Rủ nhau chơi Paintball nào. :D

TR0JAN

Nhân dịp Hà nội mới khai trương dịch vụ Paintball (hôm 23/2/12) E lập thớt để gạ gẫm các bác tham gia vì họ đang có khuyến mại. Các bác nào có hứng thú thì phọt ý kiến để lôi nhau đi khật nhé :D

Vị trí tại đầu đường Láng Hòa Lạc (gần TTHN Quốc Gia) Giá cả em thấy cũng êm đềm và dễ chịu :D

A.e gắng luyện tập để có dịp đc "tỷ thí" giữa HD HN với HD SG :D Trong Sg chơi cái này lâu rồi nên anh em ta phải vội thì mới kịp :D

Bản đồ đến trận địa :)

Thông tin chi tiết :D :[HIDE]http://sungsonhanoi.vn][/HIDE]

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Rủ nhau chơi Paintball nào. :D

Hình như đây là sân đầu tiên của Hà Nội! :)

hoabantrang

Well-Known Member

Chơi cái này có mắc không bác TJ ? Em vào web của nó chả thấy thông tin gì cả.

Tomykhoai

Active Member

mình xin đăng ký 1 suất. Có thể rủ được vài thằng bạn đi cùng nữa :D
anh em xem thế nào tổ chức nhé

Nhân dịp Hà nội mới khai trương dịch vụ Paintball (hôm 23/2/12) E lập thớt để gạ gẫm các bác tham gia vì họ đang có khuyến mại. Các bác nào có hứng thú thì phọt ý kiến để lôi nhau đi khật nhé :D

Vị trí tại đầu đường Láng Hòa Lạc (gần TTHN Quốc Gia) Giá cả em thấy cũng êm đềm và dễ chịu :D

A.e gắng luyện tập để có dịp đc "tỷ thí" giữa HD HN với HD SG :D Trong Sg chơi cái này lâu rồi nên anh em ta phải vội thì mới kịp :D

Bản đồ đến trận địa :)

Thông tin chi tiết :D :hidden content may not be quoted

Lão già rồi không sợ vào đấy các cháu nó quất chết à, cháu này chẳng hạn

VThanhgtvt

Well-Known Member

Oho. Mấy cụ lại định tụ tập để đi ăn chơi chác táng đây hử? Chưa chi đã tính tới chuyện "quất với đào" roài. Đúng là!!!^:)^^:)^^:)^
Bác Troi vào đính chính, dẹp hết các bình loạn linh tinh đi nào! >:)>:)>:)

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Đợt này ra HN thế nào em cũng giao lưu với các bác.

GENERALS

Ban Quản Trị

Đợt này ra HN thế nào em cũng giao lưu với các bác.

+1..... like mạnh mạnh luôn ^^

Đợt OFFLINE đại hoành tráng khu vực phía Bắc sắp tới @ Hà Nội thì tất cả các a/e ta cùng giao lưu nhé ^^

Mình đi bắn rồi, sân mới nên ít súng, phải chờ lâu, đạn đắt hơn trong sg, 2k/viên. Mới bắn tốn nhiều đạn lắm. Nên mua 100v/lần không đang chiến đấu hết đạn nhục lắm

Mới bắn nên mới 100v/lần bác ạh, bắn nhiều thì 1 lần đi là từ 500-1000v ^^

scotty

Well-Known Member

+1..... like mạnh mạnh luôn ^^

Đợt OFFLINE đại hoành tráng khu vực phía Bắc sắp tới @ Hà Nội thì tất cả các a/e ta cùng giao lưu nhé ^^

Có ai thuê tui làm bia đỡ đạn tập bắn hông? Lấy giá tình cảm 1k/viên :))

TR0JAN

Gen lại đi HN nữa à :D Sướng đời :))

Có ai thuê tui làm bia đỡ đạn tập bắn hông? Lấy giá tình cảm 1k/viên :))

Nhìn bộ khung của bác bố thằng nào dám bắn =))
Hy vọng bác mới tăng cân :0 Mong sớm gặp lại bác ở HN lắm :)

GENERALS

Ban Quản Trị

Bác này chém kinh thế, bầu đựng đạn ở đấy chứa tối đa được có 200v, bác bắn cái gì mà 500 đến 1000v thế ? hay "súng sơn" của bác thôi =))

Hehehe..... chắc bác chưa rõ nên mới nói thế ạh? Loader chứa tối đa 200v, tuy nhiên mua nhiều đạn đựng trong các Pods dựng đạn đeo sau lưng để đổ đạn khi hết đạn trong lúc bắn bác ạh ^^

Bác nhìn hình sẽ rõ hơn ^^

main.php

main.php

overkillx

Huyền Thoại

Cái này nếu bị bắn thẳng vào người không có bảo hộ thì có đau không nhỉ? :D Hôm nào HN đi chơi thì ới phát, chơi điện tử mãi cũng chán, chơi thật xem cảm giác thế nào :))

TR0JAN

Cái này nếu bị bắn thẳng vào người không có bảo hộ thì có đau không nhỉ? :D Hôm nào HN đi chơi thì ới phát, chơi điện tử mãi cũng chán, chơi thật xem cảm giác thế nào :))

Bác thấy đau nhưng e thấy bình thường :)
Nếu ra trận e tặng bác cái ních là Cành củi khô :D

Em đã chơi 1 lần ở Cần Thơ rồi, nếu dính đạn cự ly gần thì cũng biết mặt nhau đấy ạ, chơi cái này phải có chiến thuật và máu xông pha, chứ cứ anh hùng núp và thiếu tự giác thì mất hay lắm !

Bên trên