Samsung công bố giá bán loạt tivi QLED Q9, giá từ 6.000 USD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tano112

Các bác ơi loa đi kèm của tv ss này có sử dụng được cho các loại tv khác của ss khg? Hay phải đúng combo mới được nhỉ ?

Tano112

Vâng các bác đúng là biết nhiều! mà e vẫn còn đang thắc mắc dòng phẳng với cong cái nào tiện lợi hơn?

anhvusv

Vâng các bác đúng là biết nhiều! mà e vẫn còn đang thắc mắc dòng phẳng với cong cái nào tiện lợi hơn?
cũng có nhieu nguoi thac mac như bạn, ma theo y kien ca nhan cua minh thì phang van tien lợi hơn. Cong bạn khó treo tuong duoc, phai tim cho de :D nhà co dieu kien thi cu xai cong thoi ban

Tano112

À ra thế, em thì đi thấy man hinh cong thích thú vì nhin lạ lạ đã đã, nên phải tham khao qua nhieu nguon, gà thế là cùng T___T

Grown1515

Nghe mê tít Combo rồi, đề chiều nay mua vietlotte trúng đặc biệt gần 40 tỏi rồi rinh dòng tv qled cao cấp luôn cho sang chảnh, đẳng cấp lên đời.:D:D:D
Bác có trúng số đbiet vietlotte nhớ tặng pàkon ACE topic nhà mình 01 tv Qled nhé !, Nhầm nhò gì ba cái lẻ tẻ đâu :p:D:D

anhlaitaxi

nhìn vảo bảng giá quả là lợi hại thiệt, nhưng không biết có làm cho người ta thất vọng không đây , hóng coi Qled nó lợi hại cỡ nào nữa thôi
Đâu có ai mà đem một sp kém chất lượng đi bán với một cái giá trên trời đâu bác. giá nó cao là công nghệ nó cao, ngta vẫn nói tiền nào của nấy mà

ColinShane

Em thấy nỗi cộm 1 vài điểm cũng nên cơm cháo lắm đấy bác, như thiết kế đẹp hơn, chất lượng hình ảnh thật hơn, ngoài ra còn có dòng tv khung tranh nữa đó bác, như vậy đủ nên cơm cháo rồi đấy ạ
Nói về tính năng của con QLED thì nhiều lắm bác, cứ vào hỏi anh GG là ra thôi

chanvit

Mới đi điện máy về, giờ em mới được tận mắt ngắm nhìn con QLED, đẹp quá các bác ạ

MKHT

Hình ảnh em ấy thế nào hả bác, eem còn chưa được trải nghiệm tí tí nào đây
Ra điện máy xem bác, nhìn là mê mẩn luôn, thiết kế quá đẹp, mà hình ảnh quá xuất sắc luôn, đùng là SS đầu tư lớn cho con này luôn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên