Sam cũ hay mới :D

Vanvat

Member
Ðề: Sam cũ hay mới :D

Em cũng đang định mua điện thoại, đang phân vân giữa s6 edge với ip6 plus quá, lần đầu tiên bỏ tiền đầu tư điện thoại xịn, nên cũng ko tránh khỏi lóng cóng :D:D:D vô đây nghe các pờ rồ tư vấn luôn :)
em thấy mấy cái bọn trẻ trâu nó mới ham dùng ip6 plus thôi chứ còn nếu dùng thực sự em thấy bác nên chọn con S6 edge, con này ngoài khoản tốc độ xử lý nhanh hơn, chụp ảnh nhanh hơn con iphone 6 plus, thiết kế của con S6 edge nhìn cũng bắt mắt hơn ip6 plus nhiều. Táo chỉ đắt ở thương hiệu thôi bác. :-*

thaiminhtien247

Các hãng sản xuất điện thoại thì nhiếu thật cơ mà em thấy được nhất có ông samsung với ông iphone

sulihoan

Member

Em cũng đang định mua điện thoại, đang phân vân giữa s6 edge với ip6 plus quá, lần đầu tiên bỏ tiền đầu tư điện thoại xịn, nên cũng ko tránh khỏi lóng cóng :D:D:D vô đây nghe các pờ rồ tư vấn luôn :)

Em thấy cấu hình thì s6 edge ăn đứt bác ip6p nhé :D riêng quả cam sau 16Mp, cam trước hẳn 5Mp, chụp ảnh thì đẹp lung linh là lên luôn :):):) cam của ip hơi ọp ẹp em sợ seo phi bị rạn hình :D. Em kết nhất là quả đường cong mềm mại của s6 edge bác ạ. Đẹp ko cưỡng lại được ý :p:p:p

lethuhd

Member

em thì em cũng thích S6 hơn, con S5 giờ cũng lỗi thời mà, nhưng mua trả góp bác cũng phải cẩn thận đó, không có mất nhiều tiền lắm, kiếm được chỗ nào lãi 0% thì ngon.

Bên trên