất). Thứ 2 là những người chung sống dưới 1 mái nhà với những người dạng này là người khổ nhất, hằng ngày phải chịu đựng đến phát mệt.

lan806

Well-Known Member

Em mới chỉ xoay loa hướng về phía ngồi nghe thôi bác ạ, em cũng muốn đổi nhưng gấu nhà em không đồng ý, mấy cái ngăn kéo ấy em chỉ có gần 1/2 thôi, 1 ngăn đựng đĩa của em và cả nhà, 1 ngăn đựng mỏ hàn, khoan máy, búa, kìm,.... còn những ngăn khác em không phạm được bác ạ. :)

TR0JAN

Gấu tợn quá nhiều khi cũng căng bác nhỉ :D bù lại thì mật gấu lại quý hơn mật thỏ :D

Bác chỉnh lại cái đồng 1 trong 2 cái đồng hồ đi. có cái sai giờ :D
attachment.php

Hình như bác L ở CT3 đúng ko? đúng thì hôm nào bác rảnh mời bác trà đá, socola đàm đạo chuyện "nghe" chút ạ. E gần bác lắm nếu đúng :)

tamdamsg

Member

Cái gì ko phù hợp với xã hội (nếu cứ xem HDVN là một xã hội thu nhỏ) thì cần uốn nắn, nếu uốn nắn ko được thì mới cách ly.
Quan điểm của mình nếu các bác thấy ko thích thì đừng vào đấy cm thì topic nó tự lặn thôi mà :D Các bác càng cm thì càng đúng ý người khác và như vậy sẽ rất ko hay.
Hihi, cái này ko phải cm A, mà vào uống nắn, còn ko đc nữa thì cho phiêu luôn, cứ như đi mây về gió vậy. :D

sonrock

e tranh thủ về đc nhà xì pam cái, bác Lân phải bố trí cái room treatment hoặc phải xê xích loa rồi ko thì theo e thấy sân khấu sẽ ko đc sâu và rộng chưa tính tiếng có thể sẽ hơi sáng và bị chói những đoạn cao. e biết phòng thì ko thay đổi đc, đồ bày trong đó cũng vậy, thế nên để cải thiện âm thanh thì xử lý phòng và bố trí loa là rất quan trọng. vài dòng với bác trước khi e đi ngủ vì e update xong vụ vợ sinh là vào thớt bác luôn. đợt trước đã định post rồi nhưng vì e lubu việc nhà quá nên mãi hnay mới gõ được! e type bằng phone đấy :D, bài của e còn ko có dấu cơ!

hdlove1001

ước mơ em kiếm được một đôi Klip, thấy các bác bảo là klip hợp với maztan lắm. hic hic, nhưng mà maztan em cũng chưa có :D:D:D
dàn của bác chủ đẹp quá

Bên trên