Samsung công bố giá bán loạt tivi QLED Q9, giá từ 6.000 USD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tamankts

ss luôn biết cách thu hút khách hàng với sản phẩm mới của mình, chế độ chăm soc khách hàng cũng rất tốt, tư vấn lại nhiệt tính :-< xem trailer Qled mới ra phát thèm
đúng rồi :)) làm clip quang cáo thu hút lại còn ra mắt sản phẩm rât tốt nữa ;) SS đúng là nhãn hiệu mình nghĩ đến đầu tiên khi chọn lựa

anhvusv

Tôi thích nhất công nghệ nhận diện bằng giọng nói của SS! Không cần tìm remote để điều khiển, rất tiện lợi! SS tốt thật!

honghainhi

Em thấy nỗi cộm 1 vài điểm cũng nên cơm cháo lắm đấy bác, như thiết kế đẹp hơn, chất lượng hình ảnh thật hơn, ngoài ra còn có dòng tv khung tranh nữa đó bác, như vậy đủ nên cơm cháo rồi đấy ạ
e đồng ý với bác luôn, cả điều khiển bằng giọng nói nữa, rất hợp thời thượng!

anhvusv

e đồng ý với bác luôn, cả điều khiển bằng giọng nói nữa, rất hợp thời thượng!
cái vụ điều khiển bằng giọng nói cũng có từ dòng smart TV trước, nhưng dòng SS Qled này thì được hơn vì hình ảnh chân thật sắc nét nữa

tamankts

em vẫn thích dùng dt cua apple nhưng với dòng công nghệ như tv- loa các kiểu vẫn thích cua samsung hơn :)

doidenbac

Tôi thích nhất công nghệ nhận diện bằng giọng nói của SS! Không cần tìm remote để điều khiển, rất tiện lợi! SS tốt thật!
sao lại có thế không cần remote được bác ? em tưởng điều khiển bằng giọng nói là mình nói vào cái remote mà ko cần phải bấm phím thôi chứ ???

thamtuchot

toàn hàng khủng cho các đại gia không à, nhỏ tuổi như mình chỉ đứng nhìn thôi đã đủ phê thuốc rồi ko giám nghĩ nhiều

cuoilacda

Member
toàn hàng khủng cho các đại gia không à, nhỏ tuổi như mình chỉ đứng nhìn thôi đã đủ phê thuốc rồi ko giám nghĩ nhiều
cứ bình tĩnh rồi cũng đến lúc tới lượt chú thôi, giá mà để 6000$ mãi thì không chú đừng lo phê thuốc một mình nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên